Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.837 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 30 m2, hướng Đông tại Phố Đinh Liệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 30 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà phố Đinh Liệt cho người cần giao dịch KD. Vị trí đắc lợi. Giá 3,48 tỉ.Vị trí:Nhà xinh xắn, tiện nghi, nằm ngay TTTM, sát bên lòng chợ P. 18, không...
      Đường Đinh Liệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phường An Phú - Quận 2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 0 m2
      Nằm MT Đường số 4 cách MT Lương Định Của 100m, khu an ninh đảm bảo, dân trí cao- DT 79,6m²( 6,37x12,50)- 1 hầm 1 trệt 3 lầu5 phòng ngủ + 6wc- thuận...
      Đường Số 4, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố TX39.+ DT 4.5m x 17m.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 5 toilet riêng từng phòng, phòng khách gian bếp siêu rộng.+ Nhà full nội thất,...
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 73 m2 47,27 triệu/m2
      - MT đường nhựa 10m, KD đa ngành nghề.- Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Gần trường cấp 1 Trương Văn Thành, gần chợ.- Hiện nhà...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 77 m2 49,1 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thạnh Xuân 39, Thạnh Xuân, Q. 12.DT 3.5 x22.Thiết kế 1 trêt 2 lầu, 4 PN.KD mọi nghành.Giá 3.78 tỉ.

      Bán shop house giá 3,48 tỷ tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.48 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse Green Town Bình Tân giá gốc CĐT, khu đông cư dân.- DT: 63 mét vuông.- Thiết kế: Rộng rãi thoáng, mặt...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 45 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      Nếu anh/chị muốn giữ tiền thì có nên sở hữu nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue, giữ vốn siêu an toàn.Nếu anh/chị muốn có thu nhập hàng tháng...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shop house 45 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      Nếu a/c muốn giữ tiền thì nên chọn mua nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue, giữ vốn siêu an toànNếu a/c muốn có thu nhập hàng tháng cao thì...
      Dự án The Saigon RiverFront, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      4.7 tỷ 85 m2 55,3 triệu/m2
      Chuyên hàng chuyển nhượng giá rẻ.Giá nhà thô 5*18m chỉ 4,7 tỉNhà đầy đủ nội thất view công viên chỉ 7 tỉ.căn hộ góc chỉ 6,5 tỉ.Đầy đủ tiện ích: Hồ...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, giá 3,3 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng vừa hoàn thiện, khu dân cư Phú Hồng Khang, p. Bình Chuẩn, Tp Thuận An.DT: 62.2 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chỉ Với 900 tr quý KH đã sở hữu đc ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tại dự án Sun Casa Central Vsip.- Nằm tại MT đường Dân Chủ khu công nghiệp Vsip IIA.- Quy 30ha...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Cập nhật các lô giá lỗ vì kẹt Bank:- DT: 85m2 giá 3,550 tỉ sạch đẹp.- DT: 80m2 giá 3,55 tỉ.- DT: 84m2 đường 20m giá 4,8/tỉ.- KDC cao cấp Centana, chung cư...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Cuối năm giải quyết việc gia đình nên giảm giá sâu bán gấp miếng đất nền trong Centana Điền Phúc Thành. 92,5 mét vuông giá chốt 3tỷ550.Hàng hiếm,...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Nhà lầu ngay trạm thu phí cầu Ông Bố Lái Thiêu hẻm xe hoi cách đường nhựa 50m. Giá 3,1 tỉ. Còn TL.DT 4x16,7m thổ cư sẵn.contact gặp Đạt xem nhà 24/7.
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Chị gái em nhờ đăng bán căn hẻm oto đường Hai Bà Trưng cách Hai Bà Trưng ~ 50m, hẻm oto 6m, nhà đã hoàn công vào sổ.KDC yên tĩnh, an ninh.DT 4*26.5 -...
      Hẻm Hai Bà Trưng, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 94 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 94 m2 47,35 triệu/m2
      Bán nhà hai lầu giá rẻ chính chủ.Cần bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu nhà mới hoàn thiện xong, vị trí đắc địa KDC đông, gần trường gần chợ, chỉ cách đường Mỹ...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán kho mặt tiền đường DT749A xã Long Tân Dầu Tiếng có sẵn nhà cấp mới DT 10x60m TC 100m giá 3tỷ8

      3.8 tỷ 626 m2 6,08 triệu/m2
      Bán nhà kho MT DT749A.Long Tân - Dầu Tiếng - BD.Vị trí MT DT749A cách đường Sài Gòn 390m, gần khu công nghiệp Bàu Bàng.DT: 10 x 60m (nở hậu 11m) thổ cư...
      Đường ĐT 749A, Xã Long Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 4 toilet. SHR hoàn công riêng.- Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trông, gia chủ dễ dàng thiết kế theo ý mình.- Cây xanh bao phủ -...
      Dự án Đông Hưng Residences Dĩ An, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.