Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.837 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, hướng Tây tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hàng ngoại giao giá gốc dự án: Suncasa Central chỉ từ 3,07 tỉ.CĐT: Vsip Group.Phân phối độc quyền: Việt nhân group.Thiết kế: Theo phong cách Singapore.Tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường 22/12 - An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường 22 tháng 12, giá 3,7 tỉ TL, p. An Thạnh, Tp. Thuận An.DT: 60,4m2 thổ cư 43,6m2 (4,2X14,6m).MT KD quá ok.Cách đường QL 13, ngã 4 Đất Thánh...
      Đường 22/12, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà phố 3 tầng, 125 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bình Chuẩn 34.Gần trường mẫu giáo C1 - 2 - 3 gần chợ.DT 125m2.
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại ở Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương, gồm 1 trệt 2 lầu, giá chỉ từ 3,9 tỉ VND, SHR sẵn từng căn.- DT: 66 mét vuông, DTSD...

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 123 m2 30,09 triệu/m2
      Bán dãy trọ Hoà An 5 - thu nhập 15 tr / tháng.Cần bán dãy trọ MT đường Hòa Nam 5, P Hoà An, Q. Cẩm Lệ. Đà Nẵng.Vị trí: Ngay sau lưng bến xe trung tâm Đà...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Alacarte tầng cao, view trực diện bãi biển Mỹ Khê Đà Nẵng 0903 407 ***- Tầng cao, đầy đủ nội thất chuẩn 4*.-...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình - Sơn Trà, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Cần bán Nhà 3 tầng 3 mê đúc kiên cố đường Nguyễn Đình - Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng mới leng keng chỉ việc xách va li vô ở ngay.giá chỉ 4, x tỉ.- Vị trí: ngôi...
      Đường Nguyễn Đình, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quang Lâm - Cẩm Lệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 128 m2 33,99 triệu/m2
      Nhà 3 tầng DT đất 128m2 MT Nguyễn Quang Lâm, Hòa Xuân.Công năng: 4 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, sân thượng...Đường 7m5, vỉa hè 4m, vị trí...
      Đường Nguyễn Quang Lâm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Nghị - Thạc Gián - Thanh Khê, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa - kiệt 3,5m, đường Phạm Văn Nghị, Đà Nẵng.- DT đất: 60 mét vuông.- Xây dựng: Nhà 3 tầng theo phong cách hiện đại, nội thất đầy đủ...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ An 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường Mỹ An 12.Sát sông Hàn đường quy hoạch chuẩn 5m5 lề3m - dân trí văn minh - quy hoạch đồng bộ - giá cực rẻ khu vực.Mô tả:Hiện trạng là nhà...
      Đường Mỹ An 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà mới keng 3 tầng 3 mê đúc kiên cố đường Nguyễn Đình - Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Vị Trí: ngôi nhà nằm trên trục đường Nguyễn Đình, P. Phước Mỹ, Q. Sơn...
      Đường Nguyễn Đình, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thúc Tề - Thanh Khê, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 99 m2 49,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà rất tâm huyết đường Thúc Tề - Thanh Khê ngay trung tâm Q. Thanh Khê.- DT đất: 99 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.Nhà dân xây để ở...
      Đường Thúc Tề, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cẩm Lệ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      Sập hầm - nhà lô góc 3 tầng - 2 MT Khuê Trung - Cẩm Lệ - vừa ở vừa KD.Nhà 2 MT 7m5 và 5m5 lề mỗi bên 2,5m. Song song Ông Ích Đường, thông Cách Mạng Tháng 8,...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Đặng Thái Thân - Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      - Vị trí: ngôi nhà nằm trên trục đường biển Đặng Thái Thân - ra đường Lê Văn Hiến - Võ Nguyên Giáp - Bãi Tắm Sơn Thuỷ. Khu vực nhiều khu Resort và khu Nghỉ...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng - khu đô thị Nam Tri Phương, Hoà Xuân, Đà Nẵng - đường Thanh Lương 18 - ngay Lê Quảng Chí, 29 Tháng 3.Nhà 3 tầng hiện đại, xây dựng năm...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      - Ngay cổng ra vào , trục thông vô cùng thuận tiện- DT 75m2 xây dựng 3 tầng 1 tum hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.- Đường trước nhà 12m, sân trước sân...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Đường 9C, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 300 m2 13,27 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản nhanh - Chỉ 13.3 tr/2 - Rẻ như đất huyện Hoà Vang.- Bán nền đất 300m2 thuộc KĐT xanh Bầu Tràm Lakeside - Nằm ngay trung tâm Q. Liên...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 129 m2, hướng Bắc tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 129 m2 26,98 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Lư Giang, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT 5x25m, nở hậu.Hướng Bắc.Đường 7,5m.Giá 3,480 tỉ.KDC trẻ văn minh.Chủ cần bán ngay.gọi ngay...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.