Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô thông đường Thạnh Xuân 24, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT đất: 46,3m2.- DTXD: 46,3m2.- DTSD: 67,8m2.- Kích thước: 4m x 12m.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, hướng Bắc tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 55 m2 90,73 triệu/m2
      Cần bán nhà trong khu dân cư An Lộc, 126 Hà Huy Giáp, ngay gần khu du lịch Bến Xưa, cầu An Lộc, giáp Nguyễn Oanh Gò Vấp.1 nhà hoàn thiện DT 55 mét ...
      126, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Hiếm. Nhà đẹp thoáng, sẹc 1. Chưa đến 90tr/ mét vuông, P. 12, Bình Thạnh, oto đậu ngay cửa, hẻm thông, thuận tiện di chuyển, không kẹt xe kể cả giờ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Khánh Hội - 3 - Quận 4, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà đẹp giá rẻ q4 hẻm 3m khu dân trí cao hàng hiếm 102 chỉ 3t nhỉnh sát trung tâm q1 chỉ 2 di chuyển.- DT: Ngang 3 Dài 13.- Hiện Trạng: 1 Trệt + 1 Lầu...
      Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 41 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 41 m2 95,13 triệu/m2
      Nơ Trang Long - P13 Bình Thạnh.41m2 - nở hậu - nhà đẹp 2 tầng - 3.9 tỉ có TL, hẻm ba gác sát MT.+ Vị trí: Sau lưng MT Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh. Ngay...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bạch Đằng, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 35 m2 130,86 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu + sân thượng. Gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.Vị trí: Nhà đẹp ở liền gần ngã tư Hàng Xanh vài ph tới Q. 1. Hẻm thẳng 1 trục, phố nội...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Số 22, P. Linh Đông, Thủ Đức.+ DT: 64 mét vuông, 4m x 16m.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu BTCT, 5 phòng ngủ.+ hẻm xe hơi, Khu Phân...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      * Vị trí tiện lợi:- Hẻm 8m khu phân lô Nguyễn Duy Trinh, gần vòng xoay Phú Hữu.- Di chuyển thuận tiện, 300m ra Nguyễn Duy Trinh vòng xoay Phú Hữu.* Kết cấu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 22 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 22 m2 211,37 triệu/m2
      + Hẻm 137 Trần Đình Xu, Nguyễn Cư Trinh Q. 1.+ DT: 22 mét vuông 3,3x6,5m.+ Nhà có kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 tum, gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Hẻm 137, Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 61 m2 72,14 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Trương Văn Thành, Hiệp Phú_61m2_giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Siêu phẩm _hẻm xe hơi Trương Văn Thành Thủ Đức_61 mét vuông bán nhanh trước...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Nhà gần bến xe bus Thới An Q12.sổ hồng riêng 52.4 mét vuông. Giá: 3,65 tỉ.- Vị trí: 2/ ngắn Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q12.- DT: 4m x 14m. Cn...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 250 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      4.6 tỷ 250 m2 18,4 triệu/m2
      Đẹp như mơ với biệt thự thung lũng ước mơ Ecolakes Mỹ Phước.Nhà sắp bàn giao cho khách.DT 10x25, 1 trệt 1 lầu.Giá từ 6 tỉ chỉ còn 4,6 tỉ, trở về giá cách...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 3,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà oto đỗ cửa gần đường Cam Lộ Đông Nam xây 4 tầng. Quang Hiếu: 0347 391 ***.Bác nào thích các bất động sản oto đỗ cửa giá rẻ xem ngay dự án Him Lam...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 48 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường 5 - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhà đối diện công viên trong KĐT Him Lam Hùng Vương. contact: 0347 391 *** em Hiếu.----------------------------------------------Bán ngôi nhà đang...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, 105 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      - DT: 105 mét vuông bao gồm 1 trệt và 1, có 2 lối đi riêng.- pháp lí: sở hữu lâu dài- Vị trí: 2 tòa căn hộ cuối A1 & B1 hộ Ehome Southgate MT KĐT...
      Waterpoint, Bến Lức, Long An
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 48 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà KĐT Him Lam Hùng Vương, 4x12m, 4 tầng. LH: 0347 391 ***.bán nhanh tòa căn nhà phố đường Số 22 KDC Him Lam Hùng Vương.- DT: 4x12m. vuông ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Số 22 Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nhơn Trạch, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Dự án HUD ở Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai - Nhơn Trạch vùng đất mỏ vàng và cơ hội.- KDC Long Thọ Phước An do tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, giá 3,2 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.2 tỷ 0 m2
      Bác nào thích các BĐS trong KĐT hạ tầng đồng bộ phân phúc giá rẻ xem ngay dự án Him Lam Hùng Vương cho em.-------------------------------+ Thông số chi...
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: