Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh đất nền 228 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 228 m2 92,11 triệu/m2
      Dành cho khách đầu tư! Hầm 6 tầng, ngang 8m, chốt 21 tỉ ở Tân Bình.DT: 8x29.5m, tổng 228.5m2.Lợi thế:- Hẻm 8m, thông cả 2 đầu.- Gần khu sân bay, KCN Tân...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 185 m2, mặt tiền 8m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 185 m2 151,36 triệu/m2
      bán nhanh đất biển đường Nguyễn Khắc Viện, Ngũ Hành Sơn - 185 mét vuông - 28 tỉ.Lô góc - KD mọi hình thức - sát biển - vô vàn tiện ích.Mô tả:+ Vị...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 400 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 400 m2 72,5 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất 400m2 nằm trong khu căn biệt thự cao cấp đồng bộ P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đứcvị trí l đường Phạm Văn Đồng vào 200m cách trung tâm ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Hồ Gia Trung ᴰᵃ̣ᶦ ᵀᶦ́ⁿ ᴸᵃⁿᵈ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Bán đất Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội:* Vị trí đất bán thuộc khu Tái Định Cư Thượng Thanh, phân lô vỉa hè 4m, đường trước nhà 15m, đất bán...
      Dự án Khu đô thị Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 283 m2, mặt tiền 11m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 283 m2 102,48 triệu/m2
      Đất MT Vườn Lài gần chợ 11x40m, giá 29 tỉ.- DT: 11x40m, DT công nhận 283 mét vuông, thổ cư 230 mét vuông.- Vị trí: MT Vườn Lài, gần chợ Vườn...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nền đất góc 2 MT khu compoud Fideco số 14 đường Thảo Điền Q. 2 siêu VIP chỉ 28tỉ.- DT: 7x20 công nhận 140 mét vuông thổ cư...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 186 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 20 tỷ

      20 tỷ 186 m2 107,53 triệu/m2
      Bán nhà kv An Hội - chợ đêm Nguyễn Hoàng Hội An.Chuyên mua bán kí gửi nhà đất Hội An.Các sp mở bán:MT Nguyễn Phúc Tần:- Nhà 3 tầng 6 phòng ngủ cạnh...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Bán đất dự án 515 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 515 m2 40,78 triệu/m2
      -Cần Bán lô đất căn biệt thự khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên P. P. Phú Hữu TP Thủ Đức.-DT : 515 m2 (14m x 37m) Tây Bắc.-khu dân cư quy...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 231 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 231 m2 98,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc KDC Hồ Xuân HươngCạnh khu căn hộ chung cư cao cấp The SangLô góc đối diện công viên.DT: 230.8 m²Ngang 12m.Hướng hướng Đông ...
      Đường Khuê Mỹ Đông 10, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 29,4 tỷ

      29.4 tỷ 200 m2 147 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu dân cư Him Lam Kênh Tẻ P. Tân Hưng, Q. 7.- DT: 10x20m.- Giá: 147tr/ mét vuông TL rẻ nhất thị trường.- Hiện trạng đất...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Mai Hương Chuyên Nhà Đất Q.7 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 297 m2, mặt tiền 8m tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 297 m2 72,4 triệu/m2
      Tổng DT thửa đất 297m2, nở hậu ( MT 8m/ nở hậu 12m x dài 30m ), thửa đất vuông vắn, các cạnh đều thẳng tắp rất đẹp.Thửa đất thuộc loại Đất Ở Đô Thị...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 905 m2, mặt tiền 10m tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 905 m2 23,76 triệu/m2
      Đất gấp bán trước tết giảm ngay 2 tỉ - Tân Thới Hiệp - Q. 12 - giáp Gò Vấp - 2 mặt đường 8m - 905m2 - tiện xây căn hộ dịch vụ nhà xưởng - chỉ còn 21.5...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 27m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 2000 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất vườn P. Long Phước, TP Thủ Đức (Q9 cũ), Thành phố Hồ Chí Minh.-- Vị trí hẻm 873, đường Long Phước, TP Thủ Đức Thành phố Hồ ...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 764 m2, hướng Bắc tại Đường Giồng Ao - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 764 m2 30,76 triệu/m2
      * Thông tin đất:- DT: 764  mét vuông (7,57m x 81m) nở hậu.- Đã lên thổ cư 569 mét vuông.- Hướng: Bắc.- Vị trí đẹp MT đường Giồng Ao, tương lai...
      Đường Giồng Ao, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 288 m2 tại Đường Đa Phước 8 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 288 m2 98,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh biệt thự villa giá đầu tư MT đường Đa phước 8 P. Khuê Mỹ Q. Ngũ Hành Sơn tp Đà NẵngVị trí- Nằm ngay khu căn biệt thự cao cấp- cách sông...
      Đường Đa Phước 8, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán góc 2MT khu compound Fideco Thảo Điền 140m2 giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm Thảo Điền. Sát Vincom Thảo Điền. Gần các trường học Quốc tế, TTTM, trường học,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 4057 m2, mặt tiền 71m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 4057 m2 5,9 triệu/m2
      DT lô mặt đường mặt biển 4057m2.DT lô mặt đường 2300m2.Giá 5,9 tr/m2.Đáng để làm KDL đẳng cấp QT.Vị trí đẹp vịnh vân phong bãi biển mặt đường.Siêu phẩm AC...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      L
      Bđs Vạn Ninh Khánh Hoa Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án Khu dân cư Sông Giồng, 116 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 116 m2 189,66 triệu/m2
      - Cần bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp khu dân cư Sông Giồng P. An Phú Q. 2 cũ TP Thủ Đức.- Hiện tại đang cho thuê HĐ lâu dài.(doanh thu mỗi năm gần...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.