Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60,4000015258789 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60,41 m2 43,88 triệu/m2
      căn nhà phố gần khu dân cư Tứ Hải, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An. Nhà 2,65 tỉ TL - 60,4 mét vuông (ngang 4,66m). Thổ cư 100 phần trăm. 1295sổ ...
      Đường 2, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Thổ Dân Thành có 1 căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. Mới 100 phần trăm, phong thủy sạch, view công viên, tầng trung thoáng mátDT...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 68 m2, giá 2 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ Ehome 3 VỊ trí: Khu căn hộ chung cư Ehome 3 An lạc Bình TânDT: 68m²( thông thủy 62m²)Đầy đủ nội thấtsổ hồng...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ IDICO - 262/13 Lũy Bán Bích - P. Hòa Thạnh - Q. Tân Phú- DT: 85 mét vuông (2p ngủ, 2  phòng vệ sinh, phòng khách và gian bếp...
      Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 33 m2 tại Đường Nghĩa Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 33 m2 80,31 triệu/m2
      Bán lô đất Yên Nghĩa, Hà Đông, Trong Đê, 33m, MT 3,7m, Giá hơn 2 tỉ, Vị trí cực khan hiếm.Gia đình cần bán lô đất P. Yên Nghĩa, Hà Đông, thuộc khu vực...
      Đường Nghĩa Lộ, Yên Nghĩa

      Sở hữu chung cư 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      🍀  Cập Nhật Giỏ Hàng chuyển nhượng Tháng 7/2024  🔑 Bán Căn 59m²  (2PN-2 nhà vệ sinh).-Giá 2 tỉ 1 (102 phần trăm) Đông Nam...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM
      Quốc Khánh ᴬᴺ ᴳᴵᴬ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ toà Pavilion - vin Ocean Park Gia Lâm giá 3.1 tỉ View ra Ruby, quảng trường Ocean view, hồ điều hoà Q. Gia LâmNội thất...
      Đường Đa Tốn, Trâu Quỳ

      Bán nhanh chung cư 66 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư OC1A Mường Thanh Viễn Triều view biển đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa.DT chung cư là 66 mét vuông gồm có 2 PN, 2 vệ...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 256 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 256 m2 9,38 triệu/m2
      Nhận chính chủ:bán ngay miếng đất đẹp có thổ cư hẻm Mạc Đĩnh Chi, P. 2, Bảo Lộc- DT: 10x26m, 256m² có 150m² Thổ cư- Đất bằng đẹp đường nhựa, KDC...giá 2,4...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán miếng đất 500 m2, hướng Đông tại Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 500 m2 5,3 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 10x50m tại Đường số 11 cách đường chính Hắc Dịch Tóc Tiên 300m thích hợp đầu tư,làm nhà vườn,kho xưởng nhỏ.....+ DT : 10x50m =...
      Đường Số 11, Xã Tóc Tiên, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp shophouses 80 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      💞💞💞LaHome  - Đường Lương Hòa Bình Chánh  - TT chỉ 750tr sở hữu ngay ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu💞💞💞💞🐳 chào bán phân khu đẹp nhất dự án...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Người nhà gởi bán nhanh đất KĐT Ân Phú, LK07-XX đã có sổ 5 x 20m - chỉ 2.6 tỉ (giá mềm, giảm nhẹ cho khách thiện chí)✔Đường rộng 13.5m, view công viên...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Bán căn chung cư 48,7000007629395 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 48,71 m2 47,23 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp mặt Sông Hàn Đà Nẵng, vị trí xem Pháo Hoa tại gia, trực diện sông.- Thuộc bờ đông sông Hàn, ngay cạnh dự án của Sun Group.- giá...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán biệt thự 100 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      KĐT Ân Phú 2 lô liên kế LK02, hướng Bắc giá cực rẻ dự án-Cần bán đất KĐT Ân Phú  không lỗi giá 2 tỉ 4 (có thỏa thuận ) 100 mét vuông, công...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 2,45 tỷ tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Bán nền đất LK02-4X KĐT Ân Phú, P. Tân An, Dt: 100 mét vuông  hướng: Bắc - giá chỉ 2.45 tỉ!!!  🚩Nằm trên MT đường quy hoạch rộng 13.5m bài...

      Bán đất nền 8257 m2, hướng Bắc tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 8257 m2 0,32 triệu/m2
      Cần sang nhượng 8.2 sào đất xã Tân Tiến chỉ 315 tr/ 1000 mét vuông. Trên đất có sẵn 500 trụ thanh long đang ra trái, ao sen, 1 ngôi nhà cấp 4. Đường...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp căn hộ 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Giga Mall Phạm Văn Đồng 10 ph di chuyển.Sân bay Tân Sơn 10 - 15 ph di chuyển.Chiếc khấu tiền mặt 20 phần trăm tổng giá...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp nhà 32 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 32 m2 77,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà vừa xây ngay Nguyễn Thị Tú, 2 tỉ 480 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, diện tích sử dụng >100m², trệt + lửng + 2 lầu +...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.