Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 300 m2, giá 25 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      🍁 căn biệt thự HIỆN ĐẠI - khu đô thị HÀ QUANG 2 NHA TRANG - đầy đủ nội thất CAO CẤP - CHỈ 25 tỉ 🍁Thông tin chi tiết: • DT: 300m2 (ngang 15m) • Kết...
      Đường 16, Đường Trần Kim Hùng, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay shophouse 226 m2, giá 27 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      27 tỷ 226 m2 119,47 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà phố thương mại chân đế CC tại Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.- Thiết kế hiện đại 2 tầng, MT 8.5m, tầng 1 có DT...
      Số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Siêu phẩm dòng tiền tại khu Vip Đống Đa, 20pkk, Full đồ, Thang máy. Dòng tiền 110tr/tháng

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN TÒA NHÀ DÒNG TIỀN VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP TẠI ĐỐNG ĐA- Đ/C: Phố Pháo Đài Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa thông sang ngõ đường Láng- S: 80 mét ...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 114 m2 tại Đường Trịnh Đình Cửu - Định Công - Hoàng Mai, giá 28 tỷ

      28 tỷ 114 m2 245,62 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí cực đẹp, ngay cạnh khu đô thị Đại Kim, cách hồ Định Công 50m, vỉa hè 2 bên, view sông thoáng mát vĩnh viễn, KD cực tốt.- Thửa đất lớn, MT...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán toà nhà CHDV trung tâm Q3, đường Điện Biên Phủ, 6x18m, 5 tầng, 15p

      24.9 tỷ 85 m2 292,95 triệu/m2
      Bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ siêu vị trí khu vực trung tâm Q3, Q10, đường Điện Biên Phủ, P. 11, Q. 10, Thành phố Hồ Chí Minh- Siêu vị trí:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 128 m2, giá 20 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 128 m2 156,25 triệu/m2
      chung cư KIỀU BY KITA nằm MT đường TRẦN HƯNG ĐẠO cách chợ Bến Thành - Phố Đi Bộ chỉ 5 ph chạy xe.- Phân khúc LIMITED chỉ 82 chung cư hạng sang với tiêu...
      927 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 108 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 108 m2 222,23 triệu/m2
      Bán nhà tại Bình Thạnh, MT Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh, Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất công nhận 108.4m², ngang 4.4mx25m, DTSD: 203m².- Kết...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán CCMN 30 phòng - cho thuê 135tr/th - 1,6tỷ/năm - tỷ suất LN 6.5%/năm

      25 tỷ 103 m2 242,72 triệu/m2
      Mô tả: 👉DT: 103 m². 👉Vị trí nhà ngõ 3m xe ba gác tránh xe máy thoải mái, ngõ thông. 👉Lưng nhà dựa phố Trịnh Đình Cửu view cực thoáng...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 162 m2 tại Đường Đỗ Bí - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 162 m2 163,59 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đỗ Bí- Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng- DT: 162 mét vuông (9x18)m- Vị trí đắc địa: Vị trí: Song song với đường Võ Nguyên Giáp, bước qua...
      Đường Đỗ Bí, Mỹ An

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 110 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 110 m2 210,91 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ tương đối rộng, nông, một bước chân đến Phố luôn ạ.- Mua để đầu tư, KD thì quả là món hời nhất phân khúc vá khu vực ạ.- bìa đỏ vuông đep,...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Trong thời buổi quỹ đất không còn mấy nhất là các Q. trung tâm, việc xây cao và phòng cháy chữa cháy cũng rất khó khăn thì xuất hiện 1 tòa nhà tuyệt đẹp...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Tuệ Tĩnh - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt phố Tuệ Tĩnh. Con phố đường 2 chiều KD sầm uất ngày đêm, vị trí ngay gần Vincom Bà tr.+ Nhà xây kiên cố chắc chắn, mỗi tầng 2  toilet...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 105 m2 285,72 triệu/m2
      105 mét vuông, giá chỉ 30 tỉ.bìa đỏ.call ngay em 0987 960 580 Xem nhà free và tìm nhà ưng ý.Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 5 tỉ đến 500 tỉ.
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 254 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 254 m2 86,62 triệu/m2
      MT đường Bà Huyện Thanh Quan – DT 254 mét vuông xây căn hộ chung cư, KS quá đẹpVị trí đắt giá khu vực ven biển- DT: 254m2, ngang rộng 6,2m nở hậu-...
      Đường Bà Huyện Thanh Quan, Mỹ An

      Chuyển nhượng mảnh đất 162 m2 tại Đường Đỗ Bí - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 162 m2 163,59 triệu/m2
      MT đường Đỗ Bí - 2 lô liên kế 162 mét vuông ngang 9m - DT: 162 mét vuông ngang 9m- Vị trí Xây hotel, căn hộ chung cư, homestay...quá đẹp-...
      Đường Đỗ Bí, Mỹ An

      Bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      Nhà vuông đẹp phố Đào Tấn thông sang Phan kế Bính Ba Đình.- Nơi sầm uất nhất nhiều ks, vp, nhà cho thuê nơi người Nhật, Hàn sống đông.- Xây lên mà cho thuê...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà 234 Hoàng Quốc Việt, giá 22 tỉ, 80m² x 4,5T  0382276666/p>nhà 4,5 tầng, 6 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ tại 234...
      234 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 280 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,52 tỷ

      23.52 tỷ 280 m2 84 triệu/m2
      -Lô O góc 2MT (14x20) vạt góc Giá 84tr/m2(sát trục chính 659).- Lô R 13x18 gần trục 659 giá 80tr/m2.- Lô C 14x22 trục chính đường 659 giá 130tr/m.- DT Góc...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.