Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Liễu - Quế Võ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng dãn dân hà liễu sổ đầy đủ đường rộng 15m vỉa hè 3.5m sổ đầy đủ còn nguyên trang 4 . Nhà mới đẹp giá chỉ 3 tỉ gọi bgay 0966 183 ***
      Đường Hà Liễu, Xã Phương Liễu, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Niềm Xá - Kinh Bắc, giá 4 tỷ

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Ông anh cần tiền bán nhanh nhà 4 tầng mới đẹp tại Niềm Xá, Kinh Bắc, Bắc Ninh.S: 91m2, MT: 5m.Đường oto tránh, nằm trên trục chính dự án đường Hoàng Hoa...
      Đường Niềm Xá, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Phú Khương - Bến Tre - Bến Tre, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      TTC - Bán nền đường số 6 KĐT Phú Khương - tuyến đường đang nhộn nhịp nhất khu.- Dt: 90m2 (5x18m), thổ cư toàn bộ.- Mặt đường 10,5m, lề 4m, phía sau là công...
      Dự án KĐT Phố chợ Phú Khương, Đường Số 6, Phường Phú Khương, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 14, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 130 m2 26,54 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà vừa xây 1T2L nằm trên đường tuyến tránh QL14.DT: 5m x 26m.Giá 3,45 tỉ.Nhà vừa xây kẹt tiền cần bán, 5 PN, 6 phòng vệ ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Duy nhất một căn hoàn thiện cần bán.DT: 75m2 - Mt: 5m - Đường 3 oto tránh nhau thoải mái.Môi trường xanh - Sạch đẹp - Đẳng cấp của Singgapore.Nhà mới hoàn...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất 500 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 500 m2 9,81 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Minh Hưng 32m, lớn nhất dự án Phúc Hưng Golden.- DT: 10x50m = 500 mét vuông - Chức năng nhà mặt tiền thương mại (nhà phố thương...
      Dự án KĐT Phúc Hưng Golden, Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 133 m2 tại Đường Đào Tấn - Tuy Phước - Bình Định, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 133 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngôi nhà MT Đào Tấn, TTTT Tuy Phước...DT: 133 mét vuông ngang 7m.Nhà nhà 2 mê.Nằm ngay MT, thuận tiện KD đa ngành nghề.Giá: 4,9 tỉ...
      Đường Đào Tấn, Thị trấn Tuy Phước, Tuy Phước, Bình Định

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2, hướng Nam tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chủ ngộp hạ 4tỷ800 xuống 3tỷ700 ac nhanh tay ạ.Cần bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu P. Tam Hoà góc 2MT đường 8m thông luôn AC ơi. Giá chỉ 3tỷ700 contact 0939 296...
      Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 358 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Cẩm Mỹ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 358 m2 9,64 triệu/m2
      - bán nhanh nền đất MT, có ngôi nhà cấp bốn cũ đang cho thuê, sau lưng trường cấp 1 TT Long Giao, ngay MT Liên xã, Khu phố Suối Râm, Thị trấn Long...
      KP Suối Râm, Thị trấn Long Giao, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà riêng 138 m2, hướng Đông tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 138 m2 23,12 triệu/m2
      Chủ Cần vốn KD hạ giá chỉ giảm hơn 300 tr nhà sổ thổ cư - KD nhỏ lẻ - KP2 P. Trảng Dài, TP. Biên Hoà.* Vị trí 2 - MT hẻm 124 cách đường Bùi Trọng Nghĩa 250m...
      Hẻm 124, KP2 Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Hoài - Biên Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nhà khu cư xá P. Tân Phong TP Biên Hòa.DT 100 mét vuông sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm.Cách Vincom dưới 1 kilomet, cách Nguyễn Ái...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 229 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 229 m2 19,44 triệu/m2
      Bán nhà : 7m x 26m, nở hậu 9.9m = 228 mét vuông cấp 4 rộng rãi, thoáng mát có thêm gác đúc, tường ốp gạch men sạch sẽ còn mới vẫn đang ở tốt, SHR đất...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 125 m2 tại Đường Trần Văn Xã - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      N813Bán nhà mái thái sổ riêng sau ĐH Nguyễn Khuyến Trảng Dài 3,2 tỉ- DT 5,3 x 24 nhà gồm 1 trệt 1 lửng , 1 phòng khách , 1 phòng thờ, 1 bếp, 2 nhà tắm...
      Đường Trần Văn Xã, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 124 m2 tại Phường Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 124 m2 31,86 triệu/m2
      Bán nhà c4 2 phòng ngủ đường oto gần giáo xứ Xuân Hoà Tam Hiệp.Cách đường Đồng Khởi 300m đối diện mẫu giáo Hoa Sen, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng...
      Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 8m, hướng Tây tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán rẻ miếng đất D2D Lộc An. Sát bên tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Cách sân bay Long Thành chỉ 2 kilomet. Hạ tầng chuẩn (hình...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Nhà Bửu Long lô góc 2 MT, cách chợ Biên Hòa 5 ph chạy xe.Chính chủ bán, người thật việc thật.Bán nhà tại KDC Bửu Long - Song Ngữ Lạc Hồng.ngôi nhà 2 lầu,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn shophouse 4 tầng, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ SH Vin OCP2 - Phân khu Sao Biển.- DT: 55 mét vuông.- DT sàn SD: 200 mét vuông.- giá: 4.8 tỉ.- pháp lí: bìa đỏ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.38 tỷ 82 m2 41,22 triệu/m2
      - Chính chủ gửi E. Lâm bán.- 3 PN 2  nhà vệ sinh - view Đảo.- logia hướng Đông Nam.- DTSD 82m2.- Full đồ mới tinh. Loại tốt, có thiết kế.- Tầng 1x...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.