Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mê lửng đúc kiệt 742 Trường Chinh - Cẩm lệ - Đà Nẵng.- Dt đất 100m² ngang 5 vuông vắn, nhà có sân trước sau rộng rãi.- Hướng:...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mê lửng đúc kiệt 742 Trường Chinh - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Dt đất 100m² ngang 5 vuông vắn.👉🏻👉🏻 Công năng:   3pn- P khách-...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      - DT : 72 m²- Tình trạng : Nhà mới , dọn vào ở luôn- pháp lí : đã có sổ .- Nội thất : nội thất cơ bản- căn hộ góc , 2 view Land mark và View sông cực đẹp...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2  toilet - DT : 72m2 - Đã có sổ - Sang tên sổ chuyển vào ở luôn trong ngày . - Có thỏa thuận...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,8 triệu/m2
      _Toi chính chủ cần bán nền căn nhà phố liên kế LK47B20 , tại dự án của Đất xanh " GEM MORLD CITY" đại đô thị 92 ha, MT đường LONG Đức Lộc an _ DT :...
      Xã Long Đức, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,95 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.95 tỷ 65 m2 45,39 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH + DT: 70m2 + Thiết kế: 2 PN " + 1", 2 WC, phòng khách, bếp, logia, lô gia... + Đặc biệt là phòng đa năng, có thể làm PN với...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 47 m2 46,81 triệu/m2
      Mã căn: Sapphire 2 Loại căn: 1 ngủ +1 đa năng, 1 vệ sinh * Phòng đa năng, có thể làm PN với giường ngủ tầng cho các bé hoặc làm phòng làm việc, phòng...

      Cần bán gấp miếng đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 250 m2 8,81 triệu/m2
      Chỉ 2ty2 sở hữu ngay mảnh đất MT QL 55 - Láng Dài - Đất ĐỏDt 5.2 x 50m có 80m thổ cư Thích hợp xây phòng trọGiá thấp hơn lô kế bên 35 phần trăm L/H...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn chung cư 62 m2, giá 2,96 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.96 tỷ 62 m2 47,75 triệu/m2
      Mã toà s205 loại căn 2NDT 62 mét vuông thông thuỷTình trang nhà nội thất đầy đủpháp lí bìa đỏ cầm tay  giá 2,960 thu nétliên hệ ngay sớm...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP GOLBAL CITY 85 mét vuông/2,6 tỉ NHẬN NHÀ BAO GỒM 3PN♛ Đại Đô Thị THE GLOBAL CITY Q. 2 – Tôn Vinh Giá Thượng Đẳng ♛ ★ Tổ Hợp Dự...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP. Thủ Đức

      Bán nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Bán nhà 1T1L Đường Tô Hiến Thành, P. 12, Q. 10, 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, sổ hồng, hẻm 6m. liên lạc AN 0774722132/p>Nhà có sổ riêng có thể...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 125 m2 21,2 triệu/m2
      Đất dự án Lakeside.mảnh đất kẹp công viên cây xanh lối đi bộ 5m.DT lớn 125m2, ngang 5m.Đông Bắc mát mẻ.a/c thiện chí gọi ngay xem đất.
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2, hướng Tây-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 114 m2 18,86 triệu/m2
      Cần thanh khoản vài lô Lakeside. Đường 5,5m. vỉa hè 3m B2.16 lô 511 B2.17 lô 537 B2.14 lô 415 B2.12 lô 306 B2.1 lô 28 B2.4 lô...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 110 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 110 m2 25,91 triệu/m2
      Đất khu dân cư Đất Mới, gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Bình, TP Dĩ An.Đất 2,85 tỉ TL - 110m² (5x22m). Thổ cư 100 phần trăm. 1461SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 58 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.8 tỷ 58 m2 48,28 triệu/m2
      KH vui lòng gọi : 0986144480 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - Vị trí: Tầng trung cao , thoáng ,tòa Sky...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay miếng đất 48 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 48 m2 58,34 triệu/m2
      📣Giá rẻ giật mình Phố Trần Bình 48m đất 💰💰Chỉ 2,8 tỉ lại còn thỏa thuận ⚛ SIÊU RẺ - XÂY NHÀ HOẶC CCMN CHO THUÊ CỰC ĐẸP - NGÕ NÔNG - oto ĐỖ GẦN 📕bìa đỏ...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 63 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.72 tỷ 63 m2 43,18 triệu/m2
      KKH vui lòng gọi : 0986144480 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - Vị trí: Tòa SKy ,căn hộ chung cư...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 48 m2, giá 2,39 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.39 tỷ 48 m2 49,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1N+ 48m logia ĐNNội thất full đồView check căn biệt thự.Nhà đã sẵn sổ cầm tay giao dịch đc luônGiá chỉ 2.390 tỉ. L/H:...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.