Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu đất nền dự án 10592 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 23,3 tỷ

      23.31 tỷ 10592 m2 2,2 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng 10592,3  mét vuông đất ở nông thôn 400 mét vuông, còn lại la đất trồng cây lâu năm giá 2,2...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 45m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 22 tỷ

      22 tỷ 2000 m2 11 triệu/m2
      Bán 2000 mét vuông nền thổ cư.SHR chính chủ.Mặt trước là KĐT VCI đã hoàn thành (đất là chỗ đánh dấu mực đỏ, tím).Mặt bên, giáp căn hộ CNC đã thiết...
      Đường Trần Phú, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất dự án 150 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Số 2, P. An Phú, Tp.Thủ Đức (Q. 2 cũ), gần đường Võ Trường Toản- DT: 10x15m, công nhận 150m2, khuôn đất vuông vắn rất đẹp....
      Đường Số 2, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 10722 m2, mặt tiền 104m tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 21,44 tỷ

      21.45 tỷ 10722 m2 2 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh chỉ 2tr/m2 đất bám đường liên xã rộng 7m tại Cư Yên, Lương Sơn.DT 10.722mm2 có 200m2 thổ cư, bìa đỏ nét căng.+ mảnh đất có vị trí...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 282 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22,56 tỷ

      22.56 tỷ 282 m2 80 triệu/m2
      mảnh đất góc 2 MT KQH An Sơn p4 Đà Lạt thích hợp nghỉ dưỡng.DT: 282m2 (14,8m*23m) đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ.Lộ giới: 2 MT đường quy hoạch...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 125 m2 229,6 triệu/m2
      - lô đất đẹp trung tâm P. Thạch Bàn Bàn Long Biên, phố Ngọc Trì Cổ Linh, đường rộng thênh thang, 6 làn xe đoạn đẹp nhất phố.+ Thông số: 125m2, MT 6m.Hiện...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 1776 m2 tại Xã Minh Tiến - Phù Cừ - Hưng Yên, giá 26,64 tỷ

      26.64 tỷ 1776 m2 15 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán thửa đất 1776,4m2 (trong đó có 1.245m2 nền thổ cư và 531,4m2 đất ao - đất nuôi trồng thủy sản), 2 bìa đỏ rõ ràng, lô đất tuyệt đẹp...
      Xã Minh Tiến, Phù Cừ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 152 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 152 m2 177,64 triệu/m2
      mảnh đất cực đẹp ngay Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 8.5x19 vuông vắn (không lộ giới, không lỗi phong thủy).- Vị trí cực đẹp, thông thoáng, an...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 704 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 24 tỷ

      24 tỷ 704 m2 34,1 triệu/m2
      Anh chủ gửi miếng đất MT sông Bình Nhâm, kế bên cầu Bình Nhâm 2, thông ra CMT8, đường đẹp, view sông mát mẻ, thích hợp xây căn biệt thự nghỉ dưỡng. Đi về...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 4660 m2, mặt tiền 75m, hướng Đông - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 25 tỷ

      25 tỷ 4660 m2 5,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 4 sào 660m2, thổ cư 400m2 cách MT Đại lộ Đông Tây chỉ 50m.contact: 0349 422 ***Tâm chính chủ).Nằm gần ngay khu tái định cư đường Đại Lộ...
      Đường Đại Lộ Đông Tây, Xã Hòa Thắng, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2, cạnh Masteri Thảo Điền.- DT 10x15m công nhận 150 mét vuông.- pháp lí sổ hồng riêng cá nhân,...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, hướng Tây - Nam tại 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      DT 500 mét vuông, đường vào ngang 6m, khu căn biệt thự Đồi Sứ vip Vũng Tàu, thế đất bằng phẳng, phong thủy cực đẹp, tọa núi hướng biển, cách cáp...
      Hẻm 12, Đường Trần Phú, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất 126 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 23,31 tỷ

      23.31 tỷ 126 m2 185 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Thế Lữ , Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng ngang 8m vuông đét! Giá chỉ 185tr/m²( thị trường đã giao dịch giá 200tr/m gần đây) liên hệ Mrs Tâm:...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất sổ riêng 630 m2 tại Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 630 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư trung tâm Phan Thiết.Đất ngay vị trí trung tâm TP.Đất MT tuyến đường QL 1 - Đoạn Trường Chinh (hiện cao tốc đã xong, Phan Thiết mở...
      Đường Trường Chinh, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 530 m2, mặt tiền 26m tại Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 530 m2 49,06 triệu/m2
      3 MẶT NGÕ - MT SIÊU KHỦNG - CHIA LÔ BÁN KHÔNG MẤT ĐẤT - RẤT GẦN PHỐ - GIÁ SIÊU HẠT DẺMô tả + Vị trí: miếng đất mặt ngõ tương đối rộng oto tránh, rất gần...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,7 tỷ

      21.7 tỷ 140 m2 155 triệu/m2
      Cần bán nền đất phố Nguyễn Văn Trỗi Hà. DT 140m, MT rộng, xây cao tầng thoải mái, vị trí đắc địa thích hợp xây toà văn phòng, chung cư dịch vụ, hotel…...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 12m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 330 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất mặt phố Liêm Mạc, Bắc Từ Liêm, vỉa hè, oto tránh đỗ 24/7, KD các kiểu, sổ đẹp thông số vàng, MT rộng. Quy hoạch ổn định.+ DT:...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 75 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 75 m2 360 triệu/m2
      Căn mặt phố Dịch Vọng Hậu. Vỉa hè 6m, nằm vị trí đẹp sầm uất nhất phố, 75 mét vuông, giá giảm chào hơn 27 tỉ.Căn mặt phố nằm vị trí giữa lòng phố liên...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.