Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Hạ giá - bán nhà mặt đường Nguyễn Trác - đối diện Trường Sỹ Quan Thông Tin - Nha Trang.Bán đất tặng nhà c4 mặt đường Nguyễn Trác, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT:...
      Đường Nguyễn Trác, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 48 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Đại hạ giá khu đô thị Hà Quang 2, sổ hồng riêng hoàn công, hạ giá còn 3.8 tỉ.Vị trí: Đường 6C, khu đô thị Hà Quang II, view trực diện công viên lớn...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 6C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Nhà 2 MT đường 23/10 (30m) và đường bên hông 4m, chiều ngang nhà 4.69m DT đẹp để cho thuê, giá 58tr/ mét vuông.- Nhà gần showoom oto Toyota và...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 146 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 146 m2 31 triệu/m2
      Vị trí đẹp nền đất 146 mét vuông ngang 7,33m xây nhà đẹp miễn chê chỉ 31tr/ mét vuông (bao ép cọc).Đối diện cụm công viên, cà phê sân vườn khu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, hướng Tây tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Hà Quang 1 Phước Hải Nha Trang đất cần sang nhượng vị trí đẹp giá 4tỉ rất hiếm.- DT: 80 mét vuông (5*16).- Hướng Tây.- Đường nhựa 13m.- Vị trí đất:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 29, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nền đất MT Võ Văn Kiệt, khu đô thị An Bình Tân. DT 100m2 - 3,75 tỉ.DT 100m2 (5x20).Mặt đường 30m, gần toà XH2, mẫu giáo VCN World.Vị trí tiềm năng,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 5 m2, mặt tiền 80m, hướng Đông - Bắc tại Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 5 m2 700 triệu/m2
      5.000 mét vuông vườn sầu riêng, măng cụt nghỉ dưỡng siêu đẹp có 80m mặt đường lớn, có thổ cư.Vị trí: Tại xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng. Đất cách Ql20...
      Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp shophouses 4 tầng, giá 4,8 tỷ tại Thành phố Lào Cai - Lào Cai

      4.8 tỷ 0 m2
      Căn nhà phố thương mại thuộc dãy LX7, để ở hay cho thuê đều rất tốt - Nhà 2 MT- Hướng Đông mát mẻ- Giá chỉ 4,8 tỉ Thiết kế với phong cách Châu Âu lịch...
      Dự án CIC Luxury , Thành phố Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      4.7 tỷ 58 m2 81,04 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại , giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 240 m2 20,75 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở, chính chủ mở bán:- biệt thự xây dựng theo phong cách nhà thái. đc thiết kế bởi đội Ngũ kỹ sư giàu kinh nghiệm và thi công bởi đội thợ xây...
      Phường Ninh Sơn, Thành phố Ninh Bình, Ninh Bình

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Cần bán nhà KĐT Xuân Hưng, mặt Đại Lộ CSEDP, gần khu Núi Long, gần các BV đầu ngành: BV Đa Khoa tỉnh, BV Phụ sản, BV Nhi...- MT 5m, nhà đã xây thô 4 tầng,...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 22m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Chị gái kẹt tiền cần bán nhanh nền đất ở kiệt Lê Ngô Cát.DT hơn 900m2 như hình sổ.Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích.Đường xe tải chạy vi vu.thỏa ...
      Kiệt 69 Đường Lê Ngô Cát, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,25 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      Cần gửi bán căn 3 PN & 2 nhà vệ sinh tại tòa S1 căn hộ The Sapphire Residence Bến Đoan.nội thất đầy đủ.DT tim tường 98 mét vuông.Giá 4,250...
      Dự án The Sapphire Residence, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 148 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 148 m2 26 triệu/m2
      Mù Cang Chải đc ví như một viên ngọc xanh rực rỡ của du lịch Yên Bái. Nơi đây sở hữu vẻ đẹp hùng vĩ với những ngọn đồi chot vót cùng những thửa ruộng bậc...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 04, view đẹp ngắm trọn khu căn biệt thự, 2 công viên 2.2ha - hỗ trợ vay 65 phần trăm, ls 0 phần trăm tới 24 tháng.- logia:...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Bán chung cư Iris Garden, Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm.DT 62 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  toilet.Giá 3 tỉ.liên lạc: Mr. Quảng 0963 010 ***không ...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,01 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4.02 tỷ 146 m2 27,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tại 101 Láng Hạ. Nhà 3 PN, 2 vệ sinh to đẹp.Khu dân trí cao.Nhiều văn phòng, nhà hàng,bìa đỏ trao tay ngay khi giao dịch xong.
      Dự án 101 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.