Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Thanh Niên - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      3 tỉ - Bán nhà phố đường Thanh Niên, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 99,9 mét vuông thổ cư 60,5 mét vuông (5X20m).nhà c4, phòng khách, nhà ăn, 2...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 lầu 1 trệt mới 100 phần trăm. Sau lưng Big C Go Đông Hòa, Dĩ An.Sát bên tuyến đường Lớn Hai Bà Trưng mới thẳng ra Big C - QL 1K.DT: 4 x...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐX 006 - Thủ Dầu Một, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 121 m2 38,02 triệu/m2
      BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MT DX006 PHÚ MỸ , Thủ Dầu Một Bình DươngKD buôn bán.spa tiệm tóc.thuốc tây....❣️Dt: 5 x 25m, tổng DT 121 mét 70TC, 150 mét vuông...
      Đường DX 006, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Tân Uyên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      - Khu resort cây xanh mát mẻ, an ninh 24/24.- Tiện ích nội khu: Clubhouse, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, công viên cây xanh, vườn nướng BBQ, khu thể thao,...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà 196 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Xã An Sơn - Thuận An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 196 m2 18,88 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết, MT đường nhựa lớn, ở An Sơn 45, Thuận An.Gần Khu TDC An Sơn, chợ, trường học, trường mẫu giáo, ủy ban nhân dân xã An...
      Đường An Sơn 45, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Lê Thị Trung - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Bình Chuẩn 34, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An DT: 125,5m2 (5,4x23,2m) thổ cư 98,5m2 Thiết kế: sân trước, phòng khách, bếp, 3 PN (...
      Đường Lê Thị Trung, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      Bán Nhà hoàn công Bình An, Dĩ An, Bình DươngXây 1 trệt 2 lầu đã hoàn côngCông năng sử dụng đầy đủCạnh ql 1k, đường 6m ô tôDt: 68.8m, ngang 6mGiá 4ty2 thỏa ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán mảnh đất 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      nhà c4 Tôn Đản Hoà An Cẫm Lệ Đà Nẵng.DT 110,7m2. Xác định bán đất tặng nhà.căn nhà phố Tôn Đản đường 7,5m vỉa hè 3m.Khu phố cư dân đông đúc, sầm uất...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 81 m2, hướng Đông tại Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      - Gấp bán mảnh đất MT, vị trí đẹp, view công viên vô cùng thoáng mát, tiện KD, buôn bán.- Đường Phần Lăng 11, khu vực cao ráo, không ngập lụt, khu vực hiếm...
      Đường Phần Lăng 11, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 197 m2, mặt tiền 8m , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 197 m2 21,83 triệu/m2
      - Bán dãy trọ mới kiệt oto đường Hà Tông Quyền - P. Khuê Trung - Q. Cẩm Lệ.- Vị trí dãy trọ cách MT Hà Tông Quyền 50 m.- Giao thông thuận tiện.- Hiện có 7...
      Đường Hà Tông Quyền, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà shr 55 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      đc: 19D. Ngõ 242 điện biên phủ . P chính gián ,Q thanh Khê , tp đà nẵng gọi ngay 0912 888 *** c Yến Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện DT: 55m Gia...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán đất đường số 12 KDC Hiệp Thành 3 có số hồng.DT 5x20.Giá 4,5 tỉ.Tặng luôn móng xây nhà 1 trệt 2 lầu làm sẳn.liên lạc 0901 089 ***
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, hướng Nam tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán.Bán nhà 3 tầng 3 mê kiệt oto Thái Thị Bôi - Thanh Khê - Đà Nẵng.- Kiệt 4.5m cách đường 70m. oto vào tới nhà.- DT: 50 mét vuông...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Phụ Trần - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Nhỉnh ngay 4 tỉ có ngay nhà 3 tầng mt đường 5m5 ngay đường Khúc Hạo,gần cầu Sông Hàn.Đường 5m5 vỉa hè 3mDT 70 mét vuông ngang 5m- Nhà do chính chủ tự...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2 tại Phố Hoa Lư - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      🌟🌟BÁN NHÀ 2 TẦNG MỚI 💯DT: 72m2 đường 5,5m Hoa Lư CÔNG NĂNG: 2 tầng, 3 phòng ngủ , nội thất cơ bảnGIÁ: 3tỉ 750tr
      Phố Hoa Lư, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 84 m2 55,36 triệu/m2
      Nhà 3 tầng kiệt oto Đống Đa ngay sát đường chính.Vị trí đẹp, kiệt thông ra Châu Văn Liêm.DT: 84m2 (ngang hơn 5m).Công năng đầy đủ: 4 p. Ngủ, 3 phòng ...
      Đường Đống Đa, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần trả gốc lãi cho NH cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng chưa đựng đầy tâm huyết của giá chủ.Chủ bán xong nhà trả nợ xong chuyển vào TP.HCM sinh...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt, thông ra đường trương nữ vương,nguyễn hoàng.-bán kính 2 kilomet gần các trường cấp 1,trung học,ĐH,bênh viện,cầu rồng,cầu trần thị...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.