Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà đẹp 85 m2, hướng Tây tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi TTH29, P. Tân Thới Hiệp cách Nguyễn Văn Quá 500m.Dt: 5x17.Hiện trạng nhà cấp 4 gác lửng, hẻm xe hơi rộng 6m, gần chợ,...
      Đường Tân Thới Hiệp 29, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 72 m2 69,17 triệu/m2
      72 mét vuông - nhà mới đầy đủ nội thất. Hẻm 351 Lê Đại Hành - Giá chỉ 4.98 tỉ.-------------------------------- DT: 3.3m x 14m (Nở hậu: 5m).- Công...
      Hẻm 351, Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
      G
      Sàn Gd Bđs Innov Home - House Land Group Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 35 m2 102,29 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 35 mét vuông trệt 2 lầu Dương Bá Trạc P1 Q8 chỉ 3,58 tỉ CTL chính chủ.+ Thiết kế trệt 2 lầu 4 phòng ngủ, BCT bếp phòng khách,...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      Cọc gấp khách ơi!Nhà lầu đẹp hẻm ô tô đg 339, P. Phước Long B, TP Thủ Đức!Dt 56m2 (4m x 14m); sàn 100m2.Giá 3ti400 còn thỏa thuận..
      Đường Số 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      MT KD.Đường Số 1 - P11 - Gò Vấp.DT 4,1m x9m (sổ 34,5 mét vuông).Trệt lầu: PK, PB, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà mới 90 phần trăm...
      Đường Số 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 57 m2 78,95 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà riêng tích góp.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp thoáng mát.Khu vực dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, vài bước đi...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 67 m2 71,65 triệu/m2
      + Vị trí: Khu phân lô đường cực đẹp, hẻm 6m, rộng thông thoáng, P. Linh Đông, di chuyển nhanh ra Phạm Văn Đồng, Tô Ngọc Vân, đi sân bay cực kỳ thuận tiện.+...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hiệp Thành 44 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      căn nhà phố đường nhựa 10m HT 44, Q. 12, DT 90 mét vuông - 1 trệt, 1 lầu.Có sổ hồng, sổ mới 2020, pháp lí đầy đủ, sang tên ngay.Nhà Đông Nam, rất...
      Đường Hiệp Thành 44, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Thới Nhất 05 - Quận 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 66 m2 71,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Tân Thới nhất Q. 12.DT 4,4m x 15m + trệt + 1 lầu + 3 phòng ngủ + 2 WC + 1pk rộng rãi thích hợp KD buôn bán đa ngành...
      Đường Tân Thới Nhất 05, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà hẻm 8m đường Nguyễn Cư Trinh Q. 1.Giá: 3 tỉ 950tr thỏa thuận.DT: 4m x 8m (30m2).Hiện trạng: Nhà cũ - giấy phép XD 3 tầng.Vị trí nhà 1/...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 47 m2 93,62 triệu/m2
      + Sát Tân Phú, cạnh chợ Bình Long.+ Nhà đẹp ở ngay.+ Đường 5m thông nhiều hướng.+ pháp lí chuẩn, sổ vuông vắn.
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố - shophouse 120 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trường Chinh - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại căn tầng một nhà phố thương mại shophouse 8x Plus, Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12.- Đã có sổ hồng riêng.- Thiết kế 1...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Vị trí: Khu Trần Quang Cơ Thạch Lam, Thoại Ngọc Hầu,...+ DT: 88.5m2, nở hậu 5,5m tiện xây mới hoặc sửa sang lại cho thuê KD.+ Kết cấu: nhà c4 đúc.+ sổ ...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ Việt Nam đồng đã có thể mua nhà phố thương mại shophouse KD - trực tiếp từ chủ đầu tư, trả chậm 3 năm.Quy cách nhà phố thương mại ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      - Dự án hiện tại đã nhân nhà ở ngay.- Đã có sổ hồng riêng sang tên ngay và luôn.- L/H xem nhà 24/24, lựa chọn căn phù hợp!- Tìm nhà theo yêu cầu của...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu - sổ hồng - trả trước 1,3 tỉ nhận nhà ở luôn.- sổ hồng: pháp lí vững chắc, an toàn nhất không phải lo nghĩ gì.- Không...
      Đông Hưng Residences Dĩ An, 159, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Thảo Trợ Lý (hoài Thương) Hơn 1 năm trước

      Bán đất dự án 131 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 131 m2 22,91 triệu/m2
      ĐẠI HẠ GIÁ. CAM KẾT giá cực rẻĐường nhựa 8m. 2 MT mặt sau là công viên. DT nở hậu ngang trước 5,5m ngang sau 8,1m chiều dài hơn 19m tổng 131,7m2Trước khu ...
      Dự án Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đường L - Bình An - Dĩ An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu góc 2 MT đường Lồ Ô, P. Bình An, Tp Dĩ An.DT: 110m2 (6x22m) thổ cư 64,1m2.Thiết kế: Sân oto, phòng khách, bếp, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Đường Lồ Ô, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.