Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 26 m2 tại Đường Nhật Tảo - 7 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 26 m2 150 triệu/m2
      Nhà bán Nhật Tảo trung tâm sầm uất Q11 ngang 4mx6.5m(3.9 tỉ TL).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh hạng cấp 3.Vị trí: Trung...
      Đường Nhật Tảo, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 91 m2 tại Đường Hương Lộ 80B - Hiệp Thành - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 91 m2 45,06 triệu/m2
      chính chủ là giáo viên về hưu tính tình sởi lởi nay bán nhà về Tây Ninh sống cùng con trai.Nhà mới đúc thật, đầy đủ nội thất, mua vô ở ngay đón tết....
      Đường Hương Lộ 80B, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 44 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP hẻm ô tô QUANG TRUNG P. 8 GÒ VẤP=======================+ DT 44 mét vuông đúc thật 1 lầu 2 PN, 2 vệ sinh, 2 máy lạnh, 2 giếng trời rất thông...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 27 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 27 m2 151,86 triệu/m2
      - Gần Lãnh Binh Thăng, cách đường 50M- diện tích xây dựng: 2.7 x 10m.- Cấu trúc: Trệt, 2L, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp, PK.- Nhà đẹp,...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 72 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 72 m2 68,75 triệu/m2
      ;g ;g sp HOT - MT buôn bán P. 5 gò vấp cách ĐH văn lang 50m……DT 72 mét vuông đất ……….Kết cấu 1 trệt 1 lầu….Hẻm 6m thông KD đa ngành——-Giá 4ty950 bớt...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 nền liên kế trong KDC Phú lợi, P. 7, Q. 8.- Mỗi nền DT 90 mét vuông (5x18m) vuông vắn.- Đường nhựa rộng 12m, thoáng mát.- bìa đỏ cá...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Tây - Nam tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Dự án Vạn Phát Đạt (Diamond Town số 68 đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Q9).Hạ tầng phân lô xây dựng tự do đẹp nhất khu vực đường Bưng Ông Thoàn.+ Dt: 52m2...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất khu dân cư Nhà Việt, Hẻm 185 Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức.-------------Chi tiết:- Lô D19, khu dân cư Nhà Việt, H185 Ngô Chí Quốc.- Đường...
      KDC Nhà Việt, 185, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,06 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.06 tỷ 82 m2 37,32 triệu/m2
      Chọn Glory tầng đẹp giá mềm tại đây.Chọn nhà cho khách như chọn nhà cho chính mình.Tầng 8 hướng đông view rộng đẹp - căn 2 phòng. Gủ 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Midori Park The Glory, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, giá 4,9 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 0 m2
      SUncasa Central - 4 tỉ x.Bán căn hộ góc Sun Casa Central đường 27 Vsip II - TP Tân Uyên.căn hộ góc Sun Casa Central hướng Tây view công viên giá 4.7...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 27, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,15 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.15 tỷ 95 m2 33,16 triệu/m2
      - Duy nhất một căn hộ Opal Boulevard 95m2 3 phòng ngủ giá 3,15 tỉ.- DT 95m2.- Hướng logia hướng Tây Nam, cửa hướng Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).- giá...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.5 tỷ 99 m2 35,36 triệu/m2
      chung cư Sora Gardens loại căn 3 PN 2 nhà vệ sinh, thanh lý gấp.Thông tin: chung cư 99m2, bàn giao đầy đủ nội thất,giá: 3,820 tỉ giảm còn 3,495...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay quý 2/2024. căn hộ chung cư smarthome và đầy đủ tiện ích vượt trội nhất khu vực:- Hồ bơi nước ấm đầu tiên tại khu vực Dĩ An.- gym + khuôn...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      - Bán nhà lầu trệt đông hòa dĩ an gần làng ĐHQG- Xây lầu trệt 2 phòng ngủ, 2wc- Đường ô tô- Giá 3ty5 thỏa thuậnliên hệ 0908 178 *** quân xem nhà
      Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố - shophouse 3 tầng, 177 m2, giá 4,12 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.12 tỷ 177 m2 23,28 triệu/m2
      ⚡⚡Vsip thanh lý cần ra gấp căn nhà phố thương mại đường DB4 đường 30m khu dân cư Hiện Hữu khu VSIP II➡️ Trục đường kết nối giữa khu dân cư đông đúc...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tân An - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4, góc 2mt đường Tân An, Dĩ An, Bình Dương_KD buôn bán ngon _ Đang cho thuê 7tr_Dt: 107,6m, ngang 5m_giá : 3tỉ làm việc trực tiếp chủcontact:...
      Đường Tân An, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 107 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 107 m2 31,78 triệu/m2
      nhà phố dx041 Phú MỹDT: 5*21 thổ cư 60mNhà thiết kế 1 lầu 1 trệt có 1pk, 3 phòng ngủ, bếp và 2 nhà vệ sinh. Sân oto 7 chỗ thoải mái.Đường...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 171 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 171 m2 23,4 triệu/m2
      bán nhanh dãy nhà 5 căn P. Chánh Nghĩa.Bán dãi nhà đang cho thuê đường Lào Cai, Chánh Nghĩa.đc: Trên hẻm đường Lào Cai, P. Chánh Nghĩa, TDM, Bình Dương.DT...
      Đường Lào Cai, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.