Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 87,80000305175781 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhật Tảo, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 87,81 m2 29,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU HIỆN ĐẠI - HẺM 4 NHẬT TẢO - CÁI RĂNG.- pháp lý : hoàn công- Sân đậu oto dài 7m - Nhà Đông Bắc - Nhà gồm 3 PN + 3 tolet thiết kế hiện đại...
      Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 110 m2 22,28 triệu/m2
      Nền khu dân cư Ngân Thuận - Stella,đường Số 27 nằm sau lưng dãy nhà phố thương mại shophouse và hồ ánh sáng- SHR thổ cưHướng : hướng Tây NamDT : 5 x...
      Phường Bình Thuỷ, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thủy, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 44 m2 47,73 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm – HẺM 48 HUỲNH PHAN HỘ, TRÀ AN, CẦN THƠ, phía sau Công An P. Thới An Đông Giá: 2 tỉ 100 tr (thỏa thuận) • DT: 4,2 x 10,5m...
      Phường Trà An, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 21 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      NHÀ HẺM DƯƠNG BÁ TRẠC – GIÁ CHỈ 2.9 tỉ • DT: 3x7, vuông vắn • Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ – 2 toilet, dọn vô ở ngay • Vị trí: chỉ 10...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 47 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,4 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      BCONS NEWSKY QL13  GIỎ HÀNG F0 ĐỘC QUYỀN chủ đầu tư BCONS GROUPCơ hội sở hữu căn hộ chung cư | Vị trí đẹp ,Tầng đẹp, View đẹp . giá mềm | Trực...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán nhà chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,59 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Bán Căn Tầng 3 Toà CT2A, HUD Phước Long, chỉ 10 ph ra biển - pháp lí: SHR lâu dài- DT khoảng60m², thiết kế hợp lý 2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia...
      Đường Võ Đông Giang, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 34 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.21 tỷ 34 m2 64,71 triệu/m2
      **Tên dự án: Alluvia City**Vị trí & tiềm năngNằm giữa Vành đai 3.5 & 4Kết nối cầu Ngọc Hồi (15–20 ph vào trung tâm)Gần đại học Bách Khoa cơ sở 2 →...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Đãi - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Như Đãi, khu vực cư dân hiện hữu sầm uất.DT: 100 mét vuông (Đất ở hoàn toàn). Thông số siêu đẹp để xây nhà.pháp lí: bìa đỏ chính...
      K 29/32 Nguyễn Như Đãi, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán lô đất nền 67,4000015258789 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67,41 m2 35,61 triệu/m2
      Cách chợ đầu mối Đông Tảo MỚI chỉ 300m – Cơ hội đầu tư & an cư quá hiếm!Thông tin cực HOT:Vị trí: Xã Hoàn Long, Hưng YênDT: 67m2 – NỞ HẬU (phong thủy...
      Xã Đông Tảo, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [Cần bán] nhanh cặp căn mường thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú Nha Trang, view sôngcăn hộ Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí: Tầng 15 - view sông- Loại...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 30 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,8 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 30 m2 93,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả- chung cư studio view biển thuộc hệ sinh thái đẳng cấp của Sun Group- Thiết kế tối ưu, tầm nhìn biển thoáng rộng phù hợp ở nghỉ dưỡng &...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 31 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 31 m2 67,75 triệu/m2
      🔥 CHÍNH SÁCH "BOM TẤN" – ONSEN 3 | CHARMORA CITY NHA TRANG Chưa bao giờ mua căn hộ chung cư nghỉ dưỡng tại Nha Trang lại có chính sách hấp dẫn đến...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá