Thông tin mô tả
Bán đất Liên Mạc Từ Liêm 200
Sổ đẹp giá đầu tư
Giá: 20,95 Tỷ
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 104,75 Triệu/m2
1035523
Mua bán
Bán đất Liên Mạc Từ Liêm 200
Sổ đẹp giá đầu tư
Hà Trung
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2