Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà liên kế mặt phố lớn khu đô thị Văn Phú, vị trí KD đắc địa, sầm uất, thiết kế đồng bộ đẳng cấp và hiện đại.+ Vị trí: Thông các ngả đi các tuyến...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Hồng Minh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Yên Hòa, 5 tầng, giá 26 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      Nhà thuộc khu đô thị Yên Hòa, xung quanh là các tòa căn hộ chung cư cao cấp, dãy liên kế, căn biệt thự... Thích hợp mọi nhu cầu cần mua.DT 80m2 MT...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Premier Village Danang Resort, 427 m2, giá 20 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 427 m2 46,84 triệu/m2
      Premier Village Danang Resort đã đc World Luxury Hotel Awards vinh danh với giải thưởng Khu nghỉ dưỡng biển sang trọng nhất thế giới dành cho gia đình.Khi...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29 tỷ tại Quận Long Biên

      29 tỷ 351 m2 82,63 triệu/m2
      *LỊCH SỬ CHỌN KINH ĐÔ* *BIỂN LỚN XÂY THỦ PHỦ*_Một kỷ nguyên đô thị biển khởi sinh từ sóng__Một thủ phủ kỳ quan đang trỗi dậy giữa biển khơi__Thắp sáng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề KN Paradise Cam Ranh, 2 tầng, giá 20 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      20 tỷ 401 m2 49,88 triệu/m2
      Điểm nóng sinh lời - Những nhân tố quyết định giá trị của căn biệt thự para draco cam ranhgiá: 20ty 36tyDT: 400- 500m21. Vị trí: Thuộc Bãi Dài, Cam Ranh....
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 315 m2, giá 20 tỷ tại Đường Lê Quang Hòa - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      20 tỷ 315 m2 63,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vip mặt phố đường 7.5m Lê Quang Hoà, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.(KĐT ven sông Hoà Xuân).- DT: 315m2, MT 14m.- Đường 7.5m, lề...
      Đường Lê Quang Hòa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 185 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 185 m2 162,17 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto để cửa vài cáibiệt thự sau một nhà mặt phố nằm trong khu phân lô cán bộ, hàng xóm toàn lãnh đạo, quan chức, dân trí cao, an sinh xã hội...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Gamuda City, 3 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Mô tả:Tầng 1: garage + sân vườn, khách, bếp,  phòng vệ sinh + phòng đa năng.Tầng 2: 2 phòng ngủ rộng khép kín +  phòng vệ sinh.Tầng 3:...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 162 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 162 m2 151,24 triệu/m2
      Cắt 7 tỉ, chỉ mong chuyển nhượng đc khoản vay không bị Nợ xấu NH. 162 mét vuông (9x18) vị trí ngay ngã 4 thuân tiện KD thoáng. L/H: 0942 988 *** /...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 255 m2, giá 28,05 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      28.05 tỷ 255 m2 110 triệu/m2
      Tôi cần biệt thự đất ở mặt biển nằm ngay trung tâm Bãi Cháy.DT 255m.Mật độ xây dựng 44 phần trăm.đầy đủ nội thất 5* bao gồm sân vườn và bể bơi,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 280 m2, giá 27 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      27 tỷ 280 m2 96,43 triệu/m2
      Sailing Club Residences Hạ Long Bay nằm trên quỹ đất hiếm hoi, sát mặt biển không vướng đường bờ bao - Tiêu chuẩn: 5*.- Tổng số lượng: Chỉ 16 căn.- DT từ...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 114 m2, giá 21 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      21 tỷ 114 m2 184,22 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Hoàng Cầu, Thái Hà, Lô góc MT6m, ô tô tránh, nhiều cây xanh CHỈ 21 tỉ- biệt thự nằm trong khu vực khuôn viên đẳng cấp trên...
      Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 26 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 210 m2 123,81 triệu/m2
      căn biệt thự khu view sông - Đặng Thuỳ Trâm, Đường Trục.DT: 210m2 - chỉ 26 tỉ. Giá quá tốt.Mô tả:+ Khu vip đáng sống để nghĩ dưỡng, đi ra là wiew sông.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 131 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 131 m2 213,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIẢI PHÓNG - PHÂN LÔ - VỈA HÈ - 2 MẶT NGÕ - 6T THANG MÁY - VIEW VƯỜN HOA THƠ MỘNG - THOÁNG SÁNG - nhà để xe SÂN ô tô - KD - NỘI THẤT XỊN SÒ -...
      Đường Giải Phóng, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 380 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 380 m2 76,32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ XUẤT NGOẠI GỬI bán ngaybiệt thự 3 TẦNG GIÁ bán ngay CHỈ BẰNG GIÁ ĐẤTbiệt thự nằm ngay MT đường Trần Não vào chỉ 50mDT đất: 8x15m. DT công...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 20,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 150 m2 136,67 triệu/m2
      Ngọc Trai nhỏ vin Ocean Park Gia Lâm, HN.* Vị trí trung tâm, ngay đường cao tốc thuận tiện di chuyển tới các tỉnh thành lân cận.* Có đầy đủ các tiện ích nội...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Ngọc Trai, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 152 m2, giá 24 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 152 m2 157,9 triệu/m2
      sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp 4 tầng khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500 mét vuông SD.- DT: 8m x 19m, giá 24 tỉ.- liên lạc: Thu Hà.BĐSTÂNBÌNH.+ Vị...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Long Việt Riverside, 3 tầng, 386 m2, giá 24,8 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      24.8 tỷ 386 m2 64,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay nhà căn biệt thự lô góc 3 mặt thoáng khu đô thị Long Việt, mê Linh Quang MinhDT:386mX22m MT, thiết kế 3 tầng 4PN nhà để xe...
      Long Việt Riverside, Mê Linh, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.