Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Tân

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      chính chủ giảm 200tr cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 68 mét vuông giá 2tỉ5 (giá cũ 2tỉ7).Giá 2,5 tỉ bao hết thuế phí sang ...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 77 m2 38,32 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- bán gấp căn hộ Goldmark City.- DT 77 mét vuông * 2 phòng ngủ * 2 phòng vệ sinh.- Đã hoàn thiện full ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,33 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.33 tỷ 70 m2 33,29 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư thương mại tòa vừa xây căn hộ góc mặt vườn hoa khu đô thị Sài Đồng rất giá trị-DT 70 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 78 m2 35,39 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ tòa J Goldsilk complex, có slot để oto.DT: 78 mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thông...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Imperial Place, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.08 tỷ 56 m2 37,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN 1 tolet 56m2 bàn giao cơ bản, tầng trung, nhà mát mẻ cả ngày, có nắng sáng- Tiện ích xung quanh đầy đủ, siêu thị, nhà thuốc,...
      Dự án Imperial Place, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      Dự án Phương Đông Green Home gần kề Q. Ủy Long Biên & công viên hồ Kim Quan, đã trong GĐ hoàn thiện. Dự kiến bàn giao tháng 4/2023.- Tiện ích 2 tầng hầm, 2...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      - Bán chung cư CT4A X2 Bắc Linh Đàm - DT 79,5m2 - 3N 2VS đã sửa 2N.- Mặt đường 25m, giao thông thuận tiện gần trường mầm non Linh Đàm, cấp 1 cấp 2, hồ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư 65 mét vuông tòa CTM, 299 Cầu giấy, giá: 2.4 tỉ, hotline: 0946 607 ***.Thiết kế: 02 PN, 01 vệ sinh, 01 phòng khách, 01...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 60 m2, giá 2,26 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.26 tỷ 60 m2 37,67 triệu/m2
      Cần bán CC Trần đăng ninh- DT gần 60 mét vuông chia thành 2 ngủ, 1 khách và 1  phòng vệ sinh- Nội thất cơ bản đang sử dụng: Sàn gỗ, Tủ bếp,...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Thủ Đức

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán căn hộ chung cư Flora Novia mới 100 phần trăm view công viên thoáng mát nhận ở ngay.DT từ: 57m: 2 phòng ngủ -...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 NGỦ 2  toilet - RIVERSIDE GARDEN 349 VŨ TÔNG PHAN - logia HƯỚNG MÁT - Chỉ hơn 2 tỉ sở hữu căn hộ chung cư mới ngay trung tâm...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Chủ bán chung cư An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 61m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness, siêu thị...- Giá...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình mình cần bán chung cư 2 ngủ, căn hộ chung cư Goldsilk Complex, Vạn Phúc, Hà Đông.Thông tin chung cư như sau:- DT:...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư toạ lại tại toà căn hộ chung cư SDU 143 Trần Phú - Hà Đông .- DT 65m2 - Thiết kế : 2 PN + 2  toilet + 01 Lô gia , sảnh , phòng...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán căn hộ vin Smart City Tây Mỗ.căn hộ chung cư 75.1 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, ban công, lô góc, ban công Đông Nam mát...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh mới có giá căn 79m²-đã vào nội thất đầy đủ - giá chỉ 2.7 tỉ bao thuế phí - KH không mất thêm bất cứ chi phí gì khi chuyển ...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Resco, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ cao cấp. S = 65m2, 1 khách, 2 ngủ, 2 logia, 2  toilet. Khu CB Thành Ủy. MTG - SDT 0977 365 ***
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Mua đc căn 3 ngủ cùng toà hiện còn đang thiếu khoản tiền tất toán gia đình tôi cần bán ngay căn 2 ngủ, khách thiện chí lên xem trực tiếp giá thương lượng...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.