Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 15 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.25 tỷ

      2.25 tỷ 15 m2 150 triệu/m2
      Sát MT Phạm Văn Đồng, giá quá rẻ để đầu tư giữ tiền, sổ vuông như tờ A4.Nhà tuy nhỏ nhưng công năng em nó không nhỏ tí nào. ,1trệt, 1 lầu, 1 gác lửng: PK ,...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 35 m2 tại Đường Vũ Xuân Thiều - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Bán đất vũ xuân thiều dt 35m mt 4,5m giá 2'3 tỉ nghe nhiều chấm nhưng ngõ cực nông , oto vào tận nhà . , - đất không ! , , vị trí quá đẹp , - Đường...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 71 m2, giá 2.48 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.48 tỷ 71 m2 34,93 triệu/m2
      chào bán GĐ một căn hộ ngay ngã 4 cầu vượt linh xuân - liên kế Phạm Văn Đồng.Giải pháp đầu tư siêu LN  phần trăm trong 2 năm chỉ dành cho Khách...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán chung cư 60 m2, giá 2.55 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      a/c  có NHU CẦU TÌM MUA căn hộ chung cư vin Grand Park Q. 9 thì ALO mình nhé! CAM KẾT luôn có mức giá mềm và làm việc trực tiếp với chính chủ.▪ Kết...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 46 m2, giá 2.39 tỷ tại Đường Nhơn Đức - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.39 tỷ 46 m2 51,96 triệu/m2
      ⚜️𝐊𝐇𝐀̉𝐈 𝐇𝐎𝐀̀𝐍 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 - 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂ 𝐑𝐄𝐒𝐎𝐑𝐓 𝐕𝐄𝐍 𝐒𝐎̂𝐍𝐆 ⚜️📍 Vị trí : MT đường Lê Văn Lương (rộng 40m²) kề bên Phú Mỹ Hưng...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 55 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chính thức chào bán toà S3 Sun Symphony Đà Nẵng ra hàng sp tổ hợp chung cư cao cấp trực diện sông Hàn - Sun Symphony - tổ hợp Semi - Compound lớn nhất Đà...
      Sông Hàn Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 72 m2, giá 2.48 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.48 tỷ 72 m2 34,45 triệu/m2

      Cần bán ngay mảnh đất 161 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 161 m2 18,02 triệu/m2
      mảnh đất nằm trong khu vực Vĩnh Hiệp, một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ tại Nha Trang. Với DT rộng rãi 161 mét vuông và MT 5m, lô đất...
      Xã Vĩnh Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 52 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 52 m2 54,81 triệu/m2
      🔥Chính chủ gửi bán 54m² thổ cư  Đức thượng, Hoài đức, Thủ đô Hà Nội:+ MT 4m = mặt hậu,  + Đường trước đất 2.3m, cách đường ô tô trục chính...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 65 m2 tại Đường Đồng Trúc - Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Nằm vị trí vàng cách khu đô thị Vin 7p lái xe, Cách khu CNC 5p lái xe Cách khu nhà ở xã hội ( 5 toà ) + hơn 200 nền đất đấu giá chỉ 300m. Nằm...
      Đường Đồng Trúc, Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 41 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 41 m2 65,86 triệu/m2
      ✅️ Vị trí dự án : Toạ lạc sát mặt sông Hàn Đà Nẵng. Sở hữu tầm view tr đô - Đối diện đài bắn pháo hoa Quốc tế Đà Nẵng cách chỉ 500m. 2 kilomet là ra...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 127 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 127 m2 19,61 triệu/m2
      ⛔️⛔️ Cần Bán Nhà sổ hồng riêng Ngay Chợ Quang Thắng, DT 5x26, Giá Giảm Còn 2.49 tỉ (2 MT Trước Sau)- DT: 5x26 (127 mét vuông) – Giá cũ: 2.6 tỉ- thỏa...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà riêng 42 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 42 m2 54,77 triệu/m2
      Bán nhà Lô góc Hoàng Mai Dt 42m 3T MT4mGiá # 2.3 tỉVỊ TRÍ: Đường oto chạy qua nhà,THIẾT KẾ: Nhà bê tông 3 tầng kiên cố, 2 mặt thoáng.,+Tầng 1: Phòng khách,...
      Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 42 m2, giá 2.07 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.07 tỷ 42 m2 49,29 triệu/m2
      Cần tiền KD làm ănNay chủ cần bán căn OT 42m², nội thất đầy đủ cao cấphợp đồng gốc 2ty, trang bị nội thất gần 300 tr, nay bán lại 2.070 nhận nhà để lại...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Bcons City - Tháp Green Emerald - Sẵn hợp đồng cho thuê 14tr/tháng - Tặng 4 - 5 chỉ vàng. - Loại: 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ- DT đa dạng:...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 53.2999992370605 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 2.87 tỷ

      2.87 tỷ 53,3 m2 53,85 triệu/m2
      ♻️ NHÀ KIỆT Q. THANH KHÊ - ĐÀ NẴNG ♻️ 🏣 mở bán nhà kiệt 3m Điện Biên Phủ. => Dt 53,3m² x 2 tầng + Ngang hơn 6m kiệt thông thoáng -...
      Đường Điện Biên Phủ, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 400 m2 tại Thành phố Pleiku - Gia Lai, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      🔥🔥🔥 BIGSEA GROUP chính thức RA MẮT HỆ SINH THÁI -VILLAGE BIỂN HỒ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ TRAO TAY🎯 Quỹ căn đẹp nhất Khu Village phức hợp, du lịch,...
      Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp căn chung cư 50 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      CĐT: Tập đoàn Đông Đô.Vị trí dự án: Đường Lê Văn Duyệt - Trần Hưng Đạo.pháp lí: 100 phần trăm sở hữu lâu dài.căn hộ chung cư: 45 mét vuông...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.