Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu đất nền dự án 1469 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1469 m2 17,02 triệu/m2
      + đc: P. Long Phước, TP Thủ Đức, TPTP.HCM.+ DT: 1469m2, có 200m2 ODT còn lại CLN, MT 28m và mặt 52m.+ pháp lí: sổ hồng riêng.+ Hướng: Đông, Bắc.+ Lộ :...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 60 mét vuông Đất mặt phố Trích Sài, vỉa hè, VIEW Hồ Tây, KD sầm uất giá 22.5 tỉ.Thửa đất vàng, hái ra tiền, vỉa hè oto dừng đỗ,...
      Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 27667 m2, hướng Đông tại Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 27667 m2 0,9 triệu/m2
      + đc: P. Tân Hưng, Q. Thốt Nốt, Cần Thơ+ DT: 27.667 mét vuông, có 300 mét vuông thổ cư, 810 mét vuông CLN, còn lại đất lúa. MT 54m, dài...
      Phường Tân Hưng, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Cần bán đất dự án 215 m2, hướng Đông - Bắc tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 24,72 tỷ

      24.73 tỷ 215 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Tri Phương, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.DT: 215m2, nền đất 2 MT trước sau, MT sau đường 7m5.Đông Bắc. Đường 21m. Lề...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 746 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 22,38 tỷ

      22.38 tỷ 746 m2 30 triệu/m2
      Chuyển ra nước ngoài sinh sống nên gia chủ cần bán thửa đất 746 mét vuông, SĐCC tại tổ 4 P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Thuộc dòng sp hiếm của thị...
      Tổ 4, Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 768 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 768 m2 31,25 triệu/m2
      Bán mảnh đất vị trí.Bao đẹp giá thì bao rẻ.Bán mảnh đất MT đường Phan Văn Hớn.Ấp Tiền Lân Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn.Vị trí KD buôn bán mọi nghành...
      Ấp Tiền Lân, Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1600 m2 tại Phường An Đôn - Quảng Trị - Quảng Trị, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 1600 m2 17 triệu/m2
      Thời điểm vàng để đầu tư bất động sản.Cần tìm NĐT cho 1600 mét vuông đất view sông hiếm có khó tìm.Vị trí trung tâm, nằm ngay lõi KĐT mới.hạ tầng ...
      Phường An Đôn, Quảng Trị, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh đất 238 m2, mặt tiền 11m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 238 m2 90,34 triệu/m2
      Bán đất khu 31 ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, dt 238m. MT khủng 11,5m, đường thông thoáng ô 4cais tránh nhau,vỉa hè 3 m, KD đỉnh.Vị trí quá đẹp gần trường đại học...
      Đường Chính Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 180 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,3 tỷ

      24.3 tỷ 180 m2 135 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất tại đường Số 37 P. Bình Thuận Q. 7.DT: 10x18m; 15x18m.giá bán: 135tr/ mét vuông.Hiện trạng: Đã có sổ hồng riêng.contact: 0909...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 1200 m2, mặt tiền 34m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 28 tỷ

      28 tỷ 1200 m2 23,34 triệu/m2
      Gia đình bán mảnh đất vàng góc 02 MT MT đường Bình Hòa 11, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương; DT hơn 1200 mét vuông đã có 700 mét vuông nền thổ ...
      Đường Bình Hòa 11, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 156 m2 130 triệu/m2
      Vị trí: Đất MT đường số 10 View sông Hiệp Bình Chánh, Khu bên Sông đất quay mặt ra sông, cách sông 50m, gần trung tâm thương mại Gigamall.- DT:...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 27000 m2 tại Xã Minh Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 24 tỷ

      24 tỷ 27000 m2 0,89 triệu/m2
      Bán đất đường ĐT 749B mặt sau view hồ Dầu Tiếng như hình đẹp miễn chê.Tổng DT 27000  mét vuông: 80 x 340 m.Giá 24 tỉ.SHR.liên lạc 0933 242 *** chính chủ.
      Đường ĐT 749B, Xã Minh Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 12000 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 12000 m2 1,84 triệu/m2
      1.2ha Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng, có sắn 400 mét vuông thổ cư (có thể chuyển full), đất có đầy đủ vườn cây ao cá, chủ vẫn đang ngày đêm trồng cây,...
      Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 713 m2 tại Xã Vạn Lương - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 713 m2 35,07 triệu/m2
      Bán mảnh đất view biển Vạn Lương, Vạn Ninh 700 mét vuông full thổ cưgiá 2x tỉ MB tài trợ 65 phần trăm LS siêu hấp dẫn Mr Toàn 0932 549 ***
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Văn Tiến Toàn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Cần bán miếng đất góc 2 MT đất đẹp ngay số 14 Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7 x 20m, Công nhận đủ: 140 mét vuông.- Vị trí: Không ngập, lô...
      Số 14, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 5055 m2, mặt tiền 44m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21,23 tỷ

      21.24 tỷ 5055 m2 4,2 triệu/m2
      Mặt đường Vĩnh Yên GĐ 2, Vạn Thạnh, cách biển 50m.Đất nằm trong quy hoạch đô thị sát biển, chắc chắn tăng giá 5 7 lần trong 2 3 năm tới.Thửa: 35, Tờ: 16 DT...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Hữu Thọ.- DTĐ 10 x 25m.- Hướng Đông.- Vị trí: Gần BV Vinmec đường 30/4 và ngã ba Phan Đăng Lưu, vị trí đẹp, tiện KD, đc xây dựng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 4032 m2, mặt tiền 120m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 22,98 tỷ

      22.99 tỷ 4032 m2 5,7 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ miếng đất đầu tư siêu đẹp, thuộc quy hoạch đất nghỉ dưỡng, dịch vụ, du lịch Bắc Vân Phong.- miếng đất có MT đẹp giáp Tỉnh Lộ 651, view...
      Đường Tỉnh Lộ 651, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.