Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 45 m2 50 triệu/m2
      chung cư cao cấp Viva Plaza.Tên dự án: Viva Plaza.Vị trí: MT đường Nguyễn Lương Bằng kéo dài, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Sài Gòn.CĐT: Công Ty CP Đầu Tư BĐS...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Tìm đâu chung cư hạng sang đẳng cấp 5* giá thành chỉ bằng chung cư trung cấp?* chung cư bên em nằm trong khu đô thị An Lạc Green Symphony với chất...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 79m2 2 ngủ giá 2,35 tỉ nội thất đầy đủ có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất giường ngủ, TV, tủ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 3 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 96 m2 21,88 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển xuống nhà đất nên cần bán căn hộ 96 mét vuông tại tòa Tháp Doanh Nhân Tower - số 1 đường Thanh Bình, Hà Đông.- chung cư thiết kế...
      Tháp doanh nhân Tower, số 1, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,78 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.78 tỷ 59 m2 47,09 triệu/m2
      * Quý khách đã lỡ hẹn với những dự án căn hộ #Ecopark, vẫn muốn lựa chọn Ecopark để có môi trường sống tốt hơn cho cả gia đình. Cầm máy lên và call ngay...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 số căn sang nhượng giá siêu mềm tại vin Smart City:Studio giá 1,25 tỉ bao phí.1ngủ + 1 giá 1,7 tỉ bao phí.1ngủ 1vs đẹp giá 1,7 tỉ bao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Em cần tiền đầu tư dự án nên cần bán gấp căn hộ chung cư 70m, 2 ngủ 2 vệ sinh tòa Samsora - đường Chu Văn An - Hà Đông.- DT: 70m trong sổ - Thiết kế 2...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 57 m2 38,6 triệu/m2
      Cách đường Thống Nhất của Gò vấp chỉ 2 kilomet.Cách sân bay Tân sơn Nhất chỉ 25 ph.pháp lí chuẩn chỉnh.NH hỗ trợ 70 -  phần trăm (Vietcombank,...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 107 m2 27,11 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán gấp chung cư 107 mét vuông HPC thiết kế rất đẹp có sân vườn cực hiếm.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh thoáng mát...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Ariyana Smart Condotel, 1 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ/50m2 để ở Ariyana Nha Trang, 18 Trần Hưng Đạo, P. Lộc Thọ, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.+ DT: 50m2.+ 1  phòng...
      Ariyana Smart Condotel Nha Trang, 18, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bàu Cát II thang máy lô M MT đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. Tân Bình.- DT 75m2, 2 PN sáng, có bancon, tầng trung.- giá 2.6 tỉ.- pháp lí SHR...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ N03 Trần Quý Kiên, Dịch Vọng Hậu, Cầu giấy, thành phố Hà Nội.- chung cư rộng 78m2, có 2 phòng ngủ 1 toilet, 1 phòng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Đà Lạt - Lâm Đồng

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Ngô Quyền tầng một ngay trung tâm, gần chợ, đầy đủ tiện ích.DT: 54.82m2.- bìa đỏ riêng sang tên ngay.- căn hộ mới, không ẩm thấp, ngay...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa căn hộ usilk.DT 94 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2VS.Tầng 25.Cửa ra vào Chính Đông.logia hướng Tây Nam.Sổ sẵn đỏ.Giá 2,6...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ tầng thấp tòa HH2 Ecolake view, 32 Đại từ giá chỉ 2.55 tỉ.giá mềm nhất khu vực khi căn hộ chung cư sở hữu DT...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Rẻ mà đẹp không mua thì phí quá a/c ạ.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet.DT 60 mét vuông.. Tòa SA5. Phân khu Sakura (phong cách nhật bản).Giá chỉ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.3 tỷ 83 m2 27,72 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 2 PN + 1, 2  toilet.- DT 83 m2 - DTSD 73 m2.- Có duy nhất 2 căn / tầng điển hình (căn số 06 - 10).- logia Tây Bắc, view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 87 m2 29,89 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Gold Land 18 Phạm Hùng, Nam Từ Liêm 87,2m2, 3 PN, 2 toilet.* Mô tả:Tòa nhà tọa lạc trên mặt đường Phạm Hùng, liên...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.