Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 50 m2 69,5 triệu/m2
      Bán đất Tái Định Cư Cây Đa , Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải PhòngDT: 50 mét vuông, ngang 5m. Vị trí đẹp. Thông số nền đất thuộc hàng hiếm trong khu.Lô áp...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 7m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 150 m2 25,5 triệu/m2
      Bán đất khu Vật Liệu Điện 150m2 tại Trang Quan, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.- DT: 150m2 ngang 7,5m x 20m.Đường trước đất 12m thuộc khu phân lô xây căn ...
      Đường Chùa Nghèo, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      chào bán nền đất TDP Trung Dũng, Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng 108m2.DT: 108m2; MT: 5m.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí đẹp nằm trên mặt đường chính TDP...
      TDP Trung Dũng, Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán đất nền tại Xã Lợi Bình Nhơn - Tân An - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh nền đất full thổ, view rạch, đường 2.2m cách đường oto 30m, nền đất quá đẹp giá quá tốt, xây nhà vườn ở thoáng mát sạch sẽ, đầu tư...
      Xã Lợi Bình Nhơn, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 200 m2, giá 4,5 tỷ tại Đức Hòa - Long An

      4.5 tỷ 200 m2 22,5 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại trục chính khu căn biệt thự Phúc An City.* Vị trí dự án:- Giáp ranh TP.HCM, cách ngã 3 Giồng - Hóc Môn 10p di chuyển.-...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 1 tầng, 118 m2, giá 3,24 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.24 tỷ 118 m2 27,46 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn shop tầng một block căn hộ B1. Ehome Southgate.DT tầng 1 + 2 118 mét vuông.logia rộng rãi 3x6.Đang có HĐ thuê sẵn 8 tr/tháng....
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 4,5 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 0 m2
      - KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại: Đường 3/2, Tp Vũng Tàu.- căn nhà phố liền kề.- DT: 5 x 15.5m.- Nhà sẵn.
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 185 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 185 m2 24,33 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường Tỉnh Lộ 9 gần ngã 4 Bàu Tràm.- DT: 5x37m.- Xây dựng: 1T, 1L 2 phòng ngủ, 2 toilet, có sân để ô - tô rộng, nhà mái...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.55 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư hotel-suite Melia Hamptons Hồ Tràm Resort, khu nghỉ dưỡng nổi tiếng hàng đầu Hồ Tràm về chất lượng phục vụ cao cấp, cảnh quan đẹp và tiện...
      Dự án The Hamptons Hồ Tràm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 4 tầng khu Diamond - giáp khu công nghiệp dễ dàng KD.- Giá 4,8 tỉ.- DT: 75m2, nhà 4 tầng đã hoàn thiện ngoài.- Đường 14m, giáp khu công ...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Căn hộ view 100% trực diện biển - đối diện sân golf thuộc top quốc tế - cho thuê 25 - 30tr/tháng

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      GĐ 2 của Ixora Hồ Tràm by Fusion bao gồm 512 căn Codotel và 63 ngôi căn biệt thự sang trọng bên bờ biển, đc bao quanh bởi khung cảnh thiên nhiên miền...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 157 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 157 m2 19,11 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Kim Thiều, Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh.Tổng DT: 157 mét vuông; diện tích sử dụng sàn: 80 mét vuông.Nhà 2 tầng, 1 tum.Nhà mặt...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà lk 2 tầng, 160 m2, giá 4,9 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      Khách em định cư nước ngoài nên cần bán gấp căn biệt thự song lập 8x20m mẫu nhà đẹp. giá siêu tốt 4.9 tỉ đã full 100 phần trăm thuế giá trị gia ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 65 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 65 m2 67,54 triệu/m2
      NHÀ 2 LẦU MỚI KHU VĂN HOÁ TÂY ĐÔ giá mềmVị trí: đường 7A khu dân cư VHTĐ, Vị trí gần bến xe, BV đại học Nam CT-- DT: 5 x 13 = 65m. diện tích sử dụng...
      Đường 7A, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      Bán Nền Đường D10 khu dân cư Hồng Loan, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TPCT.- DT: 5,5 x 18 = 99m2.- pháp lý: ODT.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Lộ giới: 30m.-...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      căn biệt thự gần Clubhouse Novaworld Phan Thiết.- giá: 4.9 tỉ (Bao thuế phí). Khách mua GĐ đầu năm 2019. Bán cắt lỗ Giá HĐ: 5.3 tỉ.- anh chị mua nhận nhà...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà lk 1 tầng, 160 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      - sang nhượng Novaworld Phan Thiết đầu tháng 12/2023.Song lập 8x20m (Khu 3).+ căn biệt thự song lập 8x20m (160 mét vuông) hướng cửa logia hướng ...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự song lập 8x20 nằm dãy đối diện hồ bơi, chỉ vài bước tới ngay Clubhouse, hồ bơi nội khu. Giá chỉ 4.9 tỉ (bán lỗ). L/H 0911 493...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.