Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Di Ái - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Di Trạch, Hoài Đức 30m². Nhà vuông thửa. Bán kính 220m chợ Di Trạch, trường học 3 cấp.- DT: 30m².- MT: 3,6m = hậu (thửa đất vuông vắn).- Đường...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 81 m2, hướng Đông tại Thành phố Việt Trì - Phú Thọ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 81 m2 29,02 triệu/m2
      mở bán đất nền tại KĐT Minh Phương, Việt Trì. DT rộng 81m², vị trí đẹp, tiện ích xung quanh đầy đủ, cư dân đông đúc gần trung tâm thành phố. Thích hợp...
      Phường Nông Trang, xã Minh phương, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nhanh đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 100 m2 23,8 triệu/m2
      Cần bán nền đất đối diện căn hộ chung cư Ori bầu tràm Lakeside , Hoà Hiệp , Liên chiểu DT 100 mét vuông , Đông Bắc mát mẻ Đường 5,5m ,...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 119 m2, hướng Tây-Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 119 m2 18,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Chu sĩ , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu ,gần dự án Lakeside Dt 119m² , ngang 5m Đường 5,5m , vỉa hè 3m Giá chỉ 2 tỉ...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 46 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 46 m2 61,53 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ NHỜ bán đất Thị Trấn Trôi - oto đỗ cổng.DT: 46 mét vuông * MT 4.1m.Giá: 2. 83 tỉ.Vị trí gần chợ Giang Xá, ngã 4 Trôi, hồ điều hòa, KĐT Nam...
      Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      -pháp lí: bìa đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, xây dựng hoàn công đầy đủ. - DT: 5m x 20m, đường 24m vỉa hè mỗi bên 4m, lòng đường...
      Phố Nam Cao, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      **Peninsula Da Nang - Pháp Lý Minh Bạch, Tiến Độ Thần Tốc, Đầu Tư An Tâm**

      2.3 tỷ 487 m2 4,73 triệu/m2
      CĂN HỘ TRỰC DIỆN VIEW SÔNG HÀN-GIÁ TỪ CHỦ ĐẦU TƯ-GIAI ĐOẠN 1 Tên dự án: Chung cư Peninsula Đà Nẵng Vị trí: Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại...
      Đường Đường Lê Văn Duyệt, Phường Phường Nại Hiên Đông, Quận Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

2.3 tỷ 487 m2 4,73 triệu/m2

      Bán nhà shr 60 m2, hướng Nam tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Lê Trọng Tấn, 5x12, hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, 2 tỉ 750 còn thỏa thuận !!!- 5x12, full thổ cư, hoàn công đủ: 1 trệt + 1 lầu | 2 PN + 2...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 46 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 46 m2 54,35 triệu/m2
      ✨ chung cư PENINSULA – chung cư SÔNG HÀN giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG CHỈ TỪ 2.5 tỉ ✨🌟 Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm TP, là giao lộ của 4 mặt...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 174 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 174 m2 12,07 triệu/m2
      Bé Vy tự nhủ chỉ bán đất chính chủ khu công nghiệp Giang Điền - DT : 8x22( 174m²) - Full thổ cư, xây dựng tự do - pháp lí rõ ràng, sổ ...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      📣📣mở bán ngôi nhà 2 Tầng - Đường MT Khe Nước - Bình Kỳ - Gần Chợ Bình Kỳ👉👉Nhà 1 MT 1 mặt kiệt rất thoáng 📍📍Trục đường KD buôn bán sầm uất👉👉DT đất...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 58 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Dự án Bcons City - tháp TTTM.- Vị trí: Đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.- Quy mô: 27 tầng và 2 tầng hầm (678 căn hộ chung cư).- Tiện ích: 7 tầng...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Cần bán gấp chung cư 58 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2

      Cần bán căn chung cư 69 m2, hướng Tây-Bắc, giá 2,85 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 2 phòng ngủ+1 (2 phòng vệ sinh), phân khu S1, vin Ocean Park, Tầng trung, nội thất đầy đủ đẹp. Nhà làm để ở nên...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 50 m2 tại Phố Yên Lạc - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      SỔ CHÍNH CHỦ 💥 GIA ĐÌNH CẦN BÁN NHÀ TẬP THỂ TẦNG 1💥 PHỐ YÊN LẠC, Q. HAI BÀ TRƯNG.📲 contact: 0975.997.166  + DTSD 50m2+ Tầng 1 nên đi lại cực kỳ...
      Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Nhà Phố Xây Sẵn 1 Trệt 1 lầu Khu đô thị Richland Residence Xã Bến Cát Thành Phố Mới Bình Dương

      2.42 tỷ 91,6 m2 26,37 triệu/m2
      căn nhà phố Thương Mại KĐT RICHLAND RESIDENCE tại trung tâm TP Mới Bình DươngVị trí : P. Hòa Lợi , TP Bến Cát , Bình DươngTiện ích ngoại khu:+BV Mỹ...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán căn chung cư 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ lớn cạnh căn hộ góc dự án Icon40 DT 72,48m view trực diện trung tâm Bãi Cháy và đảo Vinpearl, tầm view thẳng quảng...
      đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.