Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 11m tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Cần bán!!! Một số ngôi nhà MT giá siêu mềm, rẻ tại Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng quanh bãi biển Mỹ Khê và bãi biển phạm văn đồng 500m.1. căn nhà phố Hương...
      Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mai Xuân Thưởng - Thanh Khê, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 72 m2 68,06 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 tầng Q. thanh khê - Đường 5m5 lề 2m5 , nhà thiết kế theo phong cách hiện đại - Công năng nhà 3 phòng ngũ 3 nhà vệ sinh đầy đủ tất cả...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Ở Hoà Xuân Cẩm Lệ nên chọn mua nhà này.100 mét vuông, nhà cấp 4, hướng Nam.Gầm Mẹ Thứ.Giá chỉ 3t1x tlcc.
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      - Nhà đẹp giá rẻ... Chủ đi nước ngoài.- Chính chủ cần thanh khoản ngôi nhà 3 tầng 3 mê đường 5m5.-------------------- Vị trí:- Đường Lê Văn Sỹ - Hoà Minh -...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 3,96 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.96 tỷ 80 m2 49,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Belhomes Hải Phòng 80 mét vuông trục thông.DT đất: 80 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 3,9x tỉ.Nằm trong đại đô thị...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Đường 359C, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Danh sách đất bán - khu Nam Việt Á ( 12/2023) - 0973 729 **** mở bán LÔ ỐNG1/ Giang Châu 1 - 100m - 7m5 - 4.4 tỉ (GĐ1).2/ Mỹ Đa Tây 5 - 100m - 7m5 - 4.45...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Á
      Nhật Bđs Nam Việt Á Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Triêm - Cẩm Lệ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      SỤP HẦM NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG 7M5 PHAN TRIÊM HÒA XUÂN ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CHÚ ẾCH CON DT 97mCông năng: sân để xe, phòng khách,3 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Tiến Dũng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      * Cần tiền trả lãi nên bán ngay, nhà còn mới nằm vị trí đông cư dân, KD sầm uất. contact 0399 893 ***- Nhà 2 mê xây dựng tâm huyết rất kiên cố.- Thiết kế...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      mở bán lô góc 2 MT đường 7m5 và 5m5.DT: 148.4m2.Ngang: 6m5.Hướng: hướng Tây Nam và hướng Đông Nam.Giá: 4 tỉ 850.hotline 0905 051 *** Vinh làm việc trực...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Chỉ cần 1,7 tỉ nhận nhà 50m2 xây độc lập 4 tầng tại dự án Him Lam Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng. L/H 0904 489 ***.Thông tin ngôi nhà:- Vị trí: Dự án...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp đất dự án 216 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 216 m2 22,92 triệu/m2
      nền đất hoa hậu - thich hợp xây villa, nhà căn biệt thự - sống trọn không gian mát mẻ, trong lành, an yên.DT: 216m2 (9m x 24m).Hướng: Nam, cực kỳ mát...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn liền kề 90 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường 10 - Thủy Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Tân Quang Minh em đang có 3 căn LK12 giá siêu êm, nhà siêu đẹp.- DT đất: 90m2.- Ngang 6 x 15m.- Hướng: hướng Đông Bắc.Nói đến Tân Quang Minh Green City...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay shop house 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Trình làng siêu phẩm lô góc 2 MT trục chính nhà phố thương mại shophouse FPT Đà Nẵng.Trục đường thông ra sông Cổ Cò và thông đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.sp...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Quy mô 15.000 học sinh - sinh viên hệ thống giáo dục FPT School.Nhu cầu về nơi lưu trú học tập - dịch vụ ăn uống vui chơi giải trí rất cần.Mức cho thuê hiện...

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2 tại Đường Hóa Sơn 6 - Hải Châu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Sụp nặng cần bán.Nhà 2 tầng 2 mê + chuồn cu đường Hoá Sơn 6, Hải Châu, DT 66m2 (4x16,5)m, Tây Bắc. 3 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới), 2 nhà...
      Đường Hóa Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Phố Trung Lực - Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 55 m2 88,73 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng xây mới khu phân lô tuyến 2 Trung Lực, P. Đằng Lâm, Q. Hải An.- DTMB: 55m2.- Kết cấu: 3 ngủ, 3  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      mở bán miếng đất KD buôn bán sầm uất mặt đường liên xã 203 tại Mỹ Cụ, Hoa Động, TN, HP giá siêu rẻ.DT: 81.3m2, MT 4m.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 3tỷ7xxtr...
      Đường 203, Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 50 m2 69,5 triệu/m2
      Bán đất Tái Định Cư Cây Đa , Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải PhòngDT: 50 mét vuông, ngang 5m. Vị trí đẹp. Thông số nền đất thuộc hàng hiếm trong khu.Lô áp...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.