Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán đất dự án 6600 m2 tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 23,1 tỷ

      23.1 tỷ 6600 m2 3,5 triệu/m2
      Cần bán đất xã Tân Hiệp, Hóc Môn, DT 6600 mét vuông.MT bờ sông, đường hiện hữu 5m, lộ giới 12m.Đất cách Vành Đai 3 khoản 1 kilomet, cách tỉnh lộ...
      Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1275 m2 tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,78 tỷ

      26.78 tỷ 1275 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất P. Long Phước,DT 1274.8 mét vuông.Đất vuông vắn.Đường nhựa hiện hữu 5m.giá 21tr/ mét vuông.
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 788 m2, mặt tiền 23m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 788 m2 30,46 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất căn biệt thự đường Võ Văn Hát P. Long Trường ngay gần khu công nghệ Cao (Q. 9) TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn.- DT đất: 23m x 36m = 787,7...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 100 m2 215 triệu/m2
      Rổ hàng đất/ngôi nhà phố 5x20m, 7,5x20m, đất căn biệt thự 10x20m KDC Kim Lam Kênh Tẻ, P. Tân Hưng, Q. 7.*Đất ngôi nhà phố 5x20m- nền đất ngôi nhà ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 160 m2 160 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay Trung Tâm Hành Chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip.+ 8m x 20m, đường 14m, 160 tr/m.+ 8m x 20m, đường 20m, 260tr/m.+ 8m x 20m,...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 190 m2 tại Đường Loseby - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 190 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Loseby thông thẳng xuống biển, Sơn Trà, Đà Nẵng.Dt: 190 mét vuông, ngang 10m. Đường: 10,5m, vỉa hè 8m. Hướng: Nam.Vị trí: KDL...
      Đường Loseby, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Hà Land: BĐS Biển Đà Nẵng - Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 1332 m2, mặt tiền 12m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 27,97 tỷ

      27.98 tỷ 1332 m2 21 triệu/m2
      Bán đất mặt TL 413, Xuân Khanh, Xuân Sơn, Sơn Tây. 1.332m2, chỉ 21 tr/m2. Đường xe công chạyTôi chính chủ cần bán nền đất đường Tỉnh lộ 413 đc quy hoạch mở...
      tỉnh lộ 413 ,Đường Xuân Khanh, Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 232 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 232 m2 99,14 triệu/m2
      Bán đất Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân P. 11 an cư nghỉ dưỡng.DT: 232 mét vuông (13m*16m) đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công...
      Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 159 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,44 tỷ

      25.44 tỷ 159 m2 160 triệu/m2
      Bán đất MT đường 36 Thủ Đức housen ngay sông giá rẻDT159m2 ngang 9m giá 160tr/m2 cách sông 80mliên hệ ngay: 0974 544 *** Mr Dũng. Tư vấn kí gửi nhà đất free
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 618 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 618 m2 33,99 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự R1 FPT City Đà Nẵng.DT: 618,1m2 (19,1mx32,3m). Hướng Bắc.Hệ sinh thái: Xanh, Sạch, Đẹp & Yên Tĩnh.Thích hợp đầu tư căn biệt thự sân...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 375 m2, mặt tiền 15m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 23,25 tỷ

      23.25 tỷ 375 m2 62 triệu/m2
      Tôi bán mảnh đất MT đường Nguyễn Tất Thành, đoạn gần Nguyễn Chánh.Dt 375 mét vuông ngang 15m.Giá 23 tỉ 250 tr - thoả thuận trực tiếp.
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 180 m2 tại Phố Lương Định Của - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 180 m2 137,23 triệu/m2
      Bán đất ngay Lương Đình Của khu Compound Khu thời báo kinh tế - P. An phú - Q. 2.- DT: 10 x 18m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Xây dựng: Hầm 3 lầu.- Vị...
      Phố Lương Định Của, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền 10038 m2, mặt tiền 120m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 26,1 tỷ

      26.1 tỷ 10038 m2 2,61 triệu/m2
      Hàng ngợp thuộc xã Nhận Đức - Củ Chi.- Tổng DT hơn 10.000m2 có 2000m2 thổ cư- Đường bê tông thông tứ hướng,quy hoạch KDC.- Giá chỉ 2,6 tr/m2 bằng giá đất...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 375 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 20,62 tỷ

      20.63 tỷ 375 m2 55 triệu/m2
      Hàng kín, hàng hiếm, giá siêu rẻ, có 1 không 2.!Bán đất đường Nguyễn Tất Thành, vệt căn biệt thự Xuân Thiều, giá siêu rẻ 4/2023.- DT: 15 x 25m...

      Bán gấp đất 600 m2, mặt tiền 25m tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 600 m2 45 triệu/m2
      - Sập hầm bán miếng đất 600m2 đất khu An Thượng.- DT: Hơn 600m ngang 25m vuông vắn.- Đường: 7.5m, vị trí cách biển 500m (5p đi bộ).Thuận lợi: Xây block...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 403 m2, mặt tiền 17m tại Vinh - Nghệ An, giá 20,15 tỷ

      20.15 tỷ 403 m2 50 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự Golden City 5 đối diện BV Tỉnh KD cho thuê mở phòng khám tốt+ DT: 403m2, , rộng 17m.+ Lô góc Tây Nam, hướng Đông Nam.+ KD nhà...
      Dự án Golden City 5 Nghệ An, Đường Lê Nin, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận, 415 m2, mặt tiền 22m tại Quận 9, giá 30 tỷ

      30 tỷ 415 m2 72,29 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự 3 MT tuyệt đẹp, khu dân cư Phú Nhuận, P. Phước Long B, Q9, TP Thủ Đức.- DT: 22x24m=415m2.- Thiết kế 1 hầm 3 lầu.- Đối diện...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 278 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 278 m2 82,74 triệu/m2
      Bán miếng đất có sẵn nhà Kho kiên cố MT đường 2 làn Võ Chí Công, Hoà Xuân.Đường thông thoáng, huyết mạch 2 làn KD sầm uất.Có nhà kho sẵn xây kiên cố, có...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.