Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ lớn cạnh căn hộ góc dự án Icon40 DT 72,48m view trực diện trung tâm Bãi Cháy và đảo Vinpearl, tầm view thẳng quảng...
      đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 50 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 50 m2 54,6 triệu/m2
      bán nhanh nhà gần Chợ Bình Thành, Bình Tân  Đường trước nhà 4m rất rộng.- Tiện ích xung quanh đầy đủ cả: chợ, công an P., trường học cấp 1.2.3, trung...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      TT 250 tr sở hữu ngay chung cư Picity Sky Park, hotline 0937 100 965- Vị trí: Nằm ngay MT Phạm Văn Đồng và QL 1A, Cách Gigamall Thủ Đức chỉ 10 ph di...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay căn 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      đc chung cư: Số 4, Đào Trí, Q. 7DT 53 mét vuông: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. Giá từ 2.3 tỉDT 66 mét vuông: 2 phòng ngủ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 1000 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1000 m2 2,5 triệu/m2
      GIẢM THÊM 500 tr VÌ NGỢP BANK CHỈ CÒN 2.5 tỉ Cho miếng đất 10m x 100m (1000 mét vuông) Đường Lương Định Của, đất phủ hồng lên thổ cư tự do, đường...
      Phố Lương Định Của, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 210 m2, hướng Tây tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 210 m2 10 triệu/m2
      NGỢP BANK GIẢM THÊM 500 tr ( GIÁ CŨ 2.6 tỉ ) NAY CHỈ CÒN 2.1 tỉ Cho miếng đất 7m x 30m Đường Ngô Tất Tố có sẵn 60m² ONT, đường nhựa nối ra Biển Cam Bình LG...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán chung cư 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      - Vị trí: Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương.- Quy mô dự án: Gồm 2 tòa căn hộ 40 tầng - 2 tầng hầm và 4 tầng nổi khối đế.- Thiết kế chung cư có độ cao sàn...
      Đường Ngô Quyền, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2

      💥 "Giao đoạn vàng" để đầu tư trước khi làn sóng Long An lên đỉnh 💥

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      LA Home, dự án KĐT 100ha lớn nhất khu hướng Tây Nam Sài Gòn, một trong hai dự án duy nhất đc CHÍNH PHỦ CẤP giấy phép XD năm 2024, chính thức chào bán...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán căn nhà 175 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 175 m2 14,86 triệu/m2
      Bán nhà c4 cách đường Lê Hồng Phong 100m, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 173 mét vuông ( 5m x 35m) có 100 mét vuông thổ cư .Dân đông kin . tiện...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 59 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      CK lên đến 36,75 phần trăm tại chung cư Glory Heights - vin Grand Park Thủ Đức.NHẬN NHÀ TRƯỚC TẾT 2025- CK 10 phần trăm cho 99 căn đầu tiên...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 65 m2 tại Đường Vĩnh Phú 17 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Hiện tại, gia đình còn vài miếng đất cần bán ngay trong tháng.DT : 396m². Gồm 3 sổ 10x20m ; 6 x 22m; 4 x 16m.giá : 2ty5/1 sổ (bao chi phí sang tên).Đất...
      Đường Vĩnh Phú 17, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 102 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 102 m2 22,06 triệu/m2
      Nhận chính chủ:Bán nhà mặt đất ,hẻm 123 Mạc Đĩnh Chi, đường lớn, P. 2, Bảo Lộc- DT: 5x20m, có Thổ cư- Thiết kế 1 trệt , 1 lầu, phòng khách, bếp,...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ỷ Lan - Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất Dương Xá, ngõ thẳng, xe morning vào đc, bước vài bước ra đến trục chính, chợ trường cách vài bước chân!- DT: 43m2- MT hậu...
      Đường Ỷ Lan, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Bạch Đằng - 25 - Bình Thạnh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà hẻm rộng ô tôDT 4,5*14,5 sổ hồngThiết kế: 1trệt, 1lầu, 3 phòng ngủ, 3WC Giá: 3tỉ,  thương lượng gần chợ Bà Chiểu, các trường cấp...
      Đường Bạch Đằng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 45 m2, giá 2,83 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.83 tỷ 45 m2 62,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển Vega Alaric thuộc tổ hợp khu Nghỉ Dưỡng - Thương Mại - Giải Trí Biển 5* The Maris Vũng Tàu với quy mô: 23ha, trải dài 600m đường bờ...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ 85 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.88 tỷ 85 m2 33,89 triệu/m2
      bán nhanh 3 phòng ngủ 85 mét vuông Tầng Cao - GIÁ 2T900 nội thất đầy đủ chủ đầu tư - chung cư WESTGATE- Giá Siêu Phẩm 2 tỉ 9...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM
      Quốc Khánh ᴬᴺ ᴳᴵᴬ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 400 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí nghệ thuật biển hồ Pleiku, ôm trọn những lợi thế hiếm có của bất động sản gần biển hồ - hứa hẹn...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.