Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      * căn biệt thự phố MT đường Số 1. KDC Nam Long.Mô tả.- DT: 8 x25m, 4 tầng.- 7 phòng ngủ. 2PK. 1garage 7 phòng vệ sinh. 1 bếp. 1 phòng thờ....
      Đường Số 1, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Chuyên Nhà Phố Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 110 m2, giá 21 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      21 tỷ 110 m2 190,91 triệu/m2
      + bán nhanh căn biệt thự sân vườn 4 tầng, 3 thoáng vĩnh viễn, giá cực rẻ tại khu đô thị Việt Hưng.+ Đẳng cấp giới thượng lưu oto tránh - vỉa hè - nội...
      Dự án Việt Hưng, Đường Hoa Sữa, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu chung cư The Manor, 5 phòng ngủ, 380 m2, giá 21 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      21 tỷ 380 m2 55,27 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự cần bán chung cư hoa hậu tại tòa B The Manor - Mễ Trì.- DT: 371m thông thủy.- giá: 21 tỉ.- Thiết kế: 2 tầng với 4...
      Dự án The Manor - Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 25,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.9 tỷ 185 m2 140 triệu/m2
      Lakeview City - Chuyên bán & Cho thuê giá rẻ.bán ngay căn nhà phố 9.9x20m cạnh sông full cao cấp, có thang máy Thuỷ Lực GamaLift 400 Kg.Kiểu căn nhà ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 23,96 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23.96 tỷ 0 m2
      CK 2 phần trăm sở hữu ngay 2 siêu phẩm 3 phòng ngủ DEFINE cuối cùng mua trực tiếp CĐT Capitaland - Thiên Đức.+ Căn 01 tầng thấp: 23.151 tỉ (Giá...
      Dự án Căn hộ DEFINE , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 305 m2 65,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KDT hotlineP1.Nha Trang 305 mét vuông, 3 sàn 580 mét vuông, đường 12m. Trước sông - hướng Tây.Thuận lợi vửa ở vừa làm văn...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 252 m2, giá 25,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      25.2 tỷ 252 m2 100 triệu/m2
      Em hiện có căn hộ căn hộ duplex, 252m2 view đỉnh đẳng cấp bậc nhất tòa nhà, bàn giao thô để chủ thỏa thích sáng tạo, logia hướng Nam mát mẻ, view Hồ...
      Dự án Heritage West Lake, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 5 phòng ngủ

      28 tỷ 300 m2 93,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư penthouse tại vin Central Park với 4 PN rộng, view TP tuyệt đẹp, căn penthouse đc trang bị nội thất luxury, đầy đủ tiện nghi hiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 25,2 tỷ tại Đường Đặng Như Mai - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 220 m2 114,55 triệu/m2
      Dự án Define - Một siêu phẩm của CĐT Capitaland vừa tung ra 3 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cực rộng vị trí ngay Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, ngay Trung tâm...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 5 phòng ngủ, 245 m2, giá 23 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 245 m2 93,88 triệu/m2
      Quỹ căn hộ thông tầng - Penthouse VVIP nhất dự áncăn hộ thông tầng DT 250m.Tầng từ 28 - 39.Thiết kế 4 phòng ngủ + 1 phòng giúp việc.Tầng 1:...
      Dự án N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 24,01 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.01 tỷ 220 m2 109,14 triệu/m2
      Define by CapitaLand.Căn Jardin 3 phòng ngủ view sông cuối cùng còn sót lại đợi quý chủ nhân hữu duyên.- DT tim tường: 220m2.- DT thông thuỷ: 197m2.-...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 27 m2, hướng Nam tại Xã Tân Hiệp - Tân Châu - Tây Ninh, giá 21,87 tỷ

      21.87 tỷ 27 m2 810 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần mảnh đất cực phẩm 2ha7 MT cực lớn, chuẩn bị lên nhựa. Vị trí xã Tân Hiệp, Tân Châu, Tây Ninh. Hiện trạng đất đang trồng cao su...
      Xã Tân Hiệp, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 28,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      28.5 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập đảo NGỌC TRAI tại vin Ocean Park Gia Lâmgọi ngay: 0865 998 ***Thông tin BT- DT 165,6m2- MT 9,2x18m- Xây dựng:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 36 biệt thự hạng sang, nhằm giải "cơn khát" sở hữu căn biệt thự ven sông của giới thượng lưu - One River Villas.căn biệt thự 5 PN MT sông One River...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      * Tôi chính chủ cần bán giá rẻ biệt thự 2 MT view trực diện sông sát biển trung tâm TP Đà Nẵng.------------------* Thông tin căn biệt thự.- DT đất:...

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán nền đất MT Tây Bắc đường Ngô Chân Lưu 7,5m , Liên Chiểu, ĐN. nền đất hình chữ L có tổng DT : 1.286,9 m2 (MT :12,10 mét- chiều sâu:...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 25,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Define Capitaland, còn 2 căn hộ chung cư 3  phòng ngủ giá chủ đầu tư, CK 2 phần trăm (Trường hợp Khách hiện hữu mua...

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 108 m2 263,89 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mặt phố Nguyễn Thái Học P. Hải Châu 1 Q. Hải Châu.+ DT đất: 108m2 (5x24.5).+ DTXD 108m2:, DT sàn 277m2.+ Kết cấu 3 tầng xây dựng kiên cố.+...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.