Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Thạnh Xuân 18 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Nhà sổ hồng, hẻm oto 6m, gần ngã 4 Ga Q12.Đường Thạnh Xuân 18, Thạnh Xuân, Q. 12.giá: 3 tỉ 650 tr - TL.- DT: 5m x 11m. DTCN 51,4m2. diện tích sử dụng...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 78 m2 tại Đường 10 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 78 m2 40,39 triệu/m2
      Nhà Trường Thọ - 78 mét vuông.Bán nhà đường 10, P Trường Thọ, Tp Thủ Đức.- Nhà 1 Trệt 1 Lầu, gồm 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Ngay sát...
      Đường 10, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouses 57 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Thiện chí bán căn nhà phố thương mại vị trí đẹp nhất dự án.- DT: 57 mét vuông.- giá: 5 tỉ bao hết thuế phí, thối lại 230 tr nhận sổ.- Căn này hiện...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shop house 54 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      MT KD tại khu thương mại độc đáo kết hợp 2 khu phố: Shanghai Town - Khu phố ẩm thực và Roma Town - Khu phố vui chơi, giải trí và mua sắm.Toạ lạc tại MT...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 95 m2, mặt tiền 4m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán đất MT đông minh đông hòa dĩ anDT 95m thổ 60m ngang 4.8m nở hậu 5m Đường nhựa 10m KD Cách siêu thị Big C và chợ dĩ an 500m Giá 4ty thỏa thuậncall ...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      chung cư The 6 Nature view trực diện biển Đà Nẵng - sở hữu lâu dài - CSBH mới nhất 7/2023 trực tiếp chủ đầu tư.- 100 phần trăm chung cư sở hữu lâu...
      The 6Nature Đà Nẵng, 122, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Hàng chắc chủ không qua trung gian.- DT: 109,7 m2 (7m x 15,5m).- Đường: 7m5.- Cách kênh sinh thái: 30m.- Cách sông Cổ Cò: 200m.- Giá chỉ: 3,95 tỉ.hotline:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Giảm 300tr.Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô cách đường Hai Bà Trưng 100m, P. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư: 100 phần trăm (4,1x14,85m).Gần sân vận...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 65 m2 64,47 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường Trần Cao Vân, xây kiên cố bao thấm ngập lụt, mang phong cách Villa (có hồ bơi mini trong nhà) đầy đủ tiện nghi. Ngay trung tâm Q....
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      + Nhà xây tâm huyết, móng khoan cọc nhồi, khung cột chịu lực chắc chắn, thiết kế hiện đại cực đẹp.+ DT: 50 mét vuông - Ngang 4,2m.+ Hướng: Bắc ghé...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD KĐT VĐT bìa đỏ hoàn công.- DT 68 mét vuông. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Đường hiện trạng 13m.- giá 3,8 tỉ.
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ cần 1 tỉ 8 sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng tại KĐT VSIP Bắc Ninh, TP Từ Sơn.giá: 4 tỉ 8.Chỉ cần tiền mặt 1 tỉ 8, nhận nhà ngay, kí...
      Dự án Centa Diamond, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 23m tại Xã Yên Lương - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Sở hữu ngay 4 miếng đất mặt đường QL70B, (đã bao sang tên, đã có bờ bao), khu chợ Hương Cần sầm uất.- DT: 512.5 mét vuông: 23 mét mặt đường QL 70B,...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Yên Lương, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà LK Ba La, Hà Đông 50m2 x3 tầng, MT 4m oto sát nhà+ ngôi nhà dân xây đc chủ xây tâm huyết, kết cấu btct vô cùng chắc chắn.+ Nhà thiết kế theo phong...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 111 m2, giá 4,2 tỷ tại Cẩm Phả - Quảng Ninh

      4.2 tỷ 111 m2 37,84 triệu/m2
      Đất nền view biển, không giới hạn thời gian xây.111m2 ngang 6m, đã đc cấp phép sẵn xây 5 tầng.Đã có bìa đỏ lâu dài từng ô.Giá chỉ 4,2 tỉ tiềm năng x2, x3...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,8 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,35 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 72 m2 46,53 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,04 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.