Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.837 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán chung cư biển Ocean Vista Mũi Né.- DT 130m2 thổ cư.- Dãy B view biển, logia lớn.- 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất.- Giá 4.2 tỉ.bìa đỏ chính chủ....
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 204 m2, mặt tiền 5m tại Đường 7 - Cái Răng, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 204 m2 22,5 triệu/m2
      Mẫu nhà tân cổ điển vừa xây 1 trệt 2 lầu kiên cố, móng khoan cọc nhồi - Đường số 7 khu dân cư Văn Hoá Tây Đô, Cần Thơ.Công năng:+ Tầng 1: Phòng khách,...
      Đường 7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 2 m2 2300 triệu/m2
      Vị trí: Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai.DT: 2100 mét vuông (150 mét vuông thổ cư).Giá: 4 tỉ 6.MT nhựa.Sẵn nhà c4 và vườn cây ăn trái.liên lạc:...
      Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế 90 mét vuông xây 3 tầng ở Eo Gió - Quy Nhơn.liên kế chủ đầu tư bán 6,3 tỉ mình cần tiền bán 3,9 tỉ có thỏa thuận.Chỉ...
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Rẻ nhất! Nhà mới trệt lửng sân thượng đường số 7A khu Văn Hoá Tây Đô.(gần trường học, mầm non, cấp 1,2, uỷ ban).----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999...
      Đường Số 7A, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 34m tại Xã Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 2 m2 1900 triệu/m2
      * Bán đất góc 2 MT đường Chốt Mỹ - Xuân Tây, Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.* DT đất: 2225 mét vuông. MT nhựa 34,3m. MT bê tông 60m. Nở hậu 49m.* Đất full...
      Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 41 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Nhơn Bình - Quy Nhơn, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 41 m2 82,93 triệu/m2
      Chủ bán ngôi nhà MT Phan thúc trực, P. nhơn bình, TP Quy Nhơn (lộ giới 12m).Nhà 4 mê mới đẹp, 4p ngủ, 3  nhà vệ sinh, 1p khách, 1 p thờ, 1 sân phơi...
      Đường Phan Thúc Trực, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 65 m2 70,77 triệu/m2
      Nhà vừa xây đẹp 2 lầu 200m2 đường số 7 khu Văn Hoá Tây Đô.(nội thất đầy đủ).----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.giá: 4 tỉ 600...
      Đường Số 7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 4 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      4 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố góc 3 mặt thoáng, view công viên 4,5ha và công viên trung tâm, ngay cổng chính.- DT đất: 150,1m2.- MT: 9,5m.- Xây...
      Dự án Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 209 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 209 m2 15,08 triệu/m2
      bán nhanh đất đường Lý Thái Tổ gần chợ Đại Phước 500m, DT 209m2 giá 3 tỉ 150 trVị trí đất nằm ngay sát Lý Thái Tổ, đường sá thông thoáng KD buôn bán tấp...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 5 tỷ tại Đường Quốc lộ 14 - Đồng Xoài - Bình Phước

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Nằm giữa KDC Cát Tường Phú Hưng.Xung quanh tiếp giáp với 2 KCN lớn.Đồng Xoài 3 và Bắc Đồng Phú.ngôi nhà MT đường rộng 75m.chính chủ hỗ trợ TT chậm không...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Gia đình cắt lỗ 2 tỉ, Lake view hồ, không gánh đc lãi bán nhanh nền đất KĐT Hanaka.SHR pháp lí rõ ràng.bán nhanh trong tuần, vị trí đắc địa, tiện ích...
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Đường Nguyễn Văn Cừ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn liền kề 1 tầng, 414 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre

      4.5 tỷ 414 m2 10,87 triệu/m2
      căn biệt thự TÂN CỔ ĐIỂN SIÊU ĐẸPNhà đẹp - vị trí đẹp - chất lượng cao - giá hấp dẫnTại xã Phú Nhuận, Tp Bến Tre - gần Uỷ ban, chợ, trường học, bách hoá...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      ĐÓN ĐẦU "SIÊU CHÍNH SÁCH" Tại "CĂN HỘ CHUẨN 5* THE SAILING QUY NHƠN"

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU "SIÊU CHÍNH SÁCH" Tại "căn hộ chung cư CHUẨN 5* THE SAILING QUY NHƠN" Tại Vị trí Độc Tôn Giao lộ 3 MT phồn hoa nhất TTTP Quy Nhơn : Lê Duẩn ...
      Dự án The Sailing Quy Nhơn, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất dự án 160 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 160 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nền góc trục đường 24m khu Hưng Vượng dự án Biên Hòa New City.- DT: 160 mét vuông đường 24m.- giá: 20tr/ mét vuông có thỏa thuận,...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán xưởng 300m2 MT Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      X281.Bán nhà xưởng 300 mét vuông vừa xây MT đường Tân Hiền, Thiện Tân, Vĩnh Cửu chỉ 4.5 tỉ.DT 10x27m. DTCN 300 mét vuông.- pháp lí: Sổ riêng...
      Đường Tân Hiền, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Trần Hưng Đạo, P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.DT: 5 x 19m, DT sàn: 285 mét vuông, bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài.Tiện ích: NH...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 250 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      3.75 tỷ 250 m2 15 triệu/m2
      CĐT bán dự án Casa Del Rio Hòa Bình.Hiện tôi có 1 quỹ căn ngoại giao vị trí cực đẹp mặt đường 25m trục chính dự án, mặt đường 20.5m view Sông Đà, đường...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.