Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 51 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24,3 tỷ

      24.3 tỷ 51 m2 476,48 triệu/m2
      Toà nhà lô góc, 2 thoáng, 7 tầng, 51m, MT 5.7mNhà xâu chắc chắn, móng 10 tầng, lên tầng thoải máiHàng xóm với Lotte, 3 bước ra phố, 5 ph lên hồ TâyGiao...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 136 m2 tại Đường Hoàng Sa - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 136 m2 209,56 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT Hoàng Sa, Sơn Trà, Đà nẵng- DT: 137m- MT Hoàng ra và kẹp kiệt 4m bên hông- Đường rộng: 30m, lề 9m- Vị trí: MT đường Hoàng Sa, là cung...
      Đường Hoàng Sa, Nại Hiên Đông

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Tư Giản - Hoàn Kiếm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ không trung gian MT: 4m, nở hậu 4.2m2  thế đất nở hậu hút tài lộc, phong thủy tốtĐông Bắc  đón gió mát, ánh sáng nhẹ quanh...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 71,19999694824219 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đồng Nai - Quận 10, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 71,2 m2 348,32 triệu/m2
      + chính chủ ĐÃ GIẢM SÂU - giá: 24,8 tỉ ( thỏa thuận nhẹ - bớt xíu lộc )+ Vị trí nhà rất đẹp, căn hộ góc 2 MT hẻm xe hơi thông thoáng, CÁCH ĐƯỜNG CHÍNH...
      58/1 Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 62 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 62 m2 359,68 triệu/m2
      Khu phân lô sổ VUÔNG đẹp, ngõ thông, oto đỗ cửa, MT thoáng mát, TIỆN NHIỀU LOẠI HÌNH KD bãi gửi xe giá hợp lý. chính chủ là công chức nên muốn bán kín và tế...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 69 m2, giá 26 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 69 m2 376,82 triệu/m2
      Bán căn liên kế đẹp tại KĐT Trung Văn - Vinaconex 3 đường Cương Kiên, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội. KĐT Trung Văn đc quy hoạch đồng bộ,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      nhà 3 tầng ở đường Kim Giang, Đại Kim, Hoàng Mai, TP Hà Nội đang đc bán với giá 28 tỉ VND. DT là 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 62,5 m2 tại Phố Trung Liệt - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 62,5 m2 352 triệu/m2
      Nhà mới đang trong quá trình hoàn thiện. Đường to 2 oto tránh nhau Mô tả chi tiết nhà như sau:+ Vị trí: phố Đại Linh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô ...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 105 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      NGAY LOTTE LẠC LONG QUÂN - HK Tây Hồ - ô tô 7 CHỖ VÀO NHÀ - NGÕ THÔNG THOÁNG - TIỆN ÍCH KHU VỰC BẠT NGÀN - NHIỀU TIỀM NĂNG105mx3 tầng, mt5m. 24 tỉNgõ...
      Đường lạc long quân, xuân la

      Cần bán gấp nhà phố 339 m2 tại Đường Trần Phú - Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 339 m2 70,8 triệu/m2
      🏠nhà c4 – MT đường Trần Phú, mặt sau hẻm Đội Cấn (5m)📐Diện tích: 6 x 56,5m – 100 phần trăm thổ cư💼Đang cho thuê MT trước 12 tr/tháng📍Vị trí đắc...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Sơn, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán tòa nhà CHDV hẻm đường Hoàng Sa, Tân Bình, DT 81m2, 6 tầng, 12P

      25.2 tỷ 81,5 m2 309,21 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ hẻm đường Hoàng Sa, P5, Tân Bình ( HXT tránh nhau, 3 ph ra ga metro, công viên Lê Thị Riêng. Bên hông nhà có cửa ra...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      + Vị trí vàng tại An Phú – An Khánh, Q. 2, chỉ cách Trần Lựu 30m, gần Trường Nguyễn Hiền và Lương Định Của chỉ 100m. +Vị trí thuận lợi, cực kỳ thích hợp cho...
      Đường 12, An Phú

      Bán nhanh đất 117 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 117 m2 188,04 triệu/m2
      Cần bán đất tại đường 15, An Phú – An Khánh, Q. 2– DT: 5x23m, bìa đỏ cá nhân– Vị trí: Cách Nguyễn Hoàng chỉ 50m, gần ga Metro An Phú, siêu thị Metro, khu...
      Đường Số 15, An Phú

      Bán gấp căn nhà mặt phố 250 m2 tại Đường Hùng Vương - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà phố Hùng Vương, P10, Đà Lạt.DT 252m² ngang 12,58m.pháp lí : sổ hồng riêng Kết cấu 2 hầm 1 trệt 2 lầu 1 áp mái, 7 PN lớn , Đang cho thuê...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 38000 m2 tại Xã Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 38000 m2 0,53 triệu/m2
      🔥 CẦN sang nhượng 3.8HA ĐẤT MT CÙ CHÍNH LAN – GIÁ NGỘP! 100 tr/M NGANG 🔥Vị trí đẹp – Đường nhựa lớn 27m – Giá chỉ khoảng100 tr/m ngang!Địa chỉ: MT đường...
      Đường Cù Chính Lan, Tân Bình

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 53 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 53 m2 415,1 triệu/m2
      💰 Giá mở bán: 22 tỉ📐 DT bìa đỏ: 53 mét vuông – diện tích sử dụng thực tế: 60 mét vuông🏢 Nhà 5 tầng8🚗 Đường trước nhà 10m, oto tránh,...
      Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại shophouse 192,39999389648438 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 192,4 m2 155,93 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse Lumiere Riverside Thảo Điền, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh. đc 179 Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú, Q. 2.- Kết...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 220 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      💥💥GẤP TRONG THÁNG HẠ THÊM 1 tỉ - GIÁ MỚI 25 tỉ (TL)🔥 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ – ĐƯỜNG NGHĨA PHÁT, P. 6, TÂN BÌNH 🔥💎 DT rộng 220 mét vuông (12m x 18.5m),...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.