Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Nhà đẹp cả về DT lẫn vị trí KD:1. vuông vắn 5x20m công nhận đủ.2. Vị trí đẹp, gần ngay ngõ vào của 3 trường đại học lớn sầm uất cả ngày đêm.3. Giấy tờ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - Quận 6, giá 20 tỷ

      20 tỷ 72 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố vừa xây nội thất đầy đủ.vô ở ngay, trên ở kết hợp dưới KD.Vị trí vàng khu vực ngã 6 cây gõ, cách siêu thị, nhà sách, trường...
      Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 2 - Vũng Tàu, giá 26 tỷ

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Kẹt tiền giảm giá bán ngay.Bán hotel mới đẹp MT đường Phan Bội Châu ngay Bãi Trước P2 TP Vũng Tàu.Vị trí: Gần Bãi Trước, cạnh Fusion Suites Vũng Tàu.DT:...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 160 m2 168,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền làm ăn- Chấp nhận bán lỗ 3 tỉ căn hộ góc 2 MT đường ngay Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình-thu nhập rất cao!- DT : 8 x 19m. Nở hậu 9m- Công nhận...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 115 m2 230,44 triệu/m2
      MT P. Thảo Điền - lô góc 115 mét vuông (10.5x11) sổ A4 - 6 tầng, thang máy - giảm mạnh 7.5 tỉ từ 34 tỉ còn 26.5 tỉ mềm nhất khu vực - không có căn so...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 100 m2 223 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu dân cư Him Lam ,Tân Hưng, Q7 DT : 5x20m, XD : Hầm , trệt , 3 lầu , thang máy Nhà view thoáng không bị chắn tầm nhìn , không bị nhà...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán 3100m2 nhà xưởng giáp Khu Công Nghiệp Quế Võ 1

      20 tỷ 3 m2 6666,67 triệu/m2
      1: DT đất: 5500 mét vuông.2: DT nhà xưởng: 3100 mét vuông.3: DT văn phòng: 200 mét vuông.4: DT nhà bảo vệ: 15 mét vuông.5: DT nhà xe...
      Đường 18, Xã Phượng Mao, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 254 m2, mặt tiền 16m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 254 m2 91,34 triệu/m2
      Tìm chủ nhân cho lô căn biệt thự mang danh vip ngay cạnh vòng tròn Cột Đồng Hồ trung tâm của TP Bắc Ninh.DT 254 mét vuông, Tây Bắc & hướng Đông ...
      Phố Nguyễn Khuê, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk Khu dân cư Gia Hòa, 2 tầng, 192 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 192 m2 130,21 triệu/m2
      ANH CHỦ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán nhanh căn biệt thự GIA HOÀ PHƯỚC LONG B , Q9 .- Kiến trúc đương đại tuyệt đẹp . - View tiểu Công viên . - DT : 12 x...
      Dự án Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Nam Long, giá 21 tỷ tại Cái Răng

      21 tỷ 412 m2 50,98 triệu/m2
      Hàng kín.Bán căn biệt thự đường 1B khu dân cư Nam Long, ngay đầu đường lộ 47m vào thành đội.- DT 20m x 21m = 412m2.- pháp lí: sổ hồng riêng hoàn...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 750 m2, mặt tiền 15m , giá 22 tỷ

      22 tỷ 750 m2 29,34 triệu/m2
      N652.Bán nhà phố vip ngay Trung Tâm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 15x50 hai MT trước sau gồm 1 ngôi nhà lớn và 2 ngôi nhà nhỏ đang cho thuê 50 tr...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà phố 307 m2, mặt tiền 15m tại Phố Đặng Tất - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 27,6 tỷ

      27.6 tỷ 307 m2 89,91 triệu/m2
      Cần bán góc 2 MT Đặng Tất TP Nha Trang.DT 307 m2. Ngang 15m.Hiện trạng nhà cấp 4 cũ tiện xây mới.Cách biển 300m.Giá chỉ 27 tỉ 600 tr (89 tr / m2).giá cực...
      Phố Đặng Tất, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 2775 m2, mặt tiền 23m tại Xã Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 2775 m2 8,83 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thổ cư MT đường Lê Thị Chì (LG 12m), tổng DT 2775m2 trong đó có 2651m2 nền thổ cư! DT (23,5mx118m).- Vị trí đẹp cách QL 22 100m,...
      Đường Lê Thị Chì, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Cặp Nguyễn Phước LanDT: 200 mét vuông ngang 10 dài 20m (2 lô)Giá: 23 tỉL/H: 0905 657 ***
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 8029 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 8029 m2 2,75 triệu/m2
      Cần ra miếng đất (môi giới chính chủ) tại Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu.Thông tin như sau: Tờ 11, thửa 113- DT: 8029m2- Vị Trí: P. Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, Tỉnh Bà...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất dự án 500 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 500 m2 40 triệu/m2
      Nền căn biệt thự dự án Sở Văn Hoá Thông Tin đường Liên P. x Bưng Ông Thoàn.Hơn 600m2, 14x42m thông Bưng Ông Thoàn.bìa đỏ 500m2, thực tế hơn 600m2 + phía...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 14000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 14000 m2 2 triệu/m2
      - DT: 1,4ha (14.000 mét vuông) đất ở + vườn + rsx.- Thế đất cao thoáng view cánh đồng có suối chảy trong đất thuận tiện đi lại.- Giá chính chủ thu về...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 307 m2 tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,99 tỷ

      22.99 tỷ 307 m2 74,89 triệu/m2
      - Thông tin thật. bất động sản chính chủ gửi.- MS: 11. MKH.HK.a-b.16.(CUD.K.VG).hb.- NH: IHP.P15,TB.8O.15O.29O.d.DB.299.- Bán nhà đất hẻm xe hơi Q. Tân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.