Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 23 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 249A Thụy Khuê - Tây Hồ - KD văn phòng. DT 70m2. Giá 23 tỉ.+ Vị trí:- Khu vực hiếm nhà bán, nhà nằm trong khu quần thể 249A Thụy Khuê gần...
      249A, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 110 m2, giá 28,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      28.6 tỷ 110 m2 260 triệu/m2
      CC bán căn biệt thự khu đô thị Dịch Vọng, Cầu Giấy - khu vực đáng sống - tầm giá hiếm để sở hữu căn biệt thự sân vườn - chỉ 28 tỉ hơn.- CC cần bán ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 200 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      22.5 tỷ 200 m2 112,5 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP - TRUNG TÂM KDT VĂN PHÚ - BT VIP GIÁ RẺ- Nằm tại vị trí đẹp nhất kdt Văn Phú BT3 200m2 x 4 tầng mt 10m giá 22.5 tỉ ( TL) - bìa đỏ chính chủ, chủ...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 240 m2, giá 23 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      23 tỷ 240 m2 95,84 triệu/m2
      biệt thự đẳng cấp doanh nhân - view hồ điều hòa và công viên trung tâm sinh khí, gia chủ phát tài.- Hàng hiếm - đẳng cấp: Toàn bộ dự án hiện nay chỉ bán...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 22,53 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      22.53 tỷ 240 m2 93,88 triệu/m2
      Muốn sở hữu biệt thự, bạn hãy đến ngay với Centa City Bắc Ninh chúng tôi để có thể sở hữu biệt thự view công viên 1,4 ha. Không gian sống đẳng cấp, văn...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 310 m2, giá 23,8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      23.8 tỷ 310 m2 76,78 triệu/m2
      căn biệt thự BT13.1 - lô số 01 Khu nhà ở căn biệt thự Hoa Phượng, An Khánh, Hoài Đức.- DT đất ở lâu dài: 310m2.- DTXD: 110m2.- DT sàn: 436.1m2.- bìa ...
      Dự án Hoa Phượng, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 27 tỷ tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 107 m2 252,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Mễ Trì 110 mét vuông x5T ( 1 hầm 4 nổi ) giá Siêu Siêu Ngon Chỉ 27 tỉ căn biệt thự VIP - TẦNG HẦM, THANG MÁY, VỈA HÈ, oto...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Bán BT liên kế khu Packexim 1 - Phú Thượng, Tây Hồ.+ Khu có 32 lô xây 4 tầng giống nhau, hiếm nhà bán.+ DT 120 mét vuông x 4 tầng + MT khủng 6.5 m +...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 171 m2 116,96 triệu/m2
      BÁN CẮT LỖ BT AN VƯỢNG VILLA, GẦN AEON MALL HÀ ĐÔNG, GẦN HỒ THIÊN VĂN HỌC.call ngay XEM NHÀ: 0973 791 ***DT: 171  mét vuông XÂY 3 TẦNG 1 TUM HOÀN...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 120 m2, giá 22,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22.2 tỷ 120 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Bá Tòng, P. 11, Q. Tân BìnhVị trí: nhà năm trong hẻm oto đường Nguyễn Bá Tòng, gần ngã 4 Bảy Hiền, xung quanh bán kính 200m có trường...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 4 phòng ngủ, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 157 m2 162,43 triệu/m2
      Độc quyền giỏ hàng giá CĐT 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, hỗ trợ vay vốn NH, cho thuê, chuyển nhượng.* Thông tin các căn cần bán:- 4 phòng ngủ 157m2,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Hưng Thái, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23.5 tỉ.1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 23,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 108 m2 217,6 triệu/m2
      Cần bán nhà BT - liên kế trong khu Mỹ Đình - Liên Cơ, DT 108m2 xây 4 tầng khung bê tông chắc chắn, nhà có vị trí vô cùng đắc địa, ô góc 2 mặt đường 3 mặt...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 7 tầng, 114 m2, giá 28 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      28 tỷ 114 m2 245,62 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng ngõ 603 Lạc Long Quân Tây Hồ, 3 bước chân ra UB Q. Tây Hồ, gần Trích Sài, Trịnh Công Sơn, Võ Chí Công, Nguyễn Hoàng Tôn, ...+ Vị trí...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề An Phú Shop Villa, 3 tầng, giá 24,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      24.8 tỷ 162 m2 153,09 triệu/m2
      + DT: 162m (MT 9m), DT xây 218m, 3.5 tầng, 3 mặt thoáng.+ Ngay ngã 4 đường An Phú Shop, cách Aeon Mall Hà Đông 150m, trường Quốc Tế liên cấp, sát BV quốc...
      Dự án An Phú Shop Villa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Grand Park, 156 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 156 m2 128,21 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự song lập, có vườn hoa dạo bộ sau nhà, kế bên là hồ sen súng thoáng mátgiá: 20 tỉ bao hết thuế phí sang nhượng (có thỏa thuận thêm...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 240 m2, giá 28 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình cần bán biệt thự khu D dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, DT 240m2, MT 12m, hướng Tây tứ mệnh. Đã thay đổi...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Trung Sơn, giá 23,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      23.5 tỷ 200 m2 117,5 triệu/m2
      - BÁN căn biệt thự KHU VIP TRUNG SƠN, BÌNH CHÁNH.- DT 10x20, 1 hầm + 1 trệt + 2 lầu(4 phòng ngủ + 1 phòng làm việc + 1 phòng giải trí + Phòng khách,...
      Dự án Trung Sơn, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.