Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.409 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Centa City, 240 m2, giá 22,53 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      22.53 tỷ 240 m2 93,88 triệu/m2
      Chính chủ có biệt thự view công viên rộng lớn vô cùng, Nhà có DT lớn vị trí cực đẹp, đi đâu, làm gì cũng tiện. nếu bạn có đang công tác ở Thủ đô Hà Nội...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự Chung cư Momota , 3 tầng, 140 m2, giá 21 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Bán biệt thự song lập 03 tầng tại dự án Monota tại đc lô III - 2/01, số nhà 151 Nguyễn Đức Cảnh, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT 140 m2;...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, số nhà 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 22,3 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.3 tỷ 72 m2 309,73 triệu/m2
      liên kế trung tâm Thanh Xuân - vỉa hè 2 oto tránh - khu VVIP - KD cho thuê nhẹ 60-65tr/thg.Bán lỗ vốn LK 90 Nguyễn Tuân, KD tốt, ở sướng, vị trí cực trung...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Vinhomes Star City, 280 m2, giá 28 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn đơn lập góc phân khu mẫu đơn.Một trong những căn đơn lập đẹp nhất dự án Vin Thanh Hóa.Khách quan tân hotline 0974 748 *** để trao...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu căn Chung cư The Pride, 1000 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 1000 m2 25 triệu/m2
      * Chuyển sang căn biệt thự cần bán căn penthouse 1000 mét vuông siêu đẹp hiếm có khó tìm.- Căn này là số 2 thì không căn nào là số 1 ạ.- Nội thất...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 22 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán liên kế Vip Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng - 120m2 - 5Tầng - MT 5m - Ba oto Tránh .Vị trí Vip an ninh tốt thoáng trước, sân rộng để 5 oto trước nhà. Đầu...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Swan Bay, giá 20 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      20 tỷ 441 m2 45,36 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập Zone 8 Swan Bay.- DT đất: 441 mét vuông.- DTSD: 278 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài, thô bên...
      Dự án Swan Bay, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Lương Bằng Đống Đa: 100m2 x 5 tầng x MT rộng 5m.Phố Nguyễn Lương Bằng ai cũng biết về độ sầm uất, tấp nập là trung tâm Q. Đống...

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 21 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      21 tỷ 271 m2 77,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự LÔ GÓC KĐT Lideco, thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội.- Số NV29.08- DT: 271m2. Nhà mới xây thô 5 tầng tháng...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 94 m2, giá 20 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      DT 94m x 4 tầng - MT 7.1m - Giá 20 tỉ Có TL.-căn biệt thự ĐẸP LUNG LINH NHƯ ẢNH.-Tương lai Quy hoạch đường Vạn Phúc và ngõ 36 Giang Văn Minh cực giá...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 343 m2, giá 24 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 343 m2 69,98 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố liên kế Glen khu Celadon City Tân Phú.- DT: 343 mét vuông nhà xây 1 hầm, 1 trệt 3 lầu có thang máy.-...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 240 m2, giá 27,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      27.9 tỷ 240 m2 116,25 triệu/m2
      BT đẳng cấp 240 m2 khu D Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông, 4 tầng, MT 12 m tặng đầy đủ nội thất trị giá 8 tỉ. Thiết kế tổng 6 phòng có vườn có bể cá nơi...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 142 m2, giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 142 m2 154,93 triệu/m2
      vin Ocean Park Gia Lâm.Tôi cần bán căn song lập hướng Đông Nam Ngọc Trai 17, căn hướng Đông Nam duy nhất bán khu Đảo Ngọc trai khép kín , an ninh 24/24,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Celadon City, 4 tầng, giá 24,24 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24.25 tỷ 300 m2 80,82 triệu/m2
      Condo Villa là sp cao cấp nhất tại Celadon City đc CĐT Gamuda Land tâm huyết kiến tạo và gửi đến quý KH. Những gì tinh hoa nhất đều quy tụ tại 98 căn The...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề Khu chung cư HD Mon City, 7 tầng, giá 30 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 96 m2 312,5 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu TT dự án Hải Đăng City HD Mon Hàm Nghi. Ngay đầu ngã 4 lê đức thọ nguyễn hoàng hàm nghi.- Vỉa hè oto tránh KD sầm uất ngày đêm.+ Nhà...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 238 m2, giá 24 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 238 m2 100,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự BT1 Bắc Linh Đàm, trục chính KD, đường to, vỉa hè rộng phù hợp KD cà phê, nhà hàng, Spa...DT trên sổ 238m2 xây 3,5 tầng, MT...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 260 m2, giá 20 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      20 tỷ 260 m2 76,93 triệu/m2
      ĐOẠN ĐẢO VIP.- Hệ thống nhà thông minh smarthome. đc điều khiển từ xa, rất hiện đại- DT: 260m2 - 3 tầng- Gồm 4 PN, phòng khách, gian bếp ... - Bán giá : 20...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự The Dune Residences, giá 22 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      22 tỷ 625 m2 35,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển định cư nước ngoài.chính chủ cần bán gấp biệt thự giá siêu mềm nhất Khu căn biệt thự The Dune Residences gồm 15 căn 3 PN, đc bao quanh...
      Dự án The Dune Residences, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.