Thông tin mô tả
Bán
Sailing Club quốc tế quản lý, vận hành:
-
- Xây 3 tầng gồm 3
- Đã xây dựng xong 100
-
-
-
-
- Chương trình hợp tác cho thuê chia sẻ tới 40
.
Giá: 29 Tỷ
Diện tích: 281 m2
Giá/m2: 103,20 Triệu/m2
506850
Mua bán
Bán
Sailing Club quốc tế quản lý, vận hành:
-
- Xây 3 tầng gồm 3
- Đã xây dựng xong 100
-
-
-
-
- Chương trình hợp tác cho thuê chia sẻ tới 40
.
Nguyenvanbich
Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,5 tỷ
70 m2
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2