Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 270 m2 106,3 triệu/m2
      Villa MT Nguyễn Lữ - Khu Nam Việt Á gần Lãnh Sự Quán.- DT đất: 270  mét vuông ngang 15m, dài 18m.- DT sàn: 399  mét vuông.- Tây Nam.- Đường...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 5 tầng, giá 21 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 107 m2 196,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, cạnh khu ngoại giao mới trên phố Lê Quang Đạo.Nằm trên đường Đại Lộ Thăng Long - thuận...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu chung cư The Manor - Hà Nội, giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí: Thuộc quần thể đô thị sầm uất The Manor, The Garden Sudico, Keangnam, gần nhiều trường học như trường quốc tế Marie Curie (100m), trường...
      Dự án The Manor, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Gamuda City, 5 tầng, 80 m2, giá 21,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán siêu phẩm nhà phố thương mại liên kế Gamuda 5 tầng vừa ở vừa KD cực đỉnh, vị trí đẹp nhất khu. nhà phố thương mại nằm trong khu trung tâm đô thị...
      Dự án Gamuda City, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 198 m2, giá 22 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      22 tỷ 198 m2 111,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt hồ Pearl Villas.- Tại khu Đông Hùng Thắng 2 - Đường Nguyễn Văn Linh -.- Bãi Cháy - Hạ Long.Căn mặt hồ duy nhất hiếm hoi có bán.- S:...
      Dự án Pearl Villas, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán liền kề, biệt thự Khu biệt thự Hưng Thái, 3 tầng, giá 24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chữa mới - hướng Nam - SHR cầm tay. Giá 24 tỉ.2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 288 m2, giá 26 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 288 m2 90,28 triệu/m2
      ngôi nhà phố duy nhất tại vin Grand Park tặng lại khách 6 tỉ tiền mặt.DT đất: 200 mét vuông.DT sàn: 288 mét vuông.Xây dựng 1 trệt 2 lầu.giá: 26...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Hưng Thái, giá 22,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 126 m2 178,58 triệu/m2
      căn biệt thự Hưng Thái 7x18m, 1 trệt 2 lầu giá 22.5 tỉ.căn biệt thự trang bị nội thất đầy đủ.căn biệt thự nằm trong khu compound nhiều cây xanh, an...
      Dự án Hưng Thái, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 3 tầng, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      200 mét vuông, 3 tầng thô, MT 10m, SĐCC sang tên ngay. 26 tỉ.+ Bán căn biệt thự thô mặt đường đôi Hoàng Đôn Hoà khu đô thị Phú Lương Hà Đông.+ Vị...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Hoàng Đôn Hòa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 218 m2, giá 27 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      27 tỷ 218 m2 123,86 triệu/m2
      căn biệt thự góc Chà Là 9 - 98.Hướng: hướng Đông Nam.DT đất: 217,9 m2.DTXD: 332,3 m2.Tiến độ đóng tiền: Đã đóng 95 phần trăm.Giá mua: 29,7 tỉ (HĐ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 333 m2, giá 29,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 333 m2 88,59 triệu/m2
      CẦN VỐN XOAY DÒNG TIỀN NÊN CẦN bán nhanh CHẤP NHẬN LỖ 3 tỉ, BÁN biệt thự ĐƠN LẬP DỰ ÁN #VINHOMESQ9 #VINHOMESGRANDPARKLOẠI HÌNH : căn biệt thự ĐƠN LẬP,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 90 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vũ Phạm Hàm , Vỉa hè rộng 90 mét vuông , 6 Tầng , Thông Sàn , Thang Máy KD , Vỉa Hè Rộng 30 tỉ ( Có GL ) - bìa đỏ vuông vức sẵn...
      Đường Trung Yên 8, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 25,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      25.4 tỷ 150 m2 169,34 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, đường Lê Trọng Tấn 2 chiều xe chạy tấp tập hay còn gọi đường 3.5 mặt cắt ngang đường 80m, cách Thiên Đường Bảo Sơn 100m, cách đại lộ Thăng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 202 m2, giá 23 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 202 m2 113,87 triệu/m2
      căn biệt thự góc 2 MT Lê Đức Thọ Gò Vấp, DT 15x15m, 3 tầng. Giá chỉ 23 tỉ.- DT: 15m x 15m (sổ hồng riêng năm 2018).- CN: 202m2 - diện tích sử dụng:...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 1 tầng, 566 m2, giá 27 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Rạch Giá - Kiên Giang

      27 tỷ 566 m2 47,71 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại cặp góc căn biệt thự đường Tôn Đức Thắng, P. Vĩnh Lạc, TP Rạch Giá, Kiên Giang. Nhà có hồ bơi, chính chủ thiết kế để ở.- Vị trí đắc...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Nhà phân lô 4 tầng đẹp ở luôn - MT rộng 20m - thoáng rộng - đường trước nhà, vỉa hè, oto tránh.Trung tâm Việt Hưng gần nhiều trường học và khu giải trí...
      Dự án Việt Hưng, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Bán căn liên kế khu Nguyệt Quế, vin Harmony DT đất: 96m2DT xây 1 sàn: 70m2 (3.5 tầng)Nhà đã hoàn thiện đầy đủ nội thất gồm 3 phòng ngủ, phong cách...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      💥NGÕ 61 HUYỀN THOẠI, MT QUYỀN LỰC - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - SÁT PHỐ - XÂY BUILDING ĐẸP TUYỆT VỜI. CC BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3T TẠI NGÕ 61 LẠC TRUNG - HBT - HN. DT...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.