Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 185 m2, giá 23,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 185 m2 127,03 triệu/m2
      căn biệt thự cần bán ngay giải quyết công việc.MT đường Nb khu Tên Lửa, vị trí Vip trung tâm của khu Tên Lửa, cách vòng xoay nhà thờ thánh Phaolo chỉ...
      Đường Số 28, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 530 m2, giá 28 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 530 m2 52,84 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Đường Phạm Thế Hiển, Q. 8 gần cầu Nhị Thiên Đường- DT: 17,5m x 31m . Tổng DT: 530 mét vuông - Hẻm nhựa ô tô 6m, nhà có sân rộng rãi,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, 3 tầng, giá 27 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự DT 250m xây 3 tầng có sân vườn xây thô, MT rộng 14m , 2 MT đường trước mặt rộng 30 có vườn hoa ,liên hệ 0822 281 ***
      Dự án Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Hưng Thái, giá 25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      chính chủ rất thiện chí bán biệt thự khu compoud Hưng Thái như hình chụp trên. DT 7x18 xây 2 lầu, 3 PN.là biệt thự phố vườn rẻ nhất Phú Mỹ Hưng Hiện...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Khu đô thị mới Xa La, 4 tầng, 225 m2, giá 27 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 225 m2 120 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị XA LA Hà Đông. DT 225m2 xây 4 tầng, MT 11m. Giá 27 tỉ có thỏa thuận.+ căn biệt thự đơn lập nằm trên trục đường đôi dọc...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Trung Sơn, giá 20,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Vị trí: MT đường số 5, khu dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TPTP.HCM.Cách BV Nam TP.HCM vài bước chân.DT: 5m x 20m.diện tích sử dụng:...
      Dự án Trung Sơn, Đường 5, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 29,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 120 m2 245,84 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đường Số 20 ngay Trần Não - P. Bình An - Q. 2.- DT: 8 x 15m - công nhận đủ.- Kết cấu: 3 lầu, đầy đủ nội thất cao cấp - thiết...
      Đường Số 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 4 tầng, 72 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Không có nhu cầu ờ, nên tôi cần bán lại căn liên kế 3.DT: 72 mét vuông.MT: 5,5...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Hưng Thái, giá 24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chữa mới - hướng nam - sổ hồng riêng cầm tay. Giá 24 tỉ.2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 600 m2, giá 30 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      30 tỷ 600 m2 50 triệu/m2
      Cực phẩm shopvillas 600m2 - duy nhất Sapphire Gem Hải Phòng.Thuận tiện KD BBQ, NH, salon, spa, thương hiệu thời trang,...Tọa lạc tại cửa ngõ Đại đô thị VSIP...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

      Bán liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 25,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      25.9 tỷ 135 m2 191,86 triệu/m2
      căn biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu, đường Nguyễn Văn Lộc KD, văn phòng và ở.- DT 135 mét vuông - 3.5 tầng, 3 ngủ, 3 mặt thoáng, MT 8,5m - Thuộc khu...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 30 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 155 m2 193,55 triệu/m2
      Gia đình có việc cần tiền nên tôi cần bán gấp biệt thự tại harrmony Long biên.DT 155m2 Tây Nam. MT 8,5m.Hoàn thiện đẹp, trục đường chính của khu.liên hệ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 260 m2, giá 28 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      28 tỷ 260 m2 107,7 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự NHÀ VƯỜN - LẠC LONG QUÂN - TÂY HỒ - NỘI THẤT HIỆN ĐẠI - Ở THÔNG THOÁNG - Lạc Long Quân 260m, 3 tầng, MT 12m, 28 tỷ Tây Hồ 💥 biệt thự...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 136 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 136 m2 150,74 triệu/m2
      💥 căn biệt thự FORESA KHU SINH THÁI XUÂN PHƯƠNG - 136m2 ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI - MT 8,3M SIÊU RỘNG - Ở SƯỚNG, KD SƯỚNG, ĐẦU TƯ SƯỚNG - 1...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 157 m2, giá 28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 157 m2 178,35 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Đơn Lập - Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội - 157 mét vuông - 4 tầng - MT 9m - giá chào 28,5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí căn nhà nằm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      Chính thức chào bán căn biệt thự thiết kế theo phong cách Bắc Âu - Scandinavian, sát bến du thuyền 5* tại Vịnh Hạ Long.- chủ đầu tư uy tín: BIM Land...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 380 m2, giá 26,99 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      26.99 tỷ 380 m2 71,03 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY - căn biệt thự ĐẲNG CẤP - KIẾN TRÚC CỔ ĐIỂN SANG TRỌNGĐường số 10B, 380 mét vuông, 3 tầng, 20x19m, Bình Hưng Hoà B, Bình Tân- CHỦ LẤY...
      Đường 10B, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 3 tầng, giá 25 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      25 tỷ 226 m2 110,62 triệu/m2
      Cần bán căn song lập Ngọc Trai dự án Vin Marina Cầu Rào 2.- DT 226  mét vuông* 3,5 tầng.- Nhà thô nguyên bản CĐT. Hướng Tây.- Nhà nằm trong khu đóng...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.