Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      Tại sao lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ & thiết kế, nội thất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư GĐ này thì có lời không? Mua Picity High Park từ CĐT chắc chắn lời, bởi vì:Sở hữu những căn hộ chung cư này, KH chỉ cần:TT...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 81 m2 32,72 triệu/m2
      Cần chuyển công tác nên chính chủ cần bán lại chung cư Hoàng Kim Thế Gia Q. Bình Tân.- DT 81m2 nguyên bản là 3 phòng ngủ nhưng chính chủ đã decor lại...
      Hoàng Kim Thế Gia, 31, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi nên cần bán chung cư tầng trung view cực thoáng tòa CT2 A10 Nam Trung Yên.DT 65m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 1VS.bìa đỏ chính chủ. nhà...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      - Tên dự án: The Sóng 5* Plus.- Dự án do tập đoàn An Gia làm CĐT và đơn vị thi công Coteccons.- Quy mô dự án 36 tầng.- Vị trí dự án: 28 Thi Sách, P. Thắng...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hưng Ngân Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Hưng Ngân Garden, P. Tân Chánh Hiệp, quần 12.Lock A2, lầu 5, đã có sổ hồng riêng.- Giá 2tỉ 150 tr bớt Lộc.- DT 68 mét ...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Đường Tân Chánh Hiệp 21, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Thị Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Chủ bán ngay CH MoonLight Park View Bình Tân chủ đầu tư Hưng Thịnh. Nhà mới sạch sẽ, View thoáng mát.* Thiết kế: 2 PN 1 toilet, logia nhìn ra đường...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      P300 Nhà A14A1 khu đô thị Nam Trung Yên, T3 2.65 tỉ.chung cư 2 ngủ 2  nhà vệ sinh - nội thất đầy đủ - ở ngay - mặt đường Nguyễn Chánh - trung...

      Bán căn hộ chung cư Chung cư NO-08 Giang Biên, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,37 tỷ tại Quận Long Biên

      2.37 tỷ 73 m2 32,46 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán căn căn hộ N08 -- tầng trung, 2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh - Giang Biên - Long Biên - Thủ đô Hà Nội. Vị trí: cạnh trường...
      Dự án Chung cư NO-08 Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư Khai Sơn chúng tôi xin Trân trọng kính mời Quý khách hàng tới tham dự sự kiện CHÀO MỪNG LỄ THÔNG ĐƯỜNG 40M...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Quận Bình Tân

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán lỗ căn hộ chung cư Green Town Bình Tân tòa căn hộ B1, nhà mới 100 phần trăm, nhận bàn giao trực tiếp từ chủ đầu tư IDE.- DT:...
      Dự án Green Town Bình Tân, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 54 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp căn hộ góc vin Green Bay Mễ Trì. Căn tầng 1806 tòa G3, DT: 54,1m2, thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, 2...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền nên cắt lỗ sâu căn 2n2vs tại tòa The Tokin tại Dự Án (vin Smart City - Tây Mỗ - thành phố Hà Nội).- Căn 2 phòng ngủ 2VS với DT...

      Chuyển nhượng căn hộ Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 66 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư biển Melody Quy Nhơn, cách biển 100m.Thông số:Căn 2 PN, 66 mét vuông, Đông Bắc.Giá sau CK: 2.2 tỉ bao gồm full nội thất.Nằm trên cung...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong đem đến một khái niệm không gian sống và đầu tư bền vững.Xanh bền vững: Cảnh quan thiên nhiên xanh mát đc thiết kế hài hòa với những...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,04 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      2.04 tỷ 63 m2 32,39 triệu/m2
      - Trong khi giá căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Topaz Twins hoàn thiện thô giá gần 2 tỉ (trọn gói) thì nay em có một căn chủ kẹt tiền nên muốn bán ...
      Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ Green Star Sky Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Khách em ngộp xỉu, cần ra gấp căn The Peak Garden: 0973 169 ***- Vị trí: 600 Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 67 mét vuông 2 phòng ngủ -...
      The Peak Garden, 600, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 64 m2 36,72 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng 19 tòa S1.11 vin Ocean Park.DT 63.6 m2, 2 PN + 1, 2  nhà vệ sinh.Lô góc, Đông Nam, căn đẹp nhất của tòa S1.11.- Xem nhà...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.