Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m , giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 73 m2 375,35 triệu/m2
      Phải thật nhanh - ngôi nhà rất hiếm - phân khúc dưới 30 tỉ không có căn thứ hai!+ cực hiếm - Mặt Phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy.(*) Gọi xem ngay: 0987 881...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 1 m2 28000 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP - giá siêu mềm - Cần Bán nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại huyện Bình Chánh, TPHCMđc: đường Rạch Cầu Suối, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh, TPHCMDT:...
      Đường Rạch Cầu Suối, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Bán Đất compound Fideco 2 MT trước sau rất thoáng, p. Thảo Điền, Q2.* DT: 7x20m.* DT công nhận: 140 mét vuông.* Vị trí đẹp, khan hiếm, không lỗi phong...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 76200 m2, mặt tiền 484m tại Xã Xuân Tâm - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 25,99 tỷ

      26 tỷ 76200 m2 0,35 triệu/m2
      Cần bán 7,6 héc ta đất đường Xuân Hưng - Xuân Tâm (đang làm nhựa), gần 500 MT, Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai.🌍🌍🌍- DT: 76,200m2 (7,6 ha) có 484 m MT đường...
      Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Đường Võ Trường Toản P. Thảo Điền, Q. 2 Cạnh Masteri An Phú.- DT: 150m2. Ngang 10m - dài 15m. (CÔng nhận đủ) vuông vắn Không lộ Giới.- giá: 28 tỉ. Cam Kết...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 2700 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Chu Hóa - Việt Trì - Phú Thọ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 2700 m2 11,12 triệu/m2
      Lãi ngay khi mua siêu phẩm mặt đường Nguyễn Tất Thành giá chỉ bằng 1/3 so với xung quanh.DT 2700 mét vuông, MT 55m, giúp chủ sở hữu có thể KD đc hầu...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Chu Hóa, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán nhanh nền đất 547 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 547 m2 49,37 triệu/m2
      🔥🔥🔥🔥🔥giá có 27 tỉ🔥🔥🔥🔥🔥⭐️HÀNG HIẾM Q. 9 ⭐ĐẤT 547  mét vuông MT ĐƯỜNG ÔNG THOÀN ⭐P. PHÚ HỮU ⭐TP THỦ ĐỨC 👉GIÁ 30 tỉ GIẢM 3 tỉ CÒN 27 tỉ👉 Q. 9...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 5055 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 5055 m2 4,16 triệu/m2
      "Mặt đường Vĩnh Yên GĐ 2, Vạn Thạnh, cách biển 50mĐất nằm trong quy hoạch đô thị sát biển, chắc chắn tăng giá 5 7 lần trong 2 3 năm tới.Thửa: 35, Tờ: 16...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 192 m2, hướng Nam tại Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 192 m2 109,38 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự giá siêu mềm nhất khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.- giá: 21 tỉ.- DT: 8x24m, hướng Nam.- Hiện...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 94 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Đinh Thị Thi.DT: 5.8x16.5m (94m2).Đường rộng 30m, gồm 6 làn xe.MT KD buôn bán mọi ngành nghề, cổng chính vào KĐT Vạn Phúc.- Xây...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 212 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 212 m2 94,34 triệu/m2
      - Lô 1 hướng Tây Nam: 212m2 (14m * 16m) giá 20 tỉ view đồi thông, thế dương.- Lô 2 hướng Đông Bắc: 232m2 (13m * 16m) giá 23 tỉ view đồi thông, lợi hầm.-...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền 250 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 250 m2 112 triệu/m2
      bán nhanh 2 lô liên kế trên đường Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, DT 250m2, trục thông huyết mạch, đang KD tốt, giá đầu tư.Thônh tin mô tả:-...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 251 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 251 m2 85,66 triệu/m2
      DT đất: 251,6 mét vuông (15,6m*20m) đất ở đô thịpháp lí: SHRLộ giới: Đất nằm góc mặt đường oto, Đường nhựa chính 16m, 2 hẻm hông 7,5m và 3,5mHướng:...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 825 m2 tại Tân Thạnh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 26,4 tỷ

      26.4 tỷ 825 m2 32 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng nền đất tâm huyết, đã xin giấy phép xây trụ sở công ty 7 tầng.DT 825 mét vuông, tổng ba lô, mỗi lô 275m 2. Đất tôi để xây công...
      Đường Hùng Vương, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 998 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 998 m2 23,55 triệu/m2
      - Ngay MT đường chính - cạnh cổng Dự án Richland - DT: 998 mét vuông . Đã có 593 mét vuông nền thổ cư. Phần còn lại cho chuyển lên xây dựng-...
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Cần bán đất nền SG Mystery - Hưng Thịnh Q2 : 1/ 5x20m trục thương mại đường 12m : 210tr/ mét vuông TL giá cần mua 2/ 5x20m đường Lê Hữu Kiều đường 20m...
      Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 275 m2 tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 275 m2 101,82 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ven sông - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh. DT 10x27m vuông vắn, xây cao, giá 28 tỉ 0901 882 ***.DT: 10m x27m.Công nhận đủ.Hiện trạng đất...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 170 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 170 m2 164,71 triệu/m2
      THỬA ĐẤT ĐẸP GẦN MẶT PHỐ HỒNG TIẾN LÔ GÓC XE CÔNG QUA NHÀ .PHÙ HỢP XÂY TOÀ NHÀ KD .MT 10M 3 BƯỚC RA PHỐ HỒNG TIẾN - + DT: 170m² - NHỈNH 28 tỉ . thỏa ...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.