Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - 7, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      📣📣 CHỦ KẸT HẠ GIÁ bán gấp -- NHÀ Q. 7 📣📣Chủ Kẹt bán ngay Nhà Huỳnh Tấn Phát - Q7 - 2tỉ - 58m² - Cách MT HTP 50m² - contact Lâm 0708438477/strong>💰...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 68 m2 tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      KD THUA LỖ BÁN NHÀ NGÔ T. THU MINH P.2 Q. TÂN BÌNH 2,8 tỉ / 68 mét vuông / KẾ CHỢ / contact LÂM 0708438477/p>Định cư cần bán nhà Ngô T. Thu Minh P.2...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      Thông tin dự án:- Tên Dự Án: A&T Sky Garden.- chủ đầu tư: A&T Group.- Nhà phát triển: Công ty CP DXMD Việt Nam.- Vị trí dự án: Số 54C đường Cách...
      Số 54C, Cách Mạng Tháng 8, Khu phố Hòa Long, Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 21 - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      + Vị trí: Ngay Phà Cát Lái đi đâu củng gần... + Kết cấu nhà c4, 2 phòng ngủ, Pk, sân để xe, nhà rộng thoáng + Hẻm rộng sạch, an ninh, không...
      Đường Số 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 64 m2 36,72 triệu/m2
      Mở Rộng KD bán nhanh Nhà Hẻm 446 Đ.Tân Kỳ Tân Qúy P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, 63m², 2tỷ350 Lâm 0708438477- DTCN 64m , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch....
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Não - Bình An - 2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Chuyển về quê tôi bán nhanh 60m2 nhà đường Trần Não - Q2, gần chợ đo đạc - contact Lâm - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ, 1,2 tỉ - Nhà còn mới...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Đoàn Công Hớn - Thủ Đức, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Bán Sang Tay Nhà 2 Lầu Đoàn Công Hớn , Trường Thọ , Thủ Đức - 2 tỉ - 105 mét vuông - call ngay Lâm 0708438477/strong>DT : 35 mét vuông ( 3,5 x...
      Đường Đoàn Công Hớn, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 86 m2, hướng Nam, giá 2 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tại dự án EcoXuan - DT 86 mét vuông, giá 2 tỉ.DT: 86 mét vuông. phòng ngủ: 3  phòng ngủ.giá: 2 tỉ.Hỗ...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 267 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngô Quyền - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 267 m2 8,24 triệu/m2
      💥 bán nhanh Đất DT 12x21 nở hậu 16m(267m²) Khu Phố 4, P. Tân An, Tx LaGi, Bình Thuận.Đất quy hoạch 2022 phủ hồng toàn bộ lên thổ cư tự do, đất có sẵn 50m...
      Đường Ngô Quyền, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 3500 m2 tại Đường ĐT 765 - Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 3500 m2 0,63 triệu/m2
      Cần bán 3500  mét vuông đất gần nút lên xuống Cao Tốc xã Suối Cát huyện Xuân Lộc .View Suối mát mẻ thích hợp làm khu nghỉ dưỡng .DT : 3500  mét ...
      Đường ĐT 765, Xã Suối Cát, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 46 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 46 m2 50 triệu/m2
      Ra mắt chung cư hạng sang ngay MT sông Hàn Đà Nẵng - giá gốc từ chủ đầu tư - Peninsula Da Nang có vị trí kim cương MT đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 263 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Gia Ray - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 263 m2 8,37 triệu/m2
      Bán đất măt tiền đường huỳnh Văn Nghệ thị trấn Gia Ray huyện Xuân Lộc . Đường Huỳnh Văn Nghệ trong tương lai là tuyến đường đẹp nhất thị trấn Gia Ray . Khu...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Thị trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh căn chung cư 43 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 43 m2 52,33 triệu/m2
      Thành Thổ Dân có 1 căn 1 phòng ngủ rộng 43m. Nội thất sáng, view thoáng mát phù hợp gia đình hoặc cặp đôi trẻ.Sổ sẵn, giá chỉ 2.225 tỉ bao phí....
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng, xã trung kiên, huyện yên lạc, vĩnh phúc 6x25m, giá 2,2 tỷ

      2.3 tỷ 150 m2 15,34 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà, thuận tiện về mọi mặt, để ở và KD đều tuyệt vời, gần ngay chợ đầu đê, giáp trường cấp 1,2,3, trung tâm của xã Trung Kiên, huyện Yên...
      Đường , Trung Kiên

      Sở hữu mảnh đất 721 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 721 m2 3,61 triệu/m2
      💥 Bán đất giảm giá 60 phần trăm DT 20x35 MT Lê Văn Duyệt, Tân Phước, TX LaGi, Bình Thuận.  Tổng DT 721m² có sẵn 100m² thổ cư👉 Hiện trạng: Đất...
      Đường Lê Văn Duyệt, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 152 m2 tại Đường Lê Ngô Cát - Thủy Xuân - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 152 m2 13,49 triệu/m2
      🌻Cần CN đất đẹp tại TP Huế 🌻🌻Gia đình có việc cần cn gấp miếng đất đẹp 2 MT. 🌻Ngõ 69 Lên ngô Cát, Thủy Xuân, Tp Huế, gần sát đường 45m đang mở, thông...
      Đường Lê Ngô Cát, Phường Thủy Xuân, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay căn hộ 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      📣 S109.2508  ✅ Loại căn: 1N+✅ DT: 43m thông thuỷ  ✅ logia: ĐB✅ Nội thất: Full đồ✅ Hướng ĐB thoáng mát cả ngày✅ Đang hợp đồng mua bán chuẩn bị...

      Sở hữu đất nền dự án 87,5 m2, hướng Đông-Nam tại Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 87,5 m2 30 triệu/m2
       Chính chủ cần bán đất KĐT Phương Đông Vân ĐồnKĐT Phương Đông Vân Đồn là một dự án BĐS đẳng cấp tọa lạc tại trung tâm khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh....
      Đường 334, Xã Đông Xá, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.