Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      Bán đất DT 68 mét vuông MT 8.5m mặt phố Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, TP Hà Nội.nền đất vuông vức và MT rộng cho nên rất đẹp.nền đất nằm ở vị trí đẹp...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, 2 m2, mặt tiền 30m tại Bến Cát, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 2 m2 12750 triệu/m2
      Cần tiền bán kho bãi MT QL 13 thuộc P. Thới Hòa, Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương.- Đất có DT ngang 30m x70m với tổng DT 2200m2, đất vuông vắn rất đẹp.- Nằm...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 162 m2 tại Đường An Thượng 29 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 162 m2 135,81 triệu/m2
      Bán cặp đất 162m2 đường An Thượng 29, ven biển Mỹ Khê, Phố Tây An Thượng.- Thích hợp mua đầu tư, xây toà căn hộ chung cư, hotel, toà building, nhà hàng,...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 60 m2 456,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - VIEW HỒ TÂY - VỈA HÈ - KD ĐỈNH - VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ TRÍCH SÀI.MÔ TẢ:+ nhà cấp 4, chủ đang cho thuê, vỉa hè rộng, KD tấp nập, ngay bên...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất 78 m2, hướng Tây tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 78 m2 378,21 triệu/m2
      Bán Đất MT Đường Nguyễn Thanh Năm- Q. Khanh Khê-dt 78m2 ngang 5m Hướng Tây-Đường 5m5-KDC A32-Giá 2ty950 -hotline 0961 151 *** Tuyên
      Đường Nguyễn Thanh Năm, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 334 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 20,04 tỷ

      20.04 tỷ 334 m2 60 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự MT Phạm Văn Đồng, Nha Trang - Giá 60 tr/m2.- Lô số 212 khu 13 MT đường Phạm Văn Đồng.- DT: 333,8m2 (Ngang 10m).- Hướng Bắc - Đường...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Khu biệt thự Bảo Ninh Sunrise , 336 m2 tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 336 m2 74,41 triệu/m2
      MT Nhật Lệ luôn cho chúng ta cảm giác khác biệt và yên tâm khi đầu tư.- Vị trí: MT Sông Nhật Lệ cực hiếm hoi lại thêm điểm cộng 2 MT khá thoáng mát.- DT:...
      Dự án Bảo Ninh Sunrise, Đường Mỹ Cảnh, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán đất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 111 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 111 m2 184,69 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng bắc,- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 34 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất hoa hậu tại khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng:+ DT: 99,5m2+ MT: 6,5m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 13m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường 77, Tân Lập 2, P. Hiệp Phú, Q9 cũ đối diện trường cấp 2 Hiệp Phú.- DT: 12,64 x 28m công nhận 346,7m2.Đất trống phù hợp xây căn biệt ...
      Đường Tân Lập, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 1 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1 m2 30000 triệu/m2
      Bán đất hẻm 201 đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, tặng kèm nhà gỗ. Vị trí đẹp, ngay góc ngã 4 đường dự phóng 16m.- DT đất: 1.193m2, tặng kèm nhà gỗ.-...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 152 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 152 m2 177,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường 64 Thảo Điền Q. 2.- Diên Tích: 8.5x19m CN 152m.- Giá 27 tỉ thỏa thuận- Khu vực xây cao tầng, thích hợp xây căn hộ chung...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 160 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      - Vị trí: An Phú, Q. 2.- Khuông đất căn biệt thự đẹp, đối diện công viên thoáng mát. Cách sông chỉ 40m.- DT: 10 x 16m.- Cách Thủ Thiêm - 5 ph, Q. 1 - 8...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Bán cặp đất MT Mai Thúc Lân - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.DT: 160 mét vuông.Ngang 10m.Hướng Tây.Đường 10m5.Bán cặp đất MT Mai Thúc Lân - An Thượng - Đà...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - Hải Châu, giá 21,02 tỷ

      21.02 tỷ 142 m2 148 triệu/m2
      Cần bán toà văn phòng 4 tầng MT đường Lê Lợi - Vị trí đắc địa - Q. Hải Châu.Đường Lê Lợi, P. Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng.Thông tin mô tả.- Bán toà nhà...
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      Đ
      Võ Văn Trường Định Hơn 1 năm trước

      Sở hữu shophouse Khu căn hộ Sunrise City, 1 tầng, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      Cần bán shop Sunrise City North - DT 220,5 mét vuông.- DT 220,5 mét vuông.- Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.- Khu dân trí cao, cư dân...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 85 m2 241,18 triệu/m2
      Bán khuôn đất hẻm xe hơi cách MT Nguyễn Hữu Cảnh P. 22 Q. Bình Thạnh 100m. Giáp Q. 1, khu vực view đẹp.- Dt: 4.62x17m (nở hậu 9,5m).- Đường oto. Khu vực...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 236 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 21,71 tỷ

      21.71 tỷ 236 m2 92 triệu/m2
      + DT: 236m2.+ Khổ đất vuông vức không lỗi phong thủy, MT bằng mặt hậu: 11.8m.+ Mặt đường 12m oto tránh.+ Đông Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.