Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Phường 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.38 tỷ

      2.38 tỷ 60 m2 39,67 triệu/m2
      Bán đất hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, hẻm an ninh, KDC an ninh– DT đất: 60.04m² (5.77m x 10.5m)– Hướng: hướng Tây Nam - ( Nam )– pháp ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 46 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 46 m2 47,83 triệu/m2
      🔥🔥HOT NHẤT ĐÀ NẴNG - DỰ ÁN ĐÁNG MONG CHỜ NHẤT 2024Sở hữu căn hộ chung cư ven sông Hàn chỉ từ 2.2 tỉ đầy đủ nội thất.🚨🚨TỔNG QUAN DỰ ÁN căn hộ ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 89 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 89 m2 31,47 triệu/m2
      CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN – CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI & MUA BÁN căn hộ chung cư ORIENTAL PLAZA.I/ VỊ TRÍ- căn hộ chung cư Oriental Plaza MT đường Âu Cơ ( 685 Âu...
      Số 10 Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 2.2 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại: Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, P. Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu- DT: 45.15m2- Kết cấu chung cư 1...
      Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà riêng 22 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 22 m2 120,46 triệu/m2
      😽Nhà Trống Lê Văn Thọ , dọn vô ở ngay -Giá chỉ2️⃣.6️⃣5️⃣ tỉ .😻ĐC : Lê Văn Thọ , P11 ,Q Gò Vấp .😻DT : 22m² ( 3,5m X 6m ) , 2  phòng ngủ ,logia...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 74 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      - TT 240 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt view sông HCM-DT căn hộ chung cư: 47m - 95m (1  phòng ngủ +, 2 phòng ngủ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước

      Cần bán gấp chung cư 60 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư CT10A KĐT Đại Thanh. Tầng đẹp, căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 60m², full đồ, đang có sẵn HĐ cho...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.95 tỷ

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà C4 gác lửng tại Tân Chánh Hiệp Q12 hẻm xe hơi thông tứ tung KD tạp hoá nhỏ lẻ • Ngang 4,3x13,5m • DT:58m thổ cư. • Gần đại học Giao...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.53 tỷ

      2.54 tỷ 40 m2 63,26 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà 4 tầng sổ đầy đủ ngay gần Aeon Tân Phú. - Đ/C: 750/67/. Đường Lê Trọng Tấn, hẻm 7m xe tải DT 36m giá 2.580 tỉ. - DT: 4x8m,...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 552 m2, hướng Đông-Nam tại Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 552 m2 4,72 triệu/m2
      Đất MT Hồ Đak Long Thượng đang KD Homestay cho thuê. Tiện ích bao gồm : Nhà Gỗ + 3 nhà  nhà vệ sinh + 3 tầng trang bị sàn gỗ thông và lều lớn và...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Bằng - Đất nền Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 35 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Trung Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      đặt 50 tr để đc CK 1 phần trăm giá trị căn hộ The Pathway Sầm Sơn------------------------------------Siêu phẩm căn hộ chung cư sở hữu lâu dài...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trung Sơn, Thị xã Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán căn hộ 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư PiCity ngay đường Phạm Văn Đồng TT chỉ 20 phần trăm nhận nhà.LN 100 phần trăm số tiền bỏ ra.call ngay em Vương 0908 332...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 48 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 48 m2 52,09 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt chỗ ưu tiên toà căn hộ chung cư Sun Symphony Residence Sông Hàn Đà Nẵng của chủ đầu tư Sun Group.------------ Đặt chỗ ưu tiên vị...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường 19/5 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2.45 tỷ

      2.46 tỷ 36 m2 68,06 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp vị trí đắc địa. + Vị trí đẹp, sát MT đường, kế tường cấp 1 Chu Văn An. Đ/C số 77 Phạm Đăng Giảng giao đường...
      Đường 19/5, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 715 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2.88 tỷ

      2.88 tỷ 715 m2 4,03 triệu/m2
      💥 Cần bán ngay 9x62 nở hậu 14m tổng DT 715.7 mét vuông có sẵn 50 mét vuông đất ở đô thị. MT Đường Trưng Nhị, KP 8, P. Tân An, TX LaGi, Bình...
      Đường Trưng Nhị, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 146 m2, hướng Đông-Nam tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 146 m2 14,94 triệu/m2
       Bán mảnh đất dt 146m² đất bằng phẳng xây dựng tự do tại Xã Bình Hòa, thích hợp an cư ngay gần khu vực trung tâm thành phố....
      Đường 768, Xã Bình Hòa, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay chung cư 52 m2, giá 2.75 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 52 m2 52,89 triệu/m2
      Do chuyển đổi công tác, tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ Hateco Apollo.- Nhà thiết kế 2 ngủ - 1 vệ sinh.- logia hướng Đông Bắc, cửa chính hướng...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 50 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      BÁN CĂN TẬP THỂ BỘ NN&PTNT TẦNG 4, PHỐ CÁT LINH ĐỐNG ĐA– SỔ RIÊNG 26/50M2 – NHÀ MỚI ĐẸP GẦN PHỐ– VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá