Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề 112 m2, giá 2,65 tỷ tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An

      2.65 tỷ 112 m2 23,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập 8x14m view sông Vàm Cỏ Trần Anh Riverside, đường Nguyễn Văn Tuôi thị trấn Bến Lức, Long An.cư dân và hạ tầng đông đúc, khu căn ...
      Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      Bao quát resort 5*:- Vị trí: MT đường 3/2 ( sát bãi biển Chí Linh )- pháp lí : đc cấp giấy phép XD và ký ngay hợp đồng mua bán- Bàn giao nội thất ...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Cần bán nhà shr 64 m2 tại Đường Xuân Thới Sơn 17 - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 64 m2 39,54 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ 600 tr bán gấp trong tuầnNhà 1 trệt 1 lầu , 2P ngủ , 2P  toilet ( có sân thượng ) Đối diện công viên , ngôi nhà phố 10m ,...
      Đường Xuân Thới Sơn 17, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 89 m2 tại Đường 131 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 89 m2 29,78 triệu/m2
      ❄️Đường to và có thể nói là siêu to✅️Vị trí: Hoàng Dương, Mai Đình, Sóc Sơn✅️DT: 89 mét vuông/ full ONT✅️MT: 4.5m/ nở hậu 4.53m✅️Đường trước đất rộng...
      Đường 131, Mai Đình

      🏘️⭐️Đất khối 16 Hà Huy Tập, ngõ đường Trần Quang Khải, bán kính 500m Ủy ban, Trường học, Chợ

      2 tỷ 925 m2 2,17 triệu/m2
      🏘️⭐️Đất khối 16 Hà Huy Tập, ngõ đường Trần Quang Khải: _ Bán kính 500m ủy ban,Trường học,Chợ.vv...FREE  · 46🏘️⭐️Đất khối 16 Hà Huy Tập, ngõ đường...
      Đường Đường Trần Quang Khải, Phường Phường Hà Huy Tập, Thành phố Thành phố Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      𝑻𝒐̂̉𝑵𝑮 𝑸𝑼𝑨𝑵 𝑫𝑼̛̣ 𝑨́𝑵 𝑻𝑯𝑬 𝑶𝑷𝑼𝑺 𝑶𝑵𝑬 - 𝑽𝑰𝑵𝑯𝑶𝑴𝑬𝑺 𝑮𝑹𝑨𝑵 𝑷𝑨𝑹𝑲CĐT: vin và tập đoàn Samty (Nhật Bản)Vị trí: Trung tâm TOP 1 Đại...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 1452 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 433 - Hiền Lương - Đà Bắc - Hòa Bình

      2.3 tỷ 1452 m2 1,59 triệu/m2
      Tổng khu Ngu Mai Retreat House có 11 lô đã bán hết. khu đang xây dựng vào GĐ hoàn thiện, dự kiến đưa vào hoạt động cuối năm 2024. View núi săn mây và lúa.Có...
      Đường Tỉnh lộ 433, Xã Hiền Lương, Huyện Đà Bắc, Hòa Bình

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Quỹ căn độc quyền chủ đầu tư Sun Symphony vốn chỉ từ 670 tr, CK đến 17,5 phần trăm, NH hỗ trợ 70 phần trăm, 0 phần trăm LS 30 thángRa...
      Sông Hàn, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp nền đất đường 12m, khu 5, khu đô thị Long hưng CiTy.   - Lô RD17, DT nền 100 mét vuông (5x20m), nền thổ cư...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ 47 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 47 m2 47,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 1 phòng ngủ + phân khu Beverly Solari, vin Grand Park.Giá siêu tốt, nhà thoáng mát, nhà mới 100 phần trăm.Loại căn:...

      Sở hữu ngay căn chung cư 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường 19 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      - căn hộ góc 2PN - DT : 72m2 - Đã có sổ - Sang tên sổ chuyển vào ở luôn trong ngày . - View đẹp là view sông HCM và View Land Mark ,...
      Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 35 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Cần bán nhà nhanh trong tháng Nhà mới 100 phần trăm, vào ở liền 4x10m, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 sân phơi Giá: 2 tỉ còn thỏa ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 72,8000030517578 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Tân Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 72,81 m2 32,97 triệu/m2
      Vượt lên mọi giới hạn:- Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp: Từng chi tiết đc trau chuốt tỉ mỉ, sử dụng vật liệu nhập khẩu cao cấp, mang đến sự đẳng cấp và...
      Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 45 m2 tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 45 m2 65,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Tân Hội, Đan Phượng, gần Hồ, Vin Đan Phượng, giá đầu tư:- DT: 45m, MT 4m.- Đất đẹp 2 mặt ngõ thoáng sáng, ô tô tránh cách 20m, view...
      Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 205 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 825 - Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 205 m2 9,81 triệu/m2
      + Cần ra đi gấp nền đất 205 mét vuông hướng Nam+ Lộ giới: 12m, xe ô tô đi thoải mái+ Gần ủy ban nhân dân Hoà Khánh Nam, cách chợ ; trường cấp 1...
      Đường ĐT 825, Xã Hoà Khánh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 51,2999992370605 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 51,3 m2 53,99 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - là Q. trọng điểm của khu vực Tp Sài Gòn+ Đất đất thổ cư 100 phần trăm, điện âm, nước máy đầy đủ.+ KDC đông đúc, xây dựng tự do:...
      Đường Bờ Bắc Sông Chùa, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thủy, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 50 m2 49 triệu/m2
      🆘 BÁN NHÀ LẦU MỚI ĐẸP CÓ PN tầng một❗️ 💠 NGAY BÊN CHỢ BÌNH THỦY LỘ ÔTÔ❗️ 🌼 TẶNG: 3 máy lạnh,2 máy bình nóng lạnh tiết kiệm điện- Vị trí: hẻm 6 Bùi...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán gấp căn hộ 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 phòng ngủ - 72m view sân golf + QL 13 - The Emerald Golf View.* Vị trí vàng: MT Đại Lộ Bình Dương, đối diện công khu công ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.