Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quý - Lê Chân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - Tổng DTMB 71 m2, BĐCC, Đông Nam x 4 tầng, nhà xây khung cột tường riêng biệt độc lập, nhà xây chắc chắn để ở. Nhà gần đường Tô Hiệu, gần trường cấp ...
      Đường Hoàng Quý, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường An Đà - Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 55 m2 71,82 triệu/m2
      - - Tổng DTMB: 55m2 và 58m2, hướng Tây tứ trạch, BĐCC, x4 tầng.- Nhà xây khung cột tường riêng biệt, mẫu mã đẹp, trang thiết bị cao cấp chính hãng đồng bộ,...
      Đường An Đà, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà shr 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường gần biển Bình Châu Hồ Tràm, khu vực trung tâm sầm uất KD đc tất cả các loại mặt hàng và dịch vụ, gần công viên đặc biệt biển phía sau...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Do gia chủ không có nhu cầu sử dụng.Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse 75 mét vuông (4 tầng).Giá chỉ cÓ 4,35x.Tại dự án khu đô thị...
      Dự án Centa Diamond, Đường 15, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      * Tặng ngay 6 chỉ vàng cho 10 KH cọc thành công sớm nhất.- CK cho KH tại Thành phố Hồ Chí Minh: 1 phần trăm.- free 24 tháng pql căn hộ chung ...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      Vung Tau Centre Point - chung cư cao cấp sở hữu lâu dài đầu tiên tại Vũng Tàu.Tọa lạc tại vị trí giao thương đắc địa giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh & đường...

      Cần bán nhanh nền đất 12 m2, mặt tiền 42m tại Xã Bàu Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 12 m2 391,67 triệu/m2
      Bán vườn tiêu MT đường nhựa, lưng tựa suối xã Bàu Lâm-Xuyên Mộc-BRVTDT : 11777m2- Phủ hồng đất ở và cây lâu năm- Có 300m2 thổ cư- Trên đất đang trồng tiêu...
      Xã Bàu Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Khu phức hợp nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao với 100% view trực diện biển - cung đường triệu đô Hồ Tràm

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      100 phần trăm tất cả các căn hộ chung cư đều view trực diện biển trên cao & có logia riêng thư giãn.100 phần trăm tất cả các căn 2 phòng...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.55 tỷ 138 m2 32,98 triệu/m2
      Căn 1: chính chủ cần bán nhanh căn căn hộ Getaway 3 phòng ngủ tầng trung view biển.- DT 138m2, 3 phòng ngủ2 toilet, tầng trung.Tây Bắc...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Vị trí ngay trục đường DT 830, Vành Đai 4, dễ di chuyển về trung tâm Sài Gòn, gần nhiều KDC dự an, và nhiều KCN. Thích hợp đầu tư, buôn bán, KD.
      Dự án Rose Mall Đức Hòa, Đường ĐT 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      * Tặng ngay 6 chỉ vàng cho 10 KH cọc thành công sớm nhất.- CK cho KH tại Hồ Chí Minh: 1 phần trăm.- free 24 tháng pql căn hộ.- Tặng 01 phiếu rút...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 150 m2 tại Đường Y Wang - Buôn Ma Thuột, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 150 m2 20,4 triệu/m2
      Nhà đẹp Y Wang - P. EaTam. Cách ngã sáu 5 kilomet B án nhanh 3tỷ060tr.DT: 5 x 30m (thực tế 6x35 nở hậu 7m).Hướng: hướng Đông Nam.Thiết kế hiện đại,...
      Đường Y Wang, Phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhà shr 63 m2 tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 63 m2 52,39 triệu/m2
      Với tài chính 3 tỉ3 nhỏ xíu các bạn đã sở hữu cho mình một ngôi nhà đẹp như hotel hạng sangGần ngã 6 TP Bắc Ninh Đường oto tránh 2 xe máy DT 63m2MT 5m3,...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Phan Thiết, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 Trần Quang Diệu, P. Xuân An.DT 100 mét vuông.Tây Bắc.Giá 3.1 tỉ.contact chi tiết 0383 333 *** Mr Lộc.Nhận kí gửi & Mua bán bất ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu Bắc Xuân An, kế bên trường Trung học phổ thông Lê Quý Đôn, TP Phan Thiết.- Hướng Bắc.- DT 100m2.- Kết cấu 3 phòng ngủ,...
      Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường D4 - Phước Tân - Biên Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần ra gấp ngôi nhà phố 2 tầng ở khu dân cư Cường Thuận, Phước Tân, Biên Hoà.DT: 4.5 x 18.1m (81m2).pháp lí: sổ hồng thổ cư 100 phần ...