Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủ Dầu Một, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 130 m2 36,93 triệu/m2
      căn nhà phố vừa xây 1 trệt 1 lầu DTXD 108 mét vuông thổ cư 60 mét vuông xây ở kiên cố, tâm huyết có thể lên thêm 1 trệt 2 lầu anh em muốn mua...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường N3 - Thuận An, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ trục N3 252 mét vuông hoàn thiện đầy đủ nội thất giá cả thương lượng.DT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư 100 phần ...
      Dự án An Phú 1, Đường N3, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thuận Giao - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán nhà 1 trệt 2 lầu xây mới 100 phần trăm đẹp, MT D1 khu nhà ở thương mại Phú Hồng Lộc, 22/12 vào, gần chợ đêm Hoà Lân, tiện ích đầy...
      Đường Thuận Giao, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      chào bán nhà mặt tiền nhà phố thương mại shophouse Phước Điền Midtown, Bình Chuẩn, Tp Thuận An giá gốc CĐT chỉ 3,9 tỉ/căn (chưa thuế giá trị gia ...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      - Bám nhà lầu trệt gần chợ Đông Hòa Dĩ An.- Dt 78 mét vuông ngang 5.- Đường bê tông 5m thông.- Giá 3tỷ4 thỏa thuận.liên lạc 0908 178 *** xem nhà.
      Đường Ống Nước, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất 150 m2, hướng Bắc tại Đường NA12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 150 m2 29,27 triệu/m2
      Dt: 5*30, 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, SHR chính chủ.MT đường NA12, khu dân cư Việt Sing, Vsip 1 Bình Dương.Cách chợ 79 ~ 100m.Bác em...
      Đường NA12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 7m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 0 m2
      Gia đình ông anh kẹt tiền bán nhanh 1 nền đất MT QL 13 gần chợ Bến Lớn, KDL Đại Nam. Đất bằng phẳng, cao ráo, vuông vắn đã xây tường bao quanh! Cần KH...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 75 m2, giá 3,85 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố nhà phố thương mại Phước Điền Midtown vừa xây Phước Điền Bình Chuẩn,Thuận an Bình Dương- Vị trí: MT đường Bình Chuẩn 34, P. Bình Chuẩn,...
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      căn nhà phố Phước Điền Midtown. (Phước Điền Bình Chuẩn).Chỉ 60 căn phiên bản giới hạn.chào bán căn nhà phố nhà phố thương mại Phước Điền Midtown...
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Thạch Thang - Hải Châu - Đà Nẵng

      4 tỷ 130 m2 30,77 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ trung tâm nằm ngay góc Nguyễn Du - Trần Phú, cận sông Hàn, tòa nhà hành chính TP, vị trí đắc địa, view đẹp.Căn 3 phòng ngủ thiết kế hiện...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Đường Trần Phú, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse DB4 Sun Casa Central - F0 từ chủ đầu tư Vsip, 30 phần trăm nhận nhà vô ở ngay.Duy nhất một căn 3 tầng view công...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp shop house 3 tầng, giá 4,3 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      4.3 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố thương mại, một trệt 2 lầu, ngay chợ Phước Long B, đường Bình Chuẩn 34, Thuận An, Bình Dương contact 0907 712 ***- Sân rộng 10m, có ga ra...

      Bán nhà 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 58 m2 58,28 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 căn liên kế 3 tầng đẹp kiệt 3m Bình An 7 thông ra Tiểu La.Chỉ cần 1 tỉ 2 có siêu phẩm vào ở tặng đầy đủ nội thất xịn.Căn 1:- DT đất: 50m2 sử...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 110 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      🏠🏠🏠 CHÍNH CHỦ CHUYỂN CÔNG TÁC CẦN ĐỂ LẠI căn nhà TÂM HUYẾT 2 TẦNG 2 MÊ LỆCH ĐƯỜNG 10M. 🤩🤩🤩✍ Mô Tả : 👉 Nhà 2 tầng 2 mê lệch DT 110m2.👉 MT 4.2m nở...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      BÁN KHO - XƯỞNG GIA CÔNG KO GÂY ỒN - BỤI

      4.99 tỷ 399 m2 12,51 triệu/m2
      NHÀ XƯỞNG CÓ SẴN TRÊN ĐẤT bìa đỏ (ĐẤT Ở 100 phần trăm) NGANG 10.2M TỔNG GẦN 399 M vuông vức. KHU VỰC CAO RÁO không NGẬP LỤT. KHU VỰC KIỆT LỚN XE TẢI...
      Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Thị Hòa - Sơn Trà, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      Bán nhà kiệt 6m Đinh Thị Hoà - P. An hải bắcSơn Trà - Đà Nẵng-DT : 45 m-Hướng : TB Nhà 4 tầng ,5 phòng ngủ , 7  phòng vệ sinh. Khu đông dân ,...
      Đường Đinh Thị Hòa, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 128 m2 28,05 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 2 tầng đường 7,5m Lư Giang - Hòa Xuân .- DT lớn : 128,7 mét vuông ( Nở Hậu ) - Hướng Bắc - Công Năng : Sân oto , khách , bếp , 3...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 45 m2 tại Đường Tôn Thất Đạm - Xuân Hà - Thanh Khê, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      1/ Bán nhà 2 tầng kiệt oto lớn đường Tôn Thất Đạm Ngay Biển Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng.- Vị trí: Nhà đầu đường kiệt Tôn Thất Đạm hoặc Kiệt Trần...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.