Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Tôi mua căn hộ chung cư cao cấp từ lúc xây dựng, mới nhận nhà.Thiết kế phong cách resort rất đẹp. Nằm trong KĐT nên đầy đủ tiện ích.căn hộ chung cư...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Chỉ 42 tr/m2 tại Q. 9 - TP. Thủ Đức, căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất thị trường đang chào bán với pháp lí hoàn chỉnh 100 phần trăm.giá siêu ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Với mức giá trung bình chỉ 42tr/ mét vuông tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong đem đến một khái niệm không gian sống và đầu tư bền vững.Xanh bền vững: Cảnh quan thiên nhiên xanh mát đc thiết kế hài hòa với những...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Mua nhà xem hướng là điều nên làm để cuộc sống hòa thuận và công việc hanh thông. Xin giới thiệu 2 căn Tây Tứ Trạch loại 2  phòng ngủ cho KH mua căn ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park - Đã có SHR.chung cư thuộc căn hộ góc nên view 3 mặt thoáng. 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.logia hướng Nam mát...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư CitiEsto, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,12 tỷ tại Quận 2

      2.12 tỷ 100 m2 21,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3PN2 phòng vệ sinh dạng duplex thông tầng ở Q. 2.diện tích sử dụng gần 100m2.Giá chỉ 2,210 tỉ (bao 102 phần trăm) - NH...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ chung cư An Lộc, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,25 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 66 m2 34,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn căn hộ chung cư ở lầu 1, Lô c. Có logia đối diện căn tin và sân tennis.chung cư nằm sát bên thang bộ dễ dàng di chuyển mà...
      Dự án An Lộc, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      - chung cư xanh Picity High Park, đầy đủ tiện ích cao cấp, hồ bơi chuẩn Olympic.- DT: 57 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.- Tặng 2...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ tại Hoài Đức

      2.45 tỷ 67 m2 36,51 triệu/m2
      1. Giới thiệu tổ hợp đầu tư dự án:Tổng vốn đầu tư: 8.830, 35 tỉ.Tổ hợp thương mại, văn phòng, hotel 80.000 m, dân số ~ 600 người.Đất nhà ở 163.000 m, dân số...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận 8

      2.59 tỷ 85 m2 30,45 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn làm ăn, cần ra gấp căn Topaz Elite - nằm mặt đường Tạ Quang Bửu - Cao Lỗ - 85 mét vuông - 2.588 tỉ.đc: 37 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8.+ Hướng: Cửa...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Tecco Tower Linh Đông, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ tại Thủ Đức

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tecco Linh Đông, căn 14.07, lầu 15, Linh Đông, P. Linh Đông, Thủ Đức.Thửa 404 tờ số 36.Giá: 2,55 tỉ.DT: 74m2.sổ hồng riêng.Kết cấu:...
      Dự án Tecco Linh Đông, Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN 2vs ở Five Star Kim Giang, căn hộ chung cư của tôi có thông tin như sau:- căn hộ chung cư: 2 PN 2vệ sinh, DT...
      Dự án Five Star Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,37 tỷ tại Dĩ An

      2.37 tỷ 75 m2 31,6 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng mới nhất 19/4 căn hộ chung cư Opal Boulevard, 75 mét vuông giá 2,37 tỉ, 108 mét vuông giá 3,5 tỉ.- căn hộ góc 75 mét ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 84 m2 33,34 triệu/m2
      - do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần bán ngay chung cư tại Dự Án HUB CT5 ĐN3. ngã 4 Nguyễn Cơ Thạch. - DTSD : 84 mét vuông - 3 ngủ - 2 vệ sinh...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 44 m2 50 triệu/m2
      Cơ hội cho người trẻ Việt nhận nhà Quý 3/2023 với giá CĐT.chung cư cao cấp liên kế khu đô thị Phú Mỹ Hưng Q. 7.Giá: 50 tr/m2.10 lý do đầu tư bạn nên...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Bán căn hộ Văn Quán số 135 Trần Phú - Quang Trung, Hà Đông.+ Vị trí đắc địa: ngã 4 Quang Trung, Nguyễn Khuyến.+ DT: 75m2 - 100m2 - 121m2.+ bìa đỏ chính...
      Grand Sunlake, số 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.