Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 23 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 20 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 23 m2 108,7 triệu/m2
      Khu nhà hiếm - Chủ tặng đầy đủ nội thất.✅Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà ốp đá tự nhiên.✅DT: 23 mét vuông, nhà...
      Đường 20, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 2.5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 5 Tân Phú- đc: 262 Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú- DT chung cư: 80 mét vuông (gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      291/2 Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Tp.HCM.

      Cần bán mảnh đất 10000 m2 tại Xã Hà Mòn - Đăk Hà - Kon Tum, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 10000 m2 0,25 triệu/m2
      Bán đất view hồ 3 MT gần Thị Trấn Hà Mòn, đã có sổ hồngĐất nằm cuối đường Trường Chinh, cách KDC đông đúc, chợ, trường học, ủy ban nhân dân xã ~ 8...
      Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán miếng đất 140 m2 tại Đường Vĩnh Phú 32 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 140 m2 17,5 triệu/m2
      Vĩnh Phú 32 MT đường lớn,tiện KD mua bán . nền thổ cư.DT :140m .Gồm 2 sổ riênggiá bán ngay : 2ty450/sổ..Xây dựng tự do .Sổ sách pháp lí đầy đủ . Hỗ...
      Đường Vĩnh Phú 32, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 59 m2, giá 2,02 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.02 tỷ 59 m2 34,24 triệu/m2
      bán nhanh WestGate 60 mét vuông gồm 2 toilet-2 toilet, tầng cao , view thoáng, nội thất chủ đầu tư giá siêu mềm nhất hiện tạigiá:...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM
      Quốc Khánh ᴬᴺ ᴳᴵᴬ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng 231 m2, hướng Đông tại Đường 22/12 - Xuân Thành - Nghi Xuân, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 231 m2 12,13 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP tại Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh - ngay tại KDL HOA TIÊN Paradise - đc: Thôn Thành Long, Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh- DT: 231m²...
      Biển Xuân Thành, Huyện Nghi Xuân, Tỉnh Hà Tĩnh

      Sở hữu nhà chung cư 75 m2, giá 2.68 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.68 tỷ 75 m2 35,74 triệu/m2
      Gia đình tôi có căn hộ chung cư bìa đỏ chính chủ  tầng 24 DT bìa đỏ 74m2  tại tòa nhà Gemek Tower 1 đường Lê trọng tấn – An Khánh – Hoài Đức...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 75 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 75 m2 34 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 550 còn TL nhà quá rẻ đường thông hẻm ô tô gần với chợ Đông Đô và vòng xoay An PhúBán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường An Phú 20 chỉ 50m P.An Phú Tp...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Trường Lưu - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư trực diện sông hiếm hoi- MT đường Vành Đai 3, gần Cao tốc để đi liên tỉnh, MT Trường Lưu và Lò Lu kéo dài- đc tặng Smark home- Nhận nhà...
      Đường Trường Lưu, phường Long Trường, Quận 9, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 38 m2, hướng Đông tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      👉CHỈ 3tỉ ĐÃ CÓ ngôi nhà NỞ TÀI LỘC MỚI ĐẸP NHƯ Ý , HXT , PHAN ANH , Q.B.TÂN☎️0️⃣9️⃣0️⃣7️⃣0️⃣8️⃣5️⃣5️⃣3️⃣1️⃣ gặp Dung xem nhà ( không tiếp MG)🚘hẻm xe ...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 75 m2 tại Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Một sẹc Nguyễn Ảnh Thủ Tân Chánh Hiệp Q12 giá chỉ 2,1tyDT 75m đất full thổ HXT, thông tứ tung.liên lạc Quân để biết thêm chi tiết. Thông...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 83,3000030517578 m2, hướng Tây tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 83,31 m2 29,42 triệu/m2
      Đất khu nhà ở Tân Đông Hiệp, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Đất 2,45 tỉ TL - 83,3m² (4x21,4m). Thổ cư 100 phần trăm. 107SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường 29, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn 58 m2, giá 2.35 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.35 tỷ 58 m2 40,52 triệu/m2
      Thông tin căn bán:- Vị trí: căn hộ chung cư thuộc ~ tầng cao thoáng , tòa Haven Park , khu đô thị Ecopark  - DT: 58m² thông thủy sử dụng , 2 ngủ 2...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư 71 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      🔥 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂ 𝐇𝐈-𝐂𝐄𝐈𝐋𝐈𝐍𝐆 𝐁𝐀̀𝐍 𝐆𝐈𝐀𝐎 𝐅𝐔𝐋𝐋 𝐍𝐎̣̂𝐈 𝐓𝐇𝐀̂́𝐓 𝐓𝐔̛̀ 𝟐 𝐓𝐘̉ 𝟓 🔥Thiết kế 1 trệt 1 lửng (71 mét vuông) linh...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh căn 55 m2, hướng Đông-Nam, giá 3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chuyển căn lớn hơn bán căn hộ chung cư thiết kế 2 PN 1 vệ sinh 55 mét vuông phân khu S3 vin Smart City. Giá bao phí 3 tỉ ,LH : 0986.687.645 để nhận...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 30 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      🔥🔥🔥 CHÍNH CHỦ bán ngay NHÀ YÊN NGHĨA🏢🏢🏢KHU VỰC ĐANG CÓ NHIỀU DỰ ÁN VÀ PHÁT TRIỂN BẬC NHẤT Q. HÀ ĐÔNG☘️☘️☘️☘️☘️🟩 DT: 30m x 4T- MT: 3,8m🏫 Thiết kế;...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 80 m2, giá 3 tỷ tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa thuộc MT đường Lương Hòa.- Quy mô dự án hơn 100ha.- Đơn vị thi công Coteccons.- TT linh hoạt nhiều đợt.- NH hổ trợ vay lên đến 70 phần...
      Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2.8 tỷ tại Đường 1 - Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 95 m2 29,48 triệu/m2
      - chung cư A&T Sky Garden 3 mặt hướng thuỷ - Vị trí Đường Ngô Quyền- Lái Thiêu- Thuận An- Bình Dương - NH hỗ trợ vay 80 phần trăm, ưu đãigốc lãi...
      Đường 1, An Phú

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.