Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The EverRich I, 4 phòng ngủ, 780 m2, giá 21 tỷ tại Quận 11

      21 tỷ 780 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư penthouse căn hộ Everrich I, đc: đường 3/2, P. 15,Q. 11DT: 780m2, nhà thiết kế 4 PN, hồ bơi riêng, 21 tỉ. Chủ đau tư uy...
      Dự án The EverRich I, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Nam An Khánh, 3 tầng, 336 m2, giá 26 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      26 tỷ 336 m2 77,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự DT đất 336 mét vuông trong khu Vista Lago hồ lớn.đc quản lý bởi Savills với an ninh và tiện ích khép kín. Mang lại...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 23 tỷ tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      -liên lạc: 0917 457 *** Thúy căn nhà phố- Thông tin chính xác 100%- bán gấp căn biệt thự vừa xây sang đẹp và phong cách hiện đại. Vị trí ngay Phan...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Siêu Phẩm căn biệt thự giá mềm - Gần Bến Du Thuyền thuộc trung trung tâm thành phố. Sài Gòn.- Vị trí MT đường 20, P. Bình An, Q. 2.DT đẹp: 8 x...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, 90 m2, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn liên kế sát hồ Harmony 12.4 ha đã hoàn thiện khu Nguyệt Quế - vin The Harmony.- DT: 90m2.- diện tích xây dựng: 64m2/ sàn.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, 162 m2, giá 24,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      24.3 tỷ 162 m2 150 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 5 tầng thang máy khu C khu ĐTM Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông, thành phố Hà Nội. DT 162m2, MT 9.5m, nhà 2 mặt thoáng,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 20,8 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      20.8 tỷ 180 m2 115,56 triệu/m2
      Hưng Thịnh chào bán 10 ngôi nhà phố thương mại Aeon Mall Bình Tân.- ngôi nhà phố thương mại Golden Moon - Moonlight Centre Point.- Vị trí: Số 9 Tên Lửa,...
      Dự án Moonlight Centre Point, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư The Marq, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 108 m2 189,82 triệu/m2
      chung cư The Marq - CĐT nước ngoài hong khôngng land.Vị trí: 29B Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, TP Tp Tp HCM.The Marq gồm 2 toà tháp cao 25 tầng và...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 26 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 154 m2 168,84 triệu/m2
      KĐT Vạn Phúc City trên đường Ql13, pháp lí rõ ràng sổ hồng riêng hoàn chỉnh.Có một số lượng ít các ngôi nhà kẹt tiền cần bán ngay giá mềm, giá siêu...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 281 m2, giá 29,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      29.51 tỷ 281 m2 105 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn hộ góc căn biệt thự Sailing Club ven biển Hạ Long, chính sách ưu đãi duy nhất trong tháng này.View vịnh biển và bến du thuyền hiện...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 282 m2, giá 26,2 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      26.2 tỷ 282 m2 92,91 triệu/m2
      căn biệt thự gần biển, kế bến du thuyền 5*, đầy đủ nội thất 5* thương hiệu Sailing Club Leisure với hơn 28 năm kinh nghiệm vận hành các khu nghỉ dưỡng...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự Khu dân cư ven sông Sadeco, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT, vị trí ngay đầu KDC. Nhà xây dựng phù hợp cho cả ở và KD (mặt bằng ngoài đang cho thuê).Đối diện đường Nguyên Văn Linh và showroom ToyotaDT:...
      Dự án Khu dân cư Ven Sông Sadeco, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá 26,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26.9 tỷ 260 m2 103,47 triệu/m2
      bất động sản tr đô_ Người mua là người quyết định !!!căn biệt thự góc 260 mét vuông, 4 tầng, nhỉnh 26 tỉ, P. Bình Thuận, Q. 7_0868.875.712 + căn ...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 84 m2 273,81 triệu/m2
      Em Cao Đạt vin - Với tinh thần " Phải mang tới KH là 1 trong 2 sp tốt nhất ". Quý Anh/ Chị có nhu cầu liên hệ ngay: 09+38+086+083, mua ngôi nhà phố liên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự trung tâm P. An Phú, Q2, DT 8x20m, 3 tầng, giá 30 tỉ.+ Vị trí: Siêu vị trí gần Trần Lựu, Vũ Tông Phan, Lương Định Của,... Thuận...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 210 m2, giá 22,05 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      22.05 tỷ 210 m2 105 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hotel mặt Âu Tầu - Tuần Châu:Thông số kỹ thuật:- MT 11m view chính diện Biển.- DT đất: 210m2.- Số phòng khai thác: 33p đang hoạt động...
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Đường Âu Tầu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Ecopark, 3 tầng, 252 m2, giá 25,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      25.2 tỷ 252 m2 100 triệu/m2
      - Chính chủ cần gửi bán giá cắt lỗ căn biệt thự Song Lập Spring Valley - Thung lũng mùa xuân giá cực rẻ chỉ 100tr/m2, cơ hội đầu tư bắt đáy BDS, tiềm...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề Jade Orchid Garden, 4 tầng, giá 26,68 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      26.68 tỷ 116 m2 230 triệu/m2
      GIÁ ĐẦU TƯ 210TR - 230TR/m2 CẢ XD+ Thuộc khu đô thị bắc cổ nhuế chèm quy mô 377ha+ Mặt đường 15.5m hướng nam- mặt cổng chính. đường lõi đi vào dự án.+...
      Dự án The Jade Orchid, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.