Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      - Rổ hàng sang nhượng căn hộ chung cư Opal Boulevard gần Bcons Lê Trọng Tấn.- Căn 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh:- DT: 76 mét vuông,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,07 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.07 tỷ 80 m2 25,88 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ cao cấp tại Green House - CT17, khu đô thị Việt Hưng, Long Biên để sang nhà mới.- DT căn hộ chung cư: 80.2 m.- Thiết kế căn hộ ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 7, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tình trạng: Nhà mới, Thiết kế hiện đại, logia...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      - Khu căn hộ chung cư vin Symphony tiêu chuẩn cao cấp, căn hộ chung cư hạng sang của vin.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 94 m2 27,98 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất còn thiếu khoản tiền tất toán vào nhà mới, tôi có chung cư 3 ngủ không sử dụng đến cần bán ngay dồn tiền vào nhà mới cho kịp ngày...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Tập thể Phương Mai - khu vực trung tâm - nhà mặt phố t2 - vị trí đẹp - DTSD lên tới 65m.Vị trí:- Vị trí nhà mặt phố, khu vực trung tâm Q. Đống Đa, cách BV...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây, giá 2,3 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      gia đình đã mua nhà thổ cư rồi nên cần bán gấp căn hộ chung cư toà oct1 dn1 Bắc Linh đàm giá mềm DT: 85  mét vuông Thiết kế: 3N 2vs căn hộ ...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Nhà ở Tổng Cục 5 - Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Bán căn hộ Tổng cục 5 Bộ Công An - T608 đường Tôn Quang Phiệt khu đô thị mới Cổ Nhuế Nam Cường.+ căn hộ chung cư tầng trung DT 83m thiết kế...
      Dự án Tổng cục 5 Bộ Công An, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai

      2.05 tỷ 102 m2 20,1 triệu/m2
      Bán chung cư An Bình 102m2 góc 2 logia thoáng mát.Vị trí căn hộ P. An Bình. Khu C. Góc 2 logia thoáng mát. Là KDC trí thức cao.DT 8.5x12. Gồm phòng khách...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nhật Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      BÁN chung cư AKARI NAM LONG BÌNH TÂN 56m2 (2PN-2 toilet) VIEW NỘI KHU GIÁ 2TY430TR75m2(2Pn-2 toilet) GIÁ 2ty8 102 phần trăm -View nội khu...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.98 tỷ 93 m2 32 triệu/m2
      đc đánh giá là căn hộ chung cư hoàn thiện có chất lượng tốt, KH có thể xem thực tế căn chọn mua để kiểm tra trước khi xuống tiền, Yên tâm về mặt pháp ...
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư tại SkyOasis Ecopark.căn hộ chung cư 68 mét vuông: 2 phòng ngủ + 2VSHướng logia : hướng Đông Nam , view...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Do gia đình cần mua ngôi nhà ở ngay lên muốn bán giá siêu mềm giá 3 tỉ bàn giao full nột thất liền tường sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, bình ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,48 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.49 tỷ 49 m2 50,68 triệu/m2
      Em có quỹ căn CĐT Mỹ Đình Pearl gửi bán, thông tin các chung cư như sau:- Toà Pearl 1.+ Căn 01, DT 48,8 mét vuông gồm 1 ngủ 1 toilet giá...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Bình Tân

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền xoay vốn nên muốn bán ngay chung cư Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương đối diện uỷ ban nhân dân Q. Bình Tân, ngay đầu...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      chung cư & giá- Thiết kế: 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 khách, 1 bếp, logia ( DT 71,6  mét vuông thông thủy)- Tổng giá chỉ ~ 2,5 tỉ/ chung ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Richmond City, 38 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      2.05 tỷ 38 m2 53,95 triệu/m2
      Em có 2 căn một căn tầng thấp và một căn tầng cao đầy đủ nội thất view ngoài cực đẹpChỉ cần xách va li vào ở ngay, em hỗ trợ bao hết thuế phí giấy...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.