Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Nhà đẹp. Tôi cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, DT 81 mét vuông tại căn hộ The Garden Hill.- đc: Số 99 Trần Bình Mỹ Đình Nam Từ Liêm.- DT:...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The One Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 72 mét vuông - 2 phòng ngủ tòa The One căn hộ chung cư Gamuda Garden.+ DT: 72 mét vuông -...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 62 m2 43,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 121 m2 23,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh An Tiến 121m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.Thiết kế: 121m2 căn hộ ...
      Hoàng Anh An Tiến - Gold House, 187A, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 3 phòng ngủ.DT 116 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS.Tầng vip.Nội thất mới.Sẵn sổ.Giá 3 tỉ.liên hệ ngay xem nhà...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      - DT 67 mét vuông, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng.- 2 phòng ngủ đều có cửa sổ, lấy ánh sáng tự nhiên.- logia hướng Đông Nam, view...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Bán Văn Phòng Đa Năng Sunshine Sky City Q. 7Thông tin chung cư:-Thiết kế: 2 PN riêng biệt, 2  phòng vệ sinh-Tầng cao, logia rộng, view ngắm pháo...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.75 tỷ 76 m2 36,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ Hồ Gươm, Hà Đông, bìa đỏ cc, 2.75 tỉ.Thông tin mô tả:bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ đẹp...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 39 m2 64,11 triệu/m2
      chào bán đợt đầu, giỏ hàng 500 với ưu đãi và lịch TT tốt nhất thị trường- Giá chỉ từ 58 tr/m.- Ký HĐ 4,5 phần trăm.- TT siêu nhẹ: 0,75 phần ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      - Cần tiền nên cần bán nhanh chung cư 2PN1 toilet DT 59  mét vuông.- Hướng nhà mát mẻ - đầy đủ nội thất với không gian ấm cúng- giá 2 tỉ 3...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,28 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.28 tỷ 73 m2 31,24 triệu/m2
      VỊ TRÍ : S1.12DT : 73M THÔNG THỦYNỘI THẤT : NGUYÊN BẢN logia : hướng Đông Nam VIEW ĐẸPGIÁ : 2.280 tỉ BAO PHÍ liên lạc : 0982 594 *** EM THÀNH bất động ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 61 m2 42,63 triệu/m2
      - Hanoi Star Land - Đại lý phân phối căn hộ chung cư GELEXIMCO GIẢI PHÓNG cam kết giá cực rẻ thị trường.- gọi ngay phòng KD: 0966 689 291--------...
      Dự án Geleximco Souther Star, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      chung cư tòa S219 tầng thấp viu sông san hô. giá cực rẻ thị trường.
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông

      2.21 tỷ 74 m2 29,73 triệu/m2
      * Chị gái mua căn hộ chung cư từ đầu 2016 gia đình ở đc 6 năm thì có cháu thứ 3 nên chuyển lên căn 3 ngủ cũng ở The Pride cho rộng hơn để đón bà ngoại...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.09 tỷ 62 m2 33,71 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư tầng trung tòa nhà căn hộ chung cư thành phố Hà Nội Homeland Thượng Thanh Long Biên, thành phố Hà Nội- DT...
      Dự án Hà Nội Homeland, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư ở ngay chỉ từ 1,8tỉ gần Trung Hoà - Nhân Chính. TT đợt 1 chỉ từ 270 tr, CK 5 phần trăm, free 2 năm phí DV. L/H: 0396 757 *** - Em...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ Golden Field.DTSD: 65 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Đông Nam - logia hướng ...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,56 tỷ tại Cầu Giấy

      2.56 tỷ 64 m2 40 triệu/m2
      căn hộ - Bắc Hà Lucky - Cầu Giấy.- 64 mét vuông - tầng trung - 2 ngủ - 2 vệ sinh.- Giá chỉ 2,56 tỉ.Mô tả:Tòa CC Bắc Hà Lucky nằm trung tâm Q. Cầu...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.