Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, 3 tầng, 360 m2, giá 29,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      29.5 tỷ 360 m2 81,95 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn villa ở Flamingo Đại Lải Vĩnh Phúc xây dựng mới đc 2 năm hoàn thiện full đồ chi tiết tỉ mỉ gỗ sồi óc chó nội thất nhập ngoại châu Âu có...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 248 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Văn Tâm - Đà Lạt, giá 23 tỷ

      23 tỷ 248 m2 92,75 triệu/m2
      hotel căn biệt thự mới đẹp đang KD hiệu quả MT đường Lê Văn Tám - P10 - Đà Lạt.Giá: 23 tỉ.* DT: 248m2. Ngang 14m dài 25m. DT sàn: 1000m2.* Kết cấu 1 trệt,...
      Đường Lê Văn Tám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 1 m2 tại Phường Cửa Đại - Hội An - Quảng Nam, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Review mảnh đất 4 MT tại KDT Phước Trạch - Phước Hải, Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam:mảnh đất full thổ cư 1129 mét vuông - 4 MT đường 17.5m - 10.5m.gần ...
      Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 300 m2, giá 22,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      22.5 tỷ 300 m2 75 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự siêu rẻ khu A dự án Cienco5 Mê Linh .DT :300m2, MT 15m, đường 15,5m. Đông Nam quay ra trường học giá 22,5 tr/m2. liên lạc: 0984...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 280 m2, giá 28 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay căn biệt thự đơn lập Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, căn có vị trí rất đẹp thông thoáng trước và sau nhà. DT lớn lên đến...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Khu phức hợp Jamona City, 2 tầng, 153 m2, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 153 m2 137,26 triệu/m2
      căn biệt thự Q7 nhà đẹp cực thoáng chỉ cần xách va li vô ở TT Q7 gần công viên khu compound bảo vệ 24/24. Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH.DT: 153 mét ...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Phố Giảng Võ - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      +Vị trí tuyệt đẹp, nhà nằm vị trí đẹp nhất đoạn phố, vỉa hè đá bóng, gần ngã phố Láng Hạ - La Thành, đi đâu cũng thuận tiện, KD bất chấp.+ Thiết kế 4 tầng...
      Phố Giảng Võ, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      - Mặt đường Hoàng Văn Thái, trung tâm Thanh Xuân, thông số vàng, vị trí kim cương, vỉa hè rộng, KD các loại hình dịch vụ; Văn phòng, NH, phòng khám.., rất...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 25 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      căn biệt thự 5 PN MT sông One River Đà Nẵng.Vị trí Vip: Hoà Hải, Đà Nẵng.Sở hữu biệt thự có DT cực rộng 300  mét vuông.- Có sân vườn trước & sau...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
      C
      Hoàng Nhung Bđs Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 358 m2 tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 358 m2 61,46 triệu/m2
      Bán tòa CC MINI thôn Thái Bình 358m2*8 tầng, có 58 phòng cho thuê. Gần CNC Hòa Lạc, gần đại học FPT. Giá 22,6 tỉ- DT bìa đỏ 358m2 (đất full thổ cư), Đông ...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
      N
      Bán Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 400 m2 51,25 triệu/m2
      DT: 400 mét vuông (20m * 20m) đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường quy hoạch 8m.Hướng: hướng Đông ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 912 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 912 m2 28,51 triệu/m2
      Hàng siêu ngộp !!! Từ 34 tỉ giảm còn 26 tỉ (thỏa thuận)Đất 3 MT, vuông vắn ( 29mx32m), 912 mét vuông thổ cư 100 phần trăm, đặc sản quý hiếm Q....
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường 12A khu D An Phú An KhánhDT 5x20, đường16m vỉa hè 3m sạch đẹp không vướng cống cột. Giá chỉ 205tr/m2 khu vực Xây đc Hầm Lửng 3 Lầu....
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,21 tỷ

      29.21 tỷ 127 m2 230 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/m2. call ngay: 0985 166 *** 0985 166...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 481 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 481 m2 47,82 triệu/m2
      DT đất: 481,3 mét vuông (17m *34m) - Đất ở đô thị: 300 mét vuông.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,7 tỷ

      27.7 tỷ 160 m2 173,13 triệu/m2
      Bán nền An Phú An Khánh.- DT: 10x16m.- giá: 27.7 tỉ.- Đất vuông đẹp.- Vị trí đắc địa, đối diện công viên hồ sinh thái Cao Đức Lân.- MT đường lớn 20m.- Khu...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 3060 m2, mặt tiền 50m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 3060 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất, mặt phố Phạm Văn Đồng, DT rộng 3060 mét vuông, (ba nghìn sáu mươi m2) giá nhỉnh chỉ hơn 8 tr / 1 mét vuông.+ MT rộng 50m,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 138 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 138 m2 199,28 triệu/m2
      DT CN: 138 mét vuông (7x20m) vạt góc.bìa đỏ Đông Nam.Vị trí đẹp đường 12m có lề đường, khu căn biệt thự sang trọng an ninh, gần sông thoáng mát.sp...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.