Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 157 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 21 tỷ

      21 tỷ 157 m2 133,76 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay MT KD Thống Nhất p11(7.5mx21m) cấp 4 giá 21tỉ- DT: 7.5m*21m - nhà c4 - đường KD đông cư dân qua lại Giá: 21 tỉ TL
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 220 m2 120,46 triệu/m2
      Bán toà văn phòng 4 tầng MT Núi Thành, Hải Châu, Đà Nẵng - Đoạn gần Tiểu La, Duy Tân.- DT: 220m, ngang 8.5m dài 26.5m.- Toà nhà 4 tầng vị trí đẹp, đầy đủ...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 195 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đống Đa - Thuận Phước - Hải Châu, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 195 m2 153,8 triệu/m2
      bán ngay nhà mt Đống Đa. Vị trí đẹp.DT: 195 mét vuông (Ngang 8m5) nằm trên những tuyến đường KD đông nhất Đà Nẵng. Cần tiền bán ngay trong tuần đang...
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 24 tỷ

      24 tỷ 180 m2 133,34 triệu/m2
      căn biệt thự VIP 3 tầng mặt phố An Thượng - biển Mỹ Khê Đà Nẵng khu vực víp văn minh.- căn biệt thự 3 tầng thiết kế tân cổ điển, đường trước nhà 7,5m lề...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 305 m2 65,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp Hà Quang 1.- DT: 305m2 ngang 15m.- Tây Nam.- Kết cấu: 3 PN, 1 phòng thờ, phòng gym. Phòng làm việc, 4  toilet.- giá 20 tỉ.call...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Jade Orchid Garden, 6 tầng, giá 20 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Gia đình tôi áp lực về tài chính cần bán ngay căn liên kế 44-N04 nguyễn đình tứ Q. bắc từ liêm DT 120 mét vuông MT 6X20,thiết kế 1 hầm 5 tầng nổi...
      Dự án The Jade Orchid, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 280 m2, giá 23,5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      23.5 tỷ 280 m2 83,93 triệu/m2
      Cần bán biệt thự song lập 2 MT đường 60m Nguyễn Sinh Sắc cách biển 100m.- DT: 280m2 / một căn - ngang 10m - dài 28m - 2 MT trước và sau.- DTSD: 650m2 sàn...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 28 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      28 tỷ 500 m2 56 triệu/m2
      Vị trí đỉnh: Lưng tựa núi - mặt hướng ra biển lớn.Villa sang sịn mịn - Dòng tiền tốt - Đầu tư giữ tiền hiện tại - tương lai tươi sáng.Thiết kế 3 tầng theo...
      Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhâm Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 23,8 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      23.8 tỷ 300 m2 79,34 triệu/m2
      Bán rẻ căn biệt thự siêu cao cấp đường Giáng Hương 9 Thuộc khu căn biệt thự Euro Villa 2, Hòa Xuân Cẩm Lệ.- DT 300m 15x20 Tây Bắc.- Gồm 5 PN lớn, tolet...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tăng giá X2, X3, pháp lí đất ở vĩnh viễn ven biển (quỹ đất hiếm ở trung tâm thành phố. Hạ Long).Vị trí quỹ đất ven biển, view vịnh biển...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 83 m2, giá 22 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ - Hà Nội

      22 tỷ 83 m2 265,07 triệu/m2
      căn biệt thự dự án Viglacera Hoàng Hoa Thám Tây Hồ không gian sống đẳng cấp - nhà quá đẹp miễn chê.DT: 83 mét vuông.Số tầng: 4.MT: 5,5m.+ Khu vực...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      căn biệt thự Grand Bay Hạ Long - Dự án căn biệt thự mặt biển cuối cùng tại Bãi Cháy.- Tên dự án: căn biệt thự Grand Bay Hạ Long.- Vị trí: Khu bán đảo...
      Dự án Grand Bay Halong Villas, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      + BÁN NHÀ liên kế LÔ GÓC KĐT NAM TRUNG YÊN - P. YÊN HÒA - CẦU GIẤY - GẦN VỚI CÁC TUYẾN ĐƯỜNG NHƯ NGUYỄN CHÁNH - MẠC THÁI TỔ - DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ, PHẠM HÙNG,...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 127 m2, giá 23 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 127 m2 181,11 triệu/m2
      căn biệt thự - Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình.DT: 6 x 22m - Kết cấu: 3 tầng.Công nhận: 127 mét vuông.giá: 23 tỉ TL.gọi ngay: 0896 314 *** / E Thông.
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 29,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      29.9 tỷ 150 m2 199,34 triệu/m2
      căn biệt thự Nguyễn Đức Cảnh 140/150 mét vuông x 4 tầng, MT 8,5m. Giá 29,9 tỉ. Hoàng Mai.Mô tả:căn biệt thự - lô góc - ba mặt thoáng - oto đỗ...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 27,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      27.7 tỷ 150 m2 184,67 triệu/m2
      Căn song lập view quảng trường kinh đô ánh sáng dự án vin Ocean Park 2 - The empire DT : 150 mét vuông 'Xây dựng 3 tầng 1 tum một bước ra phố đi bộ,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Sapa Jade Hill, 400 m2, giá 22 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      22 tỷ 400 m2 55 triệu/m2
      em hiện có quỹ biệt thự khu Samu khu cao nhất dự án Sapa Jade Hill và là khu đẳng cấp VIP hiện đang cho thuê 18 tr-20 tr/1 đêmcăn biệt thự07 DT ...
      Dự án Sapa Jade Hill, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Linh Đàm, giá 26,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 225 m2 117,78 triệu/m2
      căn biệt thự rẻ nhất Linh Đàm.Nhỉnh 120tr/ mét vuông có căn biệt thự sân vườn đẹp nhất khu vực Bắc Linh Đàm - vỉa hè - nội thất xịn.DT...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.